CVA 02-05

TranHoangNam

Lên cấp 3 chán wa' . Đáng ra hồi đc vào lớp cái Hà rồi thì tao lại chần chừ . Đến bi h thì hối cũng chả kịp huhu >_<

gipypy_9x

Member
mày vào khóa 05 08 đê , tao ở bên đấy đấy :)) , cái topic tuyển thêm con trai cho các nữ sinh 10d4 là của tao đóa , vào ủng hộ cho bạn :))

Barcaboy

các ku này toàn thần đồng, học cấp 2 có 3 năm (2002-2003, 2003-2004, 2004-2005), thế hệ trẻ ngày nay tài thật, ngẫm lại thấy mình vừa già vừa cổ lỗ, vừa dốt

TranHoangNam

gipypy_9x said:
mày vào khóa 05 08 đê , tao ở bên đấy đấy :)) , cái topic tuyển thêm con trai cho các nữ sinh 10d4 là của tao đóa , vào ủng hộ cho bạn :))
Hic khổ nỗi tao học chương trình phân ban thí điểm nên ko chuyển đc vào học với bọn mày nữa , chương trình của bọn tao đang học là chương trình lớp 12 của bọn mày á hic hic :(( :(( :((

gipypy_9x

Member
oai` oai` , cai' gi` co , may` dang hoc tuong duong voi' chuong trinh` lop 12 a' , vai~ hang` the' ............thia' may` co hoc dc ko vay ;) , nghi ngo` we' :p

TranHoangNam

styleliza_e2 said:
Signature của anh Nam ... hàng khủng chế???
hố hố
nghe đã thấy điu
Em ơi , cho em đi hỏi các gv xem có gv nào ko bít ko ? Hỏi các lớp xem có lớp nào ko biết ko nhá :)) :)) :))

TranHoangNam said:
Em ơi , cho em đi hỏi các gv xem có gv nào ko bít ko ? Hỏi các lớp xem có lớp nào ko biết ko nhá :)) :)) :))
Cóa iem ko bít nè
mí bà mới vào ko bít nè ^_^
thế đâu cóa nổi lắm nhỉe ? ^_^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000