CVA Cấp II khóa 00-04

Sit

Member
con Linh giờ này mới mò mẫm vào đây à???cái topic này lâu lắm rồi chẳng ai post.
Sit nghe nói năm nay các giáo viên bên cấp 2 được Thầy Bình tổ chức cho đi Singapore chơi đấy.Sướng thế!!!bên cấp 2 nhà mình oách nhờ,hô hô

chocomog_257

Moderator
Sit said:
con Linh giờ này mới mò mẫm vào đây à???cái topic này lâu lắm rồi chẳng ai post.
Sit nghe nói năm nay các giáo viên bên cấp 2 được Thầy Bình tổ chức cho đi Singapore chơi đấy.Sướng thế!!!bên cấp 2 nhà mình oách nhờ,hô hô
Cái gì, nếu thế thì tớ đã cầm sẵn cái passport với chuẩn bị hành lý roài =)) Nghe tin vít vít đấy ở đâu thế? :)

chocomog_257

Moderator
phuonglinhd8 said:
ặc, B1 nói linh tinh gì thệ Lớp trưởng lớp tớ dạo này xinh lên chứ đâu phải đú bẩn hả trời? Thiện tai, thiện tai!!!!!!!!!
Ah PLinh A1 cũng vô đây rồi à, lâu lắm mới gặp :D
Lên 4rum HAO thấy chị Ly nhà mình ăn nói cũng bạo lắm :) Hình như bây h đang nghỉ hè trong SG đấy :D

Sit

Member
chocomog_257 said:
Cái gì, nếu thế thì tớ đã cầm sẵn cái passport với chuẩn bị hành lý roài =)) Nghe tin vít vít đấy ở đâu thế? :)
đùa chứ tớ thề là ko fải tin vịt ,rõ ràng hôm đấy chú tớ còn lên phòng thầy Bình thấy thầy đang kí hồ sơ cho giáo viên đi Sing mà :(

Hello mọi người!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x
À quên, mọi người này. Bên Topic của tụi em có luật là, bất cứ ai vào Topic của bọn em là phải nhiệt tình và hoành tráng đấy nhá :D :D :D

nhgiang

Member
styleliza_e2 said:
Hi! Chào các anh các chị ạ! Em là 1 thành viên ưu tú, 1 tài năng ( chưa được tỏa sáng) của hội buôn ở E2! Hôm nay, em sang đây có vài điều muốn nói! Khi mọi người vui hay buồn, lúc mọi người khóc hay cười thì hãy nhớ đến chúng... em. Topic Lizard_e2 ( 03-07) luôn chào đón mọi người :d:
Mong rằng mọi người sẽ nhớ đến tụi em ạ! :* :x
À quên, mọi người này. Bên Topic của tụi em có luật là, bất cứ ai vào Topic của bọn em là phải nhiệt tình và hoành tráng đấy nhá :D :D :D
Ê ê. Sao sang topic nào cũng show off vậy =))=))

Ko được à???????? Chiến dịch cả đấy ông anh ạ! Không dễ để ngồi Post cho tất cả các Topic đâu! Nhưng mà kết quả mình nhận được cũng không tồi anh ạ!!!!!!!!

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Ko được à???????? Chiến dịch cả đấy ông anh ạ! Không dễ để ngồi Post cho tất cả các Topic đâu! Nhưng mà kết quả mình nhận được cũng không tồi anh ạ!!!!!!!!
Em ơi thế này có muốn làm mod thì 2 anh chị admin cũng lắc đầu cả thôi :)
Khủng, vừa vào box này đã thấy topic nào cũng đề nick em Nhung ở ngoài :9 Công nhận em VIP thật đấy :D

chocomog_257 said:
Em ơi thế này có muốn làm mod thì 2 anh chị admin cũng lắc đầu cả thôi :)
Khủng, vừa vào box này đã thấy topic nào cũng đề nick em Nhung ở ngoài :9 Công nhận em VIP thật đấy :D
Tất nhiên rùi! Sống trên đời phải biết mình là ai chứ!!!!!! Hie hie!!!!!!!!!!! :D

chocomog_257

Moderator
Mí em đừng tưởng chữ I = Important nhé :q: Ý anh là tất tần tật những từ English nào bắt đầu = chữ I mà có ý nghĩa phủ định cơ :q: Cho từ nào vào cũng được, miễn là nó có nghĩa xấu =))
Đùa chút thui Nhung :D

qua_chanh_chua

chocomog_257 said:
Mí em đừng tưởng chữ I = Important nhé :q: Ý anh là tất tần tật những từ English nào bắt đầu = chữ I mà có ý nghĩa phủ định cơ :q: Cho từ nào vào cũng được, miễn là nó có nghĩa xấu =))
hớ hớ hớ , từ gì bây giờ anh nhể? idiot được ko anh? =)) =)) =))

chocomog_257 said:
X( Vanh oi khi nao` ta^p trung ???????

chuabietgi

Member
ai chê bạn Ly đấy X( , đừng có động vào my per rose của tui nhé :cool: --> B1 đúng là đan ko biết thưởng thức nghệ thuật !!!!!!!!!! :( :( :( :( đáng buồn

chuabietgi

Member
trùi , dân A1 đây , xin chào cả nhà !!!!
mà phải nói rằng A1 là lớp hoành tráng nhất cả khóa 00-04 mọi người ah` !!! :) :) :>> :>>
B1 cũng phải công nhận đi , lần nào A1 làm trò gì thì y như rằng ngày ấy năm sau , hoặc ngày lễ gần nhất sau đó cũng thấy B1 nhái lại :9 :9
hic !!!!
--> đạo kinh khủng :cool: :cool: :cool:
mà phải công nhận
B1 toàn lũ KHỦNG KHIẾP CỦA LOÀI NGƯỜI :q: , SAI LẦM CỦA TẠO HÓA =)) =)) =)) --> nhớ câu này ko B1 , nhớ hồi xếp hàng --cãi nhau ỏm tỏi , đến vui !!!! =)) =)) :) :) :)
nhảy !!
ko biết các bạn dạo này sao rồi !!!!

p3yeu

Member
:D chồng tui thì đú gì
ah cấp 1 mình cũng học chu văn ai
ai bằng tuổi tui học cấp 1 cva ko
:D nhắn tìm đồng đội với

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000