Cool boy !!! Who ????

bà Chi chưa gì đã tớn lên rồi.

sieusaominhngoc said:
Topic này là để tìm cool boi hả các iem, sao mình chả thấy ai cool thế?
hix thế mới gọi là cva. chẳng bù cho ams chị nhể :D heh bạn ý cũng học ams mà :D

hohoho!! thế hóa ra em L3 đang bồ kết 1 boy Ams à!!! thằng nào "vô phúc" lọt vào mắt xanh của em thế!!!! :p để chị xem thẩm mỹ của em thế nào ( hỏi con Top lớp chị là ra ngay ý mà) :>

thôi xin chị, cho bọn em yên. lúc nãy ở ams vừa gặp con tóp xong. nó hỏi là sao lại dây dưa với bọn bệnh đấy =)) thàng này ko đẹp trai --> hơi chán chị ah

p3yeu

Member
trangceline_89 said:
nhìn thẳng vào sự thật đi, đừng nhìn vào túi tiền của nó !
:p con ly nó ko hiểu được câu đấy đâu mày a
thằng đấy ko phải hơi xấu đâu,mà là xấu tởm y :>> :D

ờ vẫn hơn thằng Long nhà mày. Bây h tao đã hiểu vì sao con Huyền nhất quyết ko cho ai xem ảnh người yêu nó.

heh cứ như tao, khoe lung tung. chẳng có gì fai ngại. bạn ý vừa nhiều $, tính lại hay, ăn mặc phong cách, tình cảm nữa :D ổn fet

bad boy

Ly ạ, mày phải nghĩ đến gia đình đi chứ con. bố đã kết dì mày k phải vì tiền rồi thì mày phải cố kiếm lấy thằng nào nhiều $ để thầy mẹ còn được nhờ chứ, mà thầy mẹ cũng giả cả rồi, bao giờ có em bé thì mày vừa phải nuôi thầy mẹ vừa phải nuôi em đấy. thế nên : Con ơi nhớ lấy câu này - Thằng giàu cứ tẩn chết bà nó đi :):)

bad boy

xời, còn lo gì nữa, thấy bảo thằng đấy rầm lắm mà, chắc đủ cả tiền để thẩm mĩ viện cho con Ly luôn :)

bad boy

:9 à hình như có bác nào hỏi cái thằng mặc hiphop trong ảnh lớp em nhẩy. chính em đấy ạ, mong các bác chỉ giáo :9

hohohoho!!! sao bác kêu sợ em!!! em có nói gì bác đâu!!!
(rút kinh nghiệm em ko gây thù truốc oán nữa!!! vừa thấy bác Thạch A1 hỏi thăm con bạn mình về mình vì tội nói xấu bác ý trên forum!!!)

ruanhodethuong said:
(rút kinh nghiệm em ko gây thù truốc oán nữa!!! vừa thấy bác Thạch A1 hỏi thăm con bạn mình về mình vì tội nói xấu bác ý trên forum!!!)
=)) thế hả chị ? thôi chết mình chuẩn bị tinh thần thôi. heh mình nói xấu bạn ý cũng ko ít. mà hình như bạn Thạch này đầu gấu lắm :9

ark

Active Member
ruanhodethuong said:
Sai chính tả :-$ chuốc oán chứ :D =))

Ai biết cái số báo HHT mà có mấy cái "hot boys" ko :D xem fát

fruit NHO

Active Member
Lớp anh hồi trước phải nói là quậy nhất trường. Đã thích làm gì thì chẳng sợ ai :D Suốt ngày bùng tiết với đi học muộn tập thể. Có hôm trong lớp còn lại đúng...7 người. =)) Lại còn cả vụ 7 đứa lớp anh tặng hoa gãy cho chú Huy Cương, thế là phải lên phòng giám hiệu "nói chuyện" với cô Huấn nữa .
anh HC xứng đáng cool nhất ! em vote cho anh HC \:D/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000