CVA Cấp II khóa 00-04

Sit

Member
A1 là phải nhắc đến bạn Thìn,Thảo ếch thật,thần tượng mà ko nhớ ra à?Cả Trung béo với Ly lớp trưởng nữa.Ếch!

chocomog_257

Moderator
thaole said:
lại chả không ? nhìn lại đê , đội hình nào đẹp như B1 chưa ? A1 chắc ? xem đc có ai đc không ? bạn hải bede hay là bạn trung béo ? =)) còn D1 tao thấy đc mỗi đình mình nhi? sướng chưa haha
Choài, sao lại gọi bạn Việt Hải này là BD, hồi cấp 2 bạn ý thích chơi với con gái thôi :) Bây h vào hẳn chuyên Toán Sư phạm rùi đấy, ko đùa đc đâu :9
Trung béo với Ly "bấu" thì còn được, ah còn phải kể đến Tuấn Anh & Thìn Be nữa ( heheheh hồi cấp 2 chúng nó toàn gọi Thìn của bọn mày thía đấy :q: )

Còn B1 chỉ nhớ có mỗi Giáp, cô Thảo với thằng Lê Anh thoai, còn bạn Kim cũng chẳng nhớ là bạn nào nữa, sozy nhớ :D Ah tiện thể cho tớ hỏi luôn có cái bạn người mập mập đeo kính tóc ngắn ở B1 là bạn nào dzậy, mà cũng chả nhớ bạn ý có học B1 thật ko :)

Sit

Member
Minh ko cần fải nhớ tớ đâu :D keke =))
cái bạn theo như lời ĐM kể là bạn Vi chuyển vào B1 đầu năm lớp 7,xong được làm lớp trưởng luôn,

thaole

Member
đâu lớp 9 nó mới đc làm lớp trưởng nhá . đờ mờ soi cũng kém nhỉ? B1 bao nhiêu nhân tài thế mà chả bit ai . rõ chán . trình còi

chocomog_257

Moderator
bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê vn
bạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva,nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn,so cool và nhg mặt hàng tươi ngon hấp dẫn

Warmly welcome all of u to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT

chocomog_257

Moderator
thaole said:
tổ sư , xem D1 thì có đứa nào kể đê xem nào . tinh vi sờ ti con chuột
Tao đã bảo roài chỉ riêng mày là chưa có trong số nhân tài đấy chứ có bảo B1 ko có nhân tài đâu =))

thaole

Member
hehe . cái bạn hồi vào lớp mình xong rồi chuyển sang a3 ý vì được giải TP ý , kim không nhớ à ? hehe nhẩy. hôm qua nhìn thấy bạn ly lớp trưởng a1 cũ ý kim ạ , chơi cả cây hồng , váy ý , trông đến là xinh :D

chocomog_257

Moderator
Ah đúng roài đến gần cuối buổi mãi mới nhìn thấy Ly bấu, trông ko còn nhận ra nữa, chơi cả bộ hồng, váy xoè, tóc uốn, nhí nhảnh cực :D

Sit

Member
oh,nghe tả đã thấy hấp dẫn rồi,biết thế hôm đấy đi để còn chiêm ngưỡng bạn Ly xinh đẹp A1

Sit

Member
ờ,Nam với 1 đứa nữa,tên là Linh hay sao ý,con gái.Vừa ngồi được vào chỗ thì bị giáo viên gọi ra để chuyển lớp.

ặc, B1 nói linh tinh gì thệ Lớp trưởng lớp tớ dạo này xinh lên chứ đâu phải đú bẩn hả trời? Thiện tai, thiện tai!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000