có ai học D2 không vậy??

freeman

thằng Sơn chỉ nói mồm thôi bảo đi đá bóng gì mà chẳng thấy tăm hơi đâu cả.
Mọi người ơi đi chơi đi Đạt nó tìm được xe rồi đấy.Có gì thi gọi cho thằng Đạt nhé.

Son_Xi

Thằng chó Thắng ,bố mày bảo đá là đá .hôm nay đá thế đã sứong chưa con.Mà lớp mình dạo này yếu thế,mới đá 1 chút mà đã thở ko ra hơi rồi,mọi người vào ĐH chỉ học thôi mà ko đá bóng à,như thế thì chán lắm.Hay là lớp mình thiết kế 1 trận đá hàng tuần đi,sáng CN được đấy.Tùy mọi người thôi.

nguyen_tat_dat

sao không thấy thằng nào đóng tiền để tao còn đi đặt xe chứ ??? chúng mày định bao giờ mới đóng đây hả . cố gắng nộp càng sớm càng tốt cho Nhàn Béo đi chứ . nhanh nhanh lên . tuyên dương bạn Hoàn đóng tiền đầu tiên

Son_Xi

Đến bây giờ đã có bao nhiêu người đóng tiền rồi,liệu đã đủ chưa???Mà lớp mình đang bàn bạc đổi địa điểm đi đâu thế,phải báo sớm cho mọi người còn biết nữa chứ.Mà tao thấy cách tuyên truyền qua mạng như thế này ko hiệu quả lắm thì phải vì tao thấy chả mấy đứa lớp mình vào đây để đọc tin cả Đạt ạ.

vananhd20104

đến giờ này có 21 người đi rồi, mọi người đóng tiền cho Đạt đi nhé.
đi hôm thứ 6 tuần này
mỗi người đóng 100k

Son_Xi

Sơn vừa mới ở Ao Vua về,thật là đáng tiếc cho đứa nào ko đi cùng lớp trong đợt này,vui cực kì luôn,chi thua hôm đi Tam Đảo lần trước thôi.Vui quá!!!!!!!!!!!!!!1

nguyen_tat_dat

bọn mày sướng nhỉ không phải ở nhà như tao , mất công tao kêu gọi từng đứa đi mà chẳng đứa nào nhớ đến tao để mua quà cho tao cả . thật là bất công

freeman

Thằng chó Sơn nhé ,chẳng qua tao lâu ngày không đá thôi chứ nếu vài trận lại trâu ngay thôi.Nếu hôm này thu xếp được thì gọi anh em làm một trận nhé.

nguyen_tat_dat

chủ nhật này có thằng nào đá bóng đc không ?? nếu đá đc thì để tao rủ bạn tao . mà sao dạo này mọi người lười lên mạng thế nhỉ???

Son_Xi

Ko phải là lười đâu.Bây giờ vào năm học rồi,cũng ít thời gian lắm.Mới học được có 1 tuần mà tao lại sắp phải thi rồi.Mà ko chỉ thi 1 môn đâu mà thi những 3 môn cơ.Tao chỉ bận chủ nhật này thôi,còn từ chủ nhật sau tao rỗi.Nếu đi đá bóng mà cần tao thì cứ gọi.
Thằng chó Thắng,mày dám chửi bố mày à.Yếu thì cứ nhận là yếu để còn tiến bộ.Ko chịu nhận thì muôn đời ko khá được đâu.hehehehe

nguyen_tat_dat

Ok chủ nhật này không đá được thì thôi để chủ nhật tuần sau đá cũng được . chán quá cái forum này không biết là của lớp hay là của 2,3 nữa , chẩng có ma nào chịu vào cả:(

nguyen_tat_dat

Lâm ah , lâu rồi không thấy chú mày lên mạng , tình hình chú mày thế nào rồi , ổn chứ ?? cưa cẩm được em bé Pháp nào chưa??tao có được đi du lịch đâu vì tao bi ốm. bọn nó đi chơi thì sướng chẳng bù cho mình ở nhà, chán chết

Son_Xi

Chào chúng mày,tao vừa mới thi xong 2 môn,chả biết có qua ko nhưng mà nhẹ cả nguời.Vừa mới vào học dược 1 tuần mà đã thi tận 2 môn,chúng mày thấy tao co khổ không????
Còn chuyện ko ai mua quà cho Đạt ha???Ko phải là mọi người ko nhớ đến mày đâu,trái lại tất cả mọi người,ai cũng muốn mua quà cho mày nhưng Quyên đâu có cho.Quyên bảo là nó muốn chỉ mình nó mua quà cho mày thôi

Son_Xi

Lâm ơi,chú đừng tưởng như thằng Đạt mà đã sướng.Nếu bây giờ chưa yêu ai thì hãy lấy đó làm niềm vui cho mình đi.Anh khuyên chú thật lòng đấy.Ko phải tự dưng ma bây giờ Sơn vẫn cô dơn đâu

nguyen_tat_dat

sao các chú lại mang chuyện của anh ra bàn luận thế???thằng Sơn Xi cô đơn vì có ma nào yêu đâu cơ chứ.cố gắng chấp nhận sự thật phũ phàng này đi haha . mà không yêu được ai thì cũng đừng khuyên dại anh em chứ :)

Son_Xi

Đạt ơi!!Mày nhầm rồi.Mày nói tao ko ai yêu thì quá là sai lầm.Đã lâu mày ko gặp tao,tao co gì thay đổi thì làm sao mày biết đựoc.

freeman

Thôi đi ông Sơn ạ, vào BK thì làm gì có con gái đâu mà yêu với chả không.Mày thấy tao nói có đúng không.He he ..Nếu có rồi thì giới thiệu với anh em cho mở tầm nhìn đi.
Nếu không thì mày cãi nhau với thằng có người yêu rồi làm gì hả.Có thì dẫn đến trường cho anh xem mặt với để anh còn học tập chú kiếm một em chứ hả.

tubeo-uk-86

hi moi nguoi, lau lam khong post bai len roi nhi. Thay moi nguoi noi chuyen ve nguoi yeu rom ra qua nhi. Bao nhieu ban lop minh co nguoi yeu rui nhi. Sao khong upload anh chup voi nguoi yeu hoac anh lop minh chup voi nhau len cho ban xem voi . Moi nguoi deu hoc nam thu 2 dai hoc roi dung khong. He moi nguoi co di choi dau khong...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000