Con trai lớp nào "ngon" nhất hở pà kon???

KenDigital

Member
Hơi bị mệt với các bố đấy. Ngon với chả không ngon. Tôi đíu cần ngon, đíu cần đẹp zai có tài. Trong cái xã hội này, điều kiện ngang nhau thì thằng nào dẻo mỏ thằng đấy cưa được gái.

tlc

Member
đăng nguyên học lớp nào sao mình ko biết nhở????
02-05 phải nhắc đến Huy Cương chứ =))=))=))=))=))=))=)) khiếp thật nghĩ lại vẫn còn thấy sợ :)

Haha Đăng Nguyên em ruột Đăng Khôi mà không biết à? Cái em "xinh zai" hay dẫn chương trình ý , nhìn Đăng Khôi thế nào thì ra Đăng Nguyên ý mà , dạo này em ý đi quả Dylan trông "..." không chịu được
Ah nhưng mà về khoản " ấy ấy " thì không bằng Huy Cương được. Hehe lâu lắm ko thấy H Cương cho ra sáng tác mới nhỉ

ChiE

ui trời...đây là mục bình bầu trai 86 nhé...vớ vỉn quá đi Bê ơi...mà em Đăng Nguyên nom thoáng qua thì ok thôi...nhìn kĩ cứ kiều lờ đà lờ đờ như ...nghiện xì ke í...hihi...mà bé gái có fần chữ kí mút tay ( ngây thơ đến dễ sọ) nên để í năm học của các đàn anh đàn chị nhé...đàn em ko nên nói đàn anh đàn chị là Điên đâu nhé....ehèm

ui trời...đây là mục bình bầu trai 86 nhé...vớ vỉn quá đi Bê ơi...mà em Đăng Nguyên nom thoáng qua thì ok thôi...nhìn kĩ cứ kiều lờ đà lờ đờ như ...nghiện xì ke í..
Hehe thì thôi cũng tại con trai 86 không nghía được ai chứ bộ ai dè bà con phản đối ghê quá hichic

tlc

Member
đăng nguyên là cái gì chứ? chẳng qua là em đăng khôi, mà đăng khôi cũng chả là cái gì hết :D tóm lại là chả có cái gì hết :)
mà đúng là con trai CVA hơi nẫu thật :D giống mấy đứa ái ái :D (ko có mình :) )

vthuyduong

trời ! tưởng cái topic này ngỏm giống cái " ai xinh nhất nhỉ" rồi ? hóa ra vẫn tiếp tục cơ ah ! choáng !

@tlc: em có phải năm ngoái đi Mỹ ở chỗ chị Yến ko nhỉ ? sozzy nếu nhận nhầm nhá ! :D

đăng nguyên là cái gì chứ? chẳng qua là em đăng khôi, mà đăng khôi cũng chả là cái gì hết :D tóm lại là chả có cái gì hết :)
Hehe thế mà nói là không có gì , có quá nhiều còn j
Mà thôi ko nói nữa kẻo động chạm đến tự ái boy 86
Các bác hỏi thì tôi đưa ra ý kiến vậy thôi ai dè bị phản đối tợn

ChiE

hehe,làm gì đến mức đó hả mấy bà...mấy bà nói thế thì quá bằng vơ đũa cả nắm à??? khóa mình cũng ko ít thằng con trai bảnh trai đâu..hihi

Blueroses1411

:-S Các chị nói vậy tội cho Đăng NGuyên lớp em wá,nó vô tội mà sao ở đâu cũng bít,ở đâu cũng nói nó thé nhỉ,hết biết:(

mdzphuong

Ko con trai đâu phải là buồn

Hihihi,D4 ko có con trai nhg vui lắm nha,chẳng bao giờ biết buồn cạ
Này D2 có nhiều con trai lắm đó,lại con tòn đẹp trai va giỏi nữa,hihihihihih

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000