có ai nghe nirvana ko???

Ở còi xương :D
ANh có 2 cái cơ =))
Cái hôm đấy là con em anh tặng trước khi lên sân khấu :p
Mà các chú các bác các anh các chị thấy bài đấy được ko :D
Còn GD anh mày thấy rất ổn :D
Thích bài Basketcase của nó

nghĩ lại thấy mình giỏi thật>:) chưa rõ tiếng mẹ đẻ đã nghe nhạc roai`....
đầu tiên là nghe Boyzone hồi lớp 3 ,lên lớp 4 ông anh họ tặng cái đĩa bleach của nir thì ko dứt ra dc nựa:D (sao em nghe đi nghe lại nir mà ko chán nhỉ???:)))

huhm` từ lâu em đã suy nghĩ nhưng mà bi jo` chắc chắn roai`
em sinh ra để làm thằng Kurt thứ 2 .:))
đẹp dzai như Kurt nay`....
đánh đàn giỏi như Kurt này
chất giọng cũng như Kurt luôn :D
hahah. ta phục ta wa >:)

Ơ thằng này bị sao. Nói 1 mình từ nãy đến giờ. Thằng em nghe Kurt từ hồi lớp 4 mà 0 bằng anh nghe từ hồi lớp 7. Xem lại kiến thức đi nhé. Mà anh bảo từ khi Kurt dánh Where did You Sleep Last night? 0 ai dám cover lại đâu nhé mà cũng 0 ai dám khoe là mình đánh đc bài đấy vì: bài đấy là 1 huyền thoại. MÀ thằng em ạ đừng có khoe nhiều về Kurt và đừng có so sánh với Kurt. Anh thấy 1 điều thôi Kurt= God. Em 0 xứng đâu còn nếu thích nói về Kurt thì add nick anh vào anh nói cả ngày cho mà nghe. Anh nói cho em biết anh cuồng Nir hồi trước đấy đến bây giờ thì Kurt tạo cho anh 1 cái khác đó là sự nhận thức về cuộc sống em ạ. thích Kurt thì đừng có khoe nhiều ra gặp thằng nòa gấu nó tẩn cho đấy . Thân Iowa

ogreenworld288 said:
huhm` từ lâu em đã suy nghĩ nhưng mà bi jo` chắc chắn roai`
em sinh ra để làm thằng Kurt thứ 2 .:))
đẹp dzai như Kurt nay`....
đánh đàn giỏi như Kurt này
chất giọng cũng như Kurt luôn :D
hahah. ta phục ta wa >:)
Hah
Tập đàn từ năm lớp 6 còn ko chơi được Lake thì Kurt khỉ gì ;))
Chắc anh mới là Kurt thứ 2 < Bà lão nhà anh bảo thế :"> >

Slipknot_Iowa said:
Ơ thằng này bị sao. Nói 1 mình từ nãy đến giờ. Thằng em nghe Kurt từ hồi lớp 4 mà 0 bằng anh nghe từ hồi lớp 7. Xem lại kiến thức đi nhé. Mà anh bảo từ khi Kurt dánh Where did You Sleep Last night? 0 ai dám cover lại đâu nhé mà cũng 0 ai dám khoe là mình đánh đc bài đấy vì: bài đấy là 1 huyền thoại. MÀ thằng em ạ đừng có khoe nhiều về Kurt và đừng có so sánh với Kurt. Anh thấy 1 điều thôi Kurt= God. Em 0 xứng đâu còn nếu thích nói về Kurt thì add nick anh vào anh nói cả ngày cho mà nghe. Anh nói cho em biết anh cuồng Nir hồi trước đấy đến bây giờ thì Kurt tạo cho anh 1 cái khác đó là sự nhận thức về cuộc sống em ạ. thích Kurt thì đừng có khoe nhiều ra gặp thằng nòa gấu nó tẩn cho đấy . Thân Iowa
Thằng này gấu thế -__________________--
Làm gì mà cứ phải nâng cái bài Where lên làm gì :D
Nói thế thì bao nhiêu công ngồi cover Nir của anh là công cốc à :))
KuRt cũng là người thôi
À
Đã từng là người

Kurt là người nhưng là 1 con người vĩ đại. Anh cho chúng ta thấy 1 số thứ về cuộc sống mà nếu nói ra ở đây thì những người 0 hiểu tưởng em điên nên em cũng 0 dám nói. Còn bài Where là bài cover hay nhất cua Kurt thậm chí hay hơn cả Smell nhưng mỗi tội nó là bài cover nên 0 xếp trên Smell đc thôi anh ạ

Thứ nhất là chuyện hay hay ko ko bàn :D
Nhất là chuyện hơn kém là do quan niệm của từng người
Cá nhân anh , rất thích bài Lithium , sthing in the way và Smell
Ngoài ra , là toàn bộ còn lại =))
Chú có biết gì về Kurt thì cứ nói cho anh em :)) vì ở đây toàn dân nghiện Kurt :))
Cũng nói luôn , tên anh là Kurtkem < chị nhà anh đặt cho :"> >
@ Nam : bài đấy dễ đến mức ko cần tab :-j

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000