Co ai hoc khoa 97 -00 ??

louis198x

tuntun said:
Không phải đâu ấy ơi , thằng Trần Anh mà tớ nói ở ngay cùng khu 1 Hoàng Hoa Thám cùng bạn Nga cơ , tớ học chung lớp với nó năm cấp 2 cơ . /:)

Đang kiếm xem có cái ảnh nào không để còn post lên vì lâu lắm rồi không có cái ảnh mới nào cả :(

Nếu bạn nào có cái ảnh nào chụp các dịp lễ năm của mình tổ chức hay của lớp cũng đựơc thì nhớ post lên cho mọi người cùng xem nhé , không cần chỉ của bản thân đâu . Hy vọng là có nhiều ảnh về trường để nhớ lại kỉ niệm :D :D Nghe mà sướt mướt nhể =))
Oa oa tự nhiên đi vào đây cũng gặp mấy người này >:p
Nga béo dạo này rảnh rỗi nhỉ, vẫn đang ở Lyon à ?

Gửi lời chào bạn cuncon_xinh và Nelly ;) :cool:

Pham Hong Huong

louis198x said:

úi... lại một nhân vật từ ttvnol đấy nhỉ :D
mà louis198x là trai hay gái vậy?? tớ thấy phần thông tin ngộ ngộ

Thông tin
Ngô Diệu Linh

louis198x said:

Koni đấy à ? Dạo này mày biến đâu thế ? Tao vẫn đang thực tập ở Lyon!! Mày vẫn ở Toulouse à ? Khi nào rỗi xuống đây đi, Trang khỉ cũng đang ở đây đấy

tuntun

LeoXX said:
chào Linh( d5 ) hôm trước nhận được email của Linh rùi thế dạo này bạn đang làm gì vậy có chồng chưa ;)
Úi giời ơi , dạo này bận quá nên không có vào được , hóa ra có bạn Long đã trả lời email của mình . hihihihi............... thế còn học bên Hà Lan không ? Nếu còn thì ở thành phố nào thế , cho mình số điện thoại bữa nào buôn chuyện tí :D

Bạn Ngô Diệu Linh là bạn lào thế ? Bật mí cho tớ cái , thấy quen quen . Ở đây ai cũng thấy quen quen nhể , hahahahaha..............

VVV

Xin chao Ta Thuy Linh !!! D5 day !!!

Thong cam vi quen mat viet dau nhe, chao ban Ta Thuy Linh hehe :cool: . Chac la nhin ten minh o topic la nhan ra ngay dung ko ? V ma , bay gio tui dang o TQ ko ve nha duoc nen danh vao day de chuyen tro cung ban be cu CVA , bay gio moi gap mot ban D5 , vui we ! :D . Linh dao nay dang hoc gi hay la di lam roi? Tui di TQ 4 nam rui , chac nam sau la duoc ve VN , co thong tin gi ve D5 ko nhi ? Minh chi gap Hung , Viet va Vinh thui . Hai di Duc duoc 2 nam roi , con cac ban khac thi cung ko gap duoc . Nhom Van , Trang , Trang, Huyen, Thuy , thi van the ? Vui ve nhung co ve gia dan hon vi phan lon deu sap lay chong , di lam het rui . Moi tinh nam cap 3 cua minh cung tu do ma ra di ! Buon wa :(( !!!. Co thong tin gi viet len day nhe Linh !!! D5 buon nhung nhieu ky niem , va minh rat nho cai vu ban nem cai bich mam tom vao A3 khi da bong hehe vui we ! Co gi thong tin cho minh nhe !

tuntun

VVV said:
Thong cam vi quen mat viet dau nhe, chao ban Ta Thuy Linh hehe :cool: . Chac la nhin ten minh o topic la nhan ra ngay dung ko ? V ma , bay gio tui dang o TQ ko ve nha duoc nen danh vao day de chuyen tro cung ban be cu CVA , bay gio moi gap mot ban D5 , vui we ! :D . Linh dao nay dang hoc gi hay la di lam roi? Tui di TQ 4 nam rui , chac nam sau la duoc ve VN , co thong tin gi ve D5 ko nhi ? Minh chi gap Hung , Viet va Vinh thui . Hai di Duc duoc 2 nam roi , con cac ban khac thi cung ko gap duoc . Nhom Van , Trang , Trang, Huyen, Thuy , thi van the ? Vui ve nhung co ve gia dan hon vi phan lon deu sap lay chong , di lam het rui . Moi tinh nam cap 3 cua minh cung tu do ma ra di ! Buon wa :(( !!!. Co thong tin gi viet len day nhe Linh !!! D5 buon nhung nhieu ky niem , va minh rat nho cai vu ban nem cai bich mam tom vao A3 khi da bong hehe vui we ! Co gi thong tin cho minh nhe !

Trời ơi , Vũ còn biết nhiều hơn Linh đấy cơ chứ . Linh cũng đi Hà Lan được 4 năm rồi . Nhưng mới về 1 lần cách đây 2 năm thôi , năm sau chắc cũng về VN chơi , hi vọng là sẽ gặp lại bạn bè cũ . Mình cũng đi tìm thông tin của lớp mình suốt mấy năm nay nhưng mà hình như không có mấy ai vào đây cả . Chỉ có gặp và chat với cái Minh mấy lần thôi , nó cũng chẳng biết được nhiều .

Vũ có chat YM và biết nick của bạn bè cũ không ? Cho Linh với , nhớ D5 lắm lắm .

Thế Vũ học ngành gì thế ? Sắp xong rồi à , nhanh nhỉ . Linh hồi xưa cũng học tiếng Trung Quốc , chắc là Vũ vẫn còn nhớ vì thích đi Trung Quốc hay Hồng Kông ý mà . Thế nhưng giờ quên hết rồi , =)) . Lớp mình chuẩn bị lấy chồng vợ hết rồi à . Kể chi tiết nghe coi nào . Mong sớm nhận được tin :D :D

VVV

Thông tin về D5 -97/00 !!!

Minh chi co 1 so nick cua nhung ban hay len chat thui , viet ra de Linh xem nhe , neu co thong tin gi them thi viet len day nhe ok !
nikefreestyle81- Nguyen Viet Hung
kieulien19682- Kieu Lien
chunxo-Quang Vu
yeudaikho7982- Dinh Duy Hai
vanvan1782-Vu Van Van
gecko_vn - Vu Thuy Trang
Minh chi nick cua may nguoi do thoi , cung ko biet nhieu hon , neu ma Linh biet tin gi thi thong bao nhe , lop minh con gai hoc DH o VN phan lon deu sap ra truong , hoc cao dang va trung cap thi ra duoc 1,2 nam roi ma . Minh o TQ hoc ve Kinh Te , chac phai hon 1 nam nua moi xong . Linh hoc nghanh gi o Ha Lan the ? Ben day chac la dong nguoi VN nhung chac ko bang o TQ dau nhi ? D5 cua minh chac chi co 2 dua minh len day thoi ,tu nhien Vu nguoi nho moi nguoi lop cu nen do thu trang Web thoi chu co biet la co forum nay dau ! Neu co anh cua Linh o Ha Lan thi post vao day nhe , minh se co gang post anh len , nhung phai ve VN moi co anh lop minh ! Chuc Linh hoc tot va manh khoe ! Luon nho ve D5 :(( =D> !!!

chithanh

Có ai còn nhớ Chí Thành không nhỉ?Tôi là người mà trông beo béo học D8 ấy mà,chắc mọi người quên mất rồi... Có ai học D8 ở đây không?Thỉnh thoảng đi làm về qua CVA nhớ trường ngồi quán nước mía trước cửa ngắm lại trường xưa,nhiều khi thấy nhớ bạn bè quá,đứa nào có số di động thì còn liên lạc được,còn lại thì chỉ có mâý dịp đặc biệt như Tết mới gặp nhau chơi bời vui vẻ thôi....
Mới vài forum còn bỡ ngỡ nhưng tui cũng xin có lời chào mọi người học cùng khóa nhé !!!
Thân.
Đôi khi ta thấy nhớ trường xưa và nhớ bạn bè
Và ta cũng nhớ ... "ai"... :)

phodemvn

hehe nhớ thế nào đc mà nhớ,chỉ nhớ đc mấy chị xinh xinh thui dưng mờ bây giờ thành mợ hết rùi.....chán nhỉ...sao lại chồng con sớm thế ko biết.....hic hic :9

linhfox82

Eros1982 said:
tuntun ơi ấy học với thằng Trần Anh á. Có phải cái thằng trắng như con gái, mặt trẻ con, đeo kính cận ko thế. Nó chơi thân với thằng Dũng Cường với cái nhàn bên lớp D4 thì phải :D
Chào chau còn nhận ra cô ko? Dạo này cháu thế nào đang ở đâu đã đi làm chua hả cháu Co biết tin túc gì về lớp mình ko?

HTH

Thanh Phuong Nga said:
Vào Forum mấy lần mà chưa lần nào tìm được người quen cả :( Có ai học khóa 97 - 00 ở đây không lên tiếng cái nào ? Chưa chắc mình đã quen nhưng dù sao cũng có sắc xuất quen lớn hơn :)

Chào các bạn,

Không ngờ lên đây gặp lại nhiều bạn học cũ quá, Nga lên đây từ lâu rồi nhỉ, Hồng Hương và Thùy Linh con nhớ tớ không?

tuan_anh_le_NEU

tuntun said:
hihihiihihi................. đi đâu cũng toàn thấy dân chuyên Pháp thôi , bên ttvnol lẫn bên này . Mà chẳng thấy ma nào lớp mình cả , chán ghê :(( :(( :(( . Không biết có ai biết tin gì về D5 không ạ ????

Thành Phương Nga à , tớ biết ấy từ hồi học cấp 2 cơ , mà có khi cả cấp 1 không chừng :) :) . 12 năm Chết Vì Ăn

Còn bạn cún con xinh thì chồng con rồi vẫn còn chạy nhảy lung tung nhỉ , cấp 3 hay đi chung với cái gì Linh nhỉ , nhà ở trên Yên Phụ ý . :cool:

Có ai nhắn tìm đồng đội D5 hộ cái :>>
Hello Linh!
Chào bạn Linh thân mến . Lớp mình còn đầy người chẳng qua là công tác tuyên truyền quảng cáo hơi bị chậm chạp nên mọi người chưa biết thôi. Không vấn đề gì cả. Mà quên mất không biết bạn Linh còn nhớ tớ không nhỉ? Nếu không thì cứ đoán thử xem nhé.
Nếu có thời gian thì lên diễn đàn này hoặc gửi thư cho tớ theo địa chỉ: [email protected] .

tuan_anh_le_NEU

phodemvn said:
hehe nhớ thế nào đc mà nhớ,chỉ nhớ đc mấy chị xinh xinh thui dưng mờ bây giờ thành mợ hết rùi.....chán nhỉ...sao lại chồng con sớm thế ko biết.....hic hic :9
ôi giời ơi!
Mấy ông bạn của tôi ơi! Tiếc làm gì những chuyện ậy Cái gì cũng có số cả. Đến xe cũng còn có số nữa mà. = ))

tocal09

Ê ,Tuấn Anh con PL nó xong phim(cưới) hồi tháng 3 vừa rồi, tao đi ra chỗ nó gặp con Hạnh với 1 lũ ở đấy,Hà Mã trốn không thấy đi,cũng không gặp Trung delta ở đấy.lâu rồi không gặp đứa nào cả

Xêkô

tuntun said:
Trời ơi , Vũ còn biết nhiều hơn Linh đấy cơ chứ . Linh cũng đi Hà Lan được 4 năm rồi . Nhưng mới về 1 lần cách đây 2 năm thôi , năm sau chắc cũng về VN chơi , hi vọng là sẽ gặp lại bạn bè cũ . Mình cũng đi tìm thông tin của lớp mình suốt mấy năm nay nhưng mà hình như không có mấy ai vào đây cả . Chỉ có gặp và chat với cái Minh mấy lần thôi , nó cũng chẳng biết được nhiều .

Vũ có chat YM và biết nick của bạn bè cũ không ? Cho Linh với , nhớ D5 lắm lắm .

Thế Vũ học ngành gì thế ? Sắp xong rồi à , nhanh nhỉ . Linh hồi xưa cũng học tiếng Trung Quốc , chắc là Vũ vẫn còn nhớ vì thích đi Trung Quốc hay Hồng Kông ý mà . Thế nhưng giờ quên hết rồi , =)) . Lớp mình chuẩn bị lấy chồng vợ hết rồi à . Kể chi tiết nghe coi nào . Mong sớm nhận được tin :D :D
hình như đằng ấy hồi cấp I học lớp 5C cô Nguyệt đúng ko? Hehe nếu như nhớ ko nhâm... :D

Eros1982

Member
linhfox82 said:
Chào chau còn nhận ra cô ko? Dạo này cháu thế nào đang ở đâu đã đi làm chua hả cháu Co biết tin túc gì về lớp mình ko?
Hic lo mo bao nhieu lan roi moi tim duoc mot dua cung lop hehe.
To thang admin do? hoi: May` ko xem lai. ca'i nick tao di thi` du`ng co' tra'ch nha' cay cu' la'm roi` day'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000