Con trai lớp nào "ngon" nhất hở pà kon???

sayang

Vinh đen đâu ? Mày post ảnh của mày lên cho bon nó sợ........Đẹp trai như mày mà thi thì chẳng đứa nào dám tham gia nữa đâu....Post ảnh của mày lên đê.........Cho bọn nó biết thế nào là trai A3 ....hé hé.........

hate_a3

Member
hé hé, post ảnh lên xong rồi 5' sau quay lại thấy ảnh mình thành ảnh xxx, chả dại haha
tao ko dám len làm top, nhưng xét về mặt bằng chung, anh em a3 cao to đẹp trai học giỏi nhất khối còn gì nữa, mỗi cái ko chơi bằng a5 thôi

Mat to

xú ..................

hate_a3 said:
ặc, đập chết con bò già bây h, tao ko đủ 3 tiêu chí của thằng matto đề ra, ko đc roài, hahaha
dm hôm nay đọc kĩ lại mới thấy... hehe... có thằng thích cành cọ nữa rồi... thú quá... 3 tiêu chí khẹc giè ở đây.... có thằng Hiếu khỉ nó nói chú bố nói cái dek giè...
tao ko dám len làm top, nhưng xét về mặt bằng chung, anh em a3 cao to đẹp trai học giỏi nhất khối còn gì nữa,
Chuẩn đấy.... tao cũng vote 1 phiếu cho lớp mày về mặt bằng cao to..... :q: :q: :q:
mỗi cái ko chơi bằng a5 thôi
Ai bảo mày là lớp tao chơi thế... dek hiểu chơi cái miẹ giè.... có mỗi H khỉ nà còn chơi bời 1 tí... hố hố... chứ những thằng khác toàn thằng ngoan ngoãn, học hành tử tế phết đấy.... đừng vơ đũa cả năm ăn c*t cả đống như thế chứ.... =))

sayang

Thằng Vinh đen nhát bỏ mẹ............... Post lên cho bọn lớp khác nó sợ :D ...........Cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan tí...........không thì mọi người lại nghĩ đồ dởm ..........hehe...........

ChiE

anh Vinh tuy đen nhg mà có cái mắt hơi bị được đấy :> mỗi cái là hay gõ đầu em quá...lâu lâu ko gặp chả biết ông anh mình dạo này có hoành tráng ko nhi? post ảnh lên cái để bình bầu cho dễ chứ.Mà cuộc thi này phải có ứng cử và để cừ thì mới hay chứ, có mỗi đề cử thì ra rì I-) I-)

sayang

Thật, hội trai 01-04 này nhát như cáy. Ông nào cũng chỉ được cái miệng hô hào thì nhanh , mà chẳng ông nào dám post ảnh lên cho chị em bình chọn cả :D

ChiE

haha...đấy người ta bảo là còi thì to nhưng tai thì điếc..........thằng chột làm vui xứ mù...

Tienkhom

:9 Đi tìm bạn cũ, có ai biết Hùng gà gô, Hòan thần đất, Hiển cà chua hay Quang Trung A B khong nhi? Sinh năm 79 gi do. Thanks

koki_fcuk86

Member
đâu có ... em xí trai ... tham gia ... để mà bị chửi à :(
Tao có ý kiến ... đổi topic này thành album ảnh của hội con trai 86 ... mấy bro thấy thế nào ... okie chứ?
to Vinh đen ... làm thế nào để có cái chữ special bro ở trên cái name thế?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000