Cựu 9A1 xưa (02-06) vào cho ý kiến (CVA)

Money_Bravo

Vì lí do bạn Xòe sắp zời xa quê hương, sang đất khách quê người mang nhãn hiệu " Singapore", em mong anh em là học sinh cũ của thầy Vũ Quốc Lương năm học 02- 06(hổng bít có díng hem) tổ chức một buổi chia tay và một buổi đi chơi để anh em gặp nhau lần cuối trước khi " sây gút bai" vs bạn Xòe( thật cảm động:( (( ). Mong bạn Duy, MS Quang Anh, "Metro", Ti thúi, Đạt.....hưởng ứng. Do sắp phải chia tay bạn và cũng gần đến Trung Thu em mong các anh em, chị em tổ chức 1 cuộc đi đầy ý nghĩa.Em xin xung phong mời bạn " Nguyễn Thế Anh Hùng"và bạn "Nguyễn Thế Anh Hưng";)
Bạn nào có thể mời các đồng chí cũ thì nói 1 tiếng nha

Kí tên: Nguyễn Thế Anh Hải( con cháu dòng họ chimpange):? :? :
Tái Bút: Xòe ngày 7-10 đi hay sao nên mọi người dựng kế hoạch nhanh lên nha

KFC_HANOI

Member
Money_Bravo said:
Vì lí do bạn Xòe sắp zời xa quê hương, sang đất khách quê người mang nhãn hiệu " Singapore", em mong anh em là học sinh cũ của thầy Vũ Quốc Lương năm học 02- 06(hổng bít có díng hem) tổ chức một buổi chia tay và một buổi đi chơi để anh em gặp nhau lần cuối trước khi " sây gút bai" vs bạn Xòe( thật cảm động:( (( ). Mong bạn Duy, MS Quang Anh, "Metro", Ti thúi, Đạt.....hưởng ứng. Do sắp phải chia tay bạn và cũng gần đến Trung Thu em mong các anh em, chị em tổ chức 1 cuộc đi đầy ý nghĩa.Em xin xung phong mời bạn " Nguyễn Thế Anh Hùng"và bạn "Nguyễn Thế Anh Hưng";)
Bạn nào có thể mời các đồng chí cũ thì nói 1 tiếng nha

Kí tên: Nguyễn Thế Anh Hải( con cháu dòng họ chimpange):? :? :
Tái Bút: Xòe ngày 7-10 đi hay sao nên mọi người dựng kế hoạch nhanh lên nha
Kết mỗi quả ava em này

trangve_a2

mọi ng` làm ơn đừng 8 linh tinh vào đây được hoh ạ?????
@ hải: nè nè thiếu tên Ve trong cái danh sách đó là sao hả? thằng Xòe nó cũng là bạn tao cơ mà?????...........buồn..............
uh, thì đang định là chủ nhật tuần này.........tức là ngày kia đó!!!!
bọn tao đâu có quên nó đâu mà.............

trangve_a2

anh hải ji` đó : đương nhiên là hoh phải anh rùi ạ , ý em là chủ topic này :D
MI MI: nếu ko mún tao nhắc lại cái tên thân thương đáng iu và có phần dẽ thưong của mài ra thì...........im môm đi coan chóa!!!!

estrella

Active Member
chào các bạn tớ học 9A1(99-03)...rất vui đc làm wen với mọi người...há há há... :D =))...
ui...ui...anh Mod đẹp zai thía cho em làm wen với...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000