Cool boy !!! Who ????

:) Sau 2 tháng học, ngày nào cũng lùng sục mà chẳng tìm được bạn zai nào được được cả --> thất vọng. Hôm trước đọc báo HHT thấy bạn hotboy CVA học A1 lại càng thất vọng hơn. Nên tớ phải lập ra cái topic này. Bạn nào biết đồng chí nào đẹp zai thì post lên đây nhá để mọi người bình chọn cho vui cửa vui nhà.

smooth

Member
hix, mới vào trường mà đã tăm tia kỹ thế em, ngày nào cũng lùng sục cơ à ??? sao cứ phải tìm người đẹp zai để làm gì, để soi hay để làm bạn trai ?? anh giới thiệu cho chú Hùng 11A2, nghe nói "đẹp trai nhất A2, A3", thử xem. à quên, còn ku Khánh 11A1, em của đứa cùng lớp anh, xinh zai dễ sợ, đi kiểm chứng đi rồi về báo cáo lại kết quả xem thế nào nhá.

oài oài oài, tội nghiệp thèng bé "hotdog" bạn tớ, ở ngoài trong nó cũng okie lắm thế mà tại sao vào trong báo HHT nó lại thành ra như thế, oặc, ko ra 1 cái gì cả???????? làm cho nó bị bao nhiêu đứa chê lên chê xuống, hix hix
này tớ nói nhỏ đừng nói cho ai, anh Hùng đẹp zai nhất A2, A3 là anh ý gian lém, ko biết được đâu, đừng đi tìm hiểu, hixhix
khối 11 chẳng thấy ai có vẻ ổn cả ( buổi chiều) . nhưng sao khối 12 buổi sáng nhiều anh ặc, đẹp zai za~ man lun...........................
khối 11 có ai ko ạ???????? có ai nói cho em với, em còn tìm hiểu, heheh

Con Huyền dở hơi dẹp anh Long nhà mày đê ! Đang nói chủ đề các anh Cva cơ mà.

Uầy hóa ra mấy anh lớp 11 trường mình cũng nhiều người được thế cơ ah ? Hix thế mà em ko biết. Mai lại lượn tiếp mới được.

To Ark : heh sao anh lại nói em thế. Tia zai đâu mà tia zai. Đấy là "đi tìm cái đẹp" :D :D Mà chẳng qua em thấy khối 10 năm nay chán quá thôi.

unni_x

Active Member
Uầy hóa ra mấy anh lớp 11 trường mình cũng nhiều người được thế cơ ah ? Hix thế mà em ko biết. Mai lại lượn tiếp mới được.
uầy, các em K10 đi tìm cái đẹp nhìu thế :D trong khi cái đẹp ở trường mình như dò kim đáy bể =))

p3yeu

Member
hum trc đi cùng con lái lợn zoiws con hạnh sự lớp mình đi soi,toàn thằng lởm ko ah ;) =P~ :D >:p đến là đau hết cả ruột :( :(
có mỗi anh ngồi ghế đá tóc xoăn hiphop,đẹp trai vãi :)
hic,phê lòi mắt ah,hic,anh hông nói hông cuời,mặt trầm tư,đôi mắt xao xuyến,ehehhe,ngất ngây con gà tây a...hehhe

Ờ ờ công nhận. Sau hôm đấy mình cứ ấn tượng với anh ý. Nhưng đấy là do bọn mình mới nhìn xa thôi Huyền ah. Tao chỉ sợ lúc nhìn gần thì... thất vọng ê chề đấy.

xoai said:
Ôi mẹ ơi. cái kiểu nick này ............. em Ly này ................ =)) chết cha nó cười.

Hehe vinh hạnh quá! Topic được anh Xoài post bài =D> Hôm nay anh rỗi rãi nhỉ, sao lại mò lên đây chơi với mấy em lớp 10 thế này.

Hix hôm qua đi học muộn bùng tiết 1. Tiết 2 đến vừa xuống xe, lò dò đứng trước cổng trường đã thấy anh Xoài vẫy vẫy tay. Mới sáng ra... Thảo nảo xui thế :D

Mà quả đầu xoăn của anh cũng xứng đáng để xếp vào hotboy đấy :D

p3yeu

Member
xoai` la` thằng nao` thế,nick đến là we,mờ đẹp chai hun mày???thằng nào nick we chắc phong độ đầy mình heheheh =P~ làm wen phát,em chưa có nguòi iu đâu anh a =P~ ;) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000