Cơ hội hiểu thêm về trường đại học tương lai

Chick

Bà con ơi, có nhiều người trường mình định thi vào Học viện Ngân hàng không nhỉ?? Không thi thì cũng chú ý này(định thi thì càng chú ý). Thông tin nóng mới được tiết lộ ạ.

Sắp tới ý, tớ biết là Ngân hàng tổ chức lễ hội hoành tráng cực kỳ ạ FREE vé hoàn toàn ạ " THE LAST DAY_KEEP FIRE" - chương trình thường niên do TBC(clb Nhà ngân hàng tương lai, nghe oách nhỉ) phối hợp tổ chức. Được biết là chường trình cải tiến hay lắm ý
, dành cho cả học sinh phổ thông nữa. Dù gì thì cũng năm cuối cấp rồi mà. Cơ bản là ý, "The last day" dành đặc biệt cho sinh viên năm cuối , như lời tạm biệt trân trọng dành cho các anh chị ý. Có nhiều phần lắm
. Đến đấy, dù sao cũng biết cái không khí đại học, biết được cách thức tổ chức chương trình, để sau này á, mình còn tạo được điểm cộng ấn tượng khi đăng ký phỏng vấn tham gia vào mấy câu lac bộ hay hay của tất cả các trường đại học mà
. Từ chuyện nhỏ như làm thế nào hòa đồng nhanh trong mội trường sinh viên này, đến chuyện to đùng như làm sao ra trường mà kiếm được cái bằng xuất sắc này
, đều được tiết lộ ý
. Hay chứ nhờ??!!

Lễ hội diễn ra tại sân nhà E, học viện Ngân hàng (đường Chùa Bộc), từ 19h đến 22h ngày 30/10/2008.

Đặc biệt **HOT HOT** đây: chương trình có sự góp mặt của các ca sĩ, ban nhạc nổi tiếng trong giới HS-SV hiện nay như: Ban nhạc Cát (Thánh Giá Đỏ), Ban nhạc Recycle…
Tài trợ độc quyền: Ngân hàng thương mại cổ phần Bắc Á( có kinh phí ổn ạ, đảm bào càng hoành tráng haha),

Đơn vị bảo trợ:website điện tử Rockpassion.vn (tên gọi mới của website ngherockonline.com)

Đến để refresh bản thân nào, tạo cảm giác mới này, hì, tạo cả sự hào hứng và quyết tâm thi đỗ đại học hơn nữa ý. Tớ nghĩ là đến đấy, mình sẽ thấy được rằng đại học thực sự hay đấy chứ, quyết tâm vào đó là không sai lầm nhỉ??!!

Life is what you make it. You're welcome.

MatQuy_Kyo

Ac buồn cô em wa sắp thi ĐH rồi nhanh lắm đấy cố gắng mà học đi ko sau này hối ko kịp đâu :)
Còn mấy cái club này uk ......... khi nào đỗ rồi bảo anh, anh dạy cách cho club nào mà chả vào đc ;)) dễ ợt
Mà Ngân Hàng ít hoạt động lắm nhiều hoạt động thì phải nói đến: FTU,NEU va` Giao thông(anh ko bít cack vít tắt của tr` này)
From: Kiem' tien` wa de~___---------NEU----------___

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000