CÓ AI HỌC VĂN LÊLAN + TOÁN BÙI HÀ KO????

chocomog_257

Moderator
này chú em, chú được học văn cô Lê Lan là phước lớn đấy ;-) chú này cấp 2 đúng là học A2 CVA zồi ;)
mummy của anh thì còn ai biết rõ hơn ngoài anh nữa? ;-) thôi cho chú suy nghĩ lại đấy B-)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
@quang huy:ê!tên bán nam bán nữ kia??!
lại định nói xấu j` cô Lan hả?tôi cấm ông đấy nhé!
xấu tính vừa thôi
@chocomoq:eek:ái!là anh đấy ạ?bạn em nói j` sai mong anh tha lỗi..em cũng thix cô Lan lắmmmmmmmm~~ko ngờ anh cũng lên 4r

una-rapina

Moderator
Chà! Mình được học bộ đôi 2 cô trong dịp hè chuẩn bị thi vào lớp 10!:D
Rất hay, rất rất vui!
Chỉ học có khoảng chưa đến chục buổi mà có bao nhiêu chuyện!:p:D Không biết còn nhớ mình không:p Quậy!
Vui thật! Tiếc là lớp đó có mỗi 3 đứa vào CVA!
VUI THẬT!:D

chocomog_257

Moderator
Khongbietyeu said:
Sao lại hỏi tôi! Học ở nhà ông cơ mà:D
hơ, hồi đấy cô Bùi Hà có dạy lớp này đâu ;-) ông này chưa già đã lẩm cẩm [-( cô dạy ông Toán là cô Khánh Hà đấy ạ ^^

candykiss

=)) thằng wang huy mất dạy ,fang chết giờ,dám nói cô Lê Lan của ngừi ta à :(( chẳng wa hok được cô iu wy nên nó ghét cô thoy Ánh nhờ,anh Minh nhờ ...Nhớ cô wa A oai hum nào đi nhá,bảo tết đi mà tớ cứ té đi chơi hông đi được :(( Kả nhà anh Nhật trọc thân iu của tớ nữa :D
mà kô bùi hà thì làm seo hả???thằng này,học ai mà vào được chu 3 hả :)) cô bùi hà iu lém,nhà mama cô có mấy con mèo...5 năm nữa họp lớp kéo đến nhà cô đập ;;)

candykiss

chocomog_257 said:
em jang vào chuyên ngữ rồi ah? :D qua nhà anh lấy mèo típ hông? :D anh còn 3 mèo con xinh cực :x cho mất 2 con ròi :(
hi' hi' va^n~ nho*' mu*n`:) em vao` chuye^n ngu*~ roai` :(( chan' la(m' :((ma` lam` seo la^y' meo` nu*a~,nha` em bi gio*` 7 kon,anh la^Y' hok ?:D

lanhansinh

guanghua said:
ko hieu? co ai kem' may man den muc hoc ca van toan nhu tren ko nhiiiiiiii????????

Cô Bùi Hà thì làm sao nhóc ? Một cô giáo vừa hiền vùă quan tâm hết lòng tới học sinh, phương pháp giảng dạy cũng rất okie, có điều chắc có baby nhỏ nên ko còn nhiệt tình như trước nữa.Có điều chắc chắn là cô vẫn rất quan tâm đến học trò.

chocomog_257

Moderator
bác Vịt câu kìa, bê bối =))
Giang ơi mèo nhà em mắn thế :D bi h` nhà anh còn mỗi con mèo trằng kia thôi, lại sắp sửa có baby đấy :D
mấy nhóc xem ra có vẻ ko thik cô Bùi Hà nhỉ... anh chưa học cô bao h :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000