có ai học D2 không vậy??

Vũ "nhị"

Member
Son_Xi said:
to Vũ:lớp D2 có nhiều BK lắm, trước khi muốn làm quen chú phải giới thiệu về chú trước đã chứ
Đệ á. Lần nào gặp đệ các đại ca 12D1 chẳng quẳng vào thùng rác sau nhà C mà. Các anh làm mà không nhớ à!

Son_Xi

Chào tất cả mọi người, lâu quá rồi mà chả có ai cả.Mùa hè của Sơn đã bắt đầu từ ngày hôm nay.SƠn thi xong rồi,còn mọi người thế nào.Có ai có ý định thi cao đẳng nữa ko? Hôm nọ Sơn có gọi cho Cong Thắng để bảo no tổ chức cho lớp mình di chơi đâu đấy nhưng ko biết ý mọi người thế nào ,Sơn sợ nếu ít người quá thì chắc ko đi được đâu.

Son_Xi

To Đạt :bây giờ tao đang rỗi,chả co việc gì làm cả,nếu rỗi thì gọi cho tao nhe ,lâu lắm rồi tao chưa chơi Nhật

Son_Xi

Thang Lam cha chu y gi den ban be ca,thang Cuong di Anh duoc 1 nam roi ma ong cung ko biet,ban be gi ma tot the!!!

A,hom nao Lam goi dien cho Son nhe,9165706,toi dinh to chuc 1 tran bong da de lop minh lai duoc da bong cung nhau,toi cha co cach nao lien lac voi ong ca.Goi cho toi nhe.

Son_Xi

Trước khi thi DH bạn Trang rat chăm chỉ lên mạng mà sao dạo này chả thấy Trang đâu cả ,Trang đang đi nghỉ mát à,có mua quà cho Sơn koko???

buzztt

Nghỉ mát cái đầu ông í! Đang nghỉ nóng ở nhà đây! ( ngối buồn chờ kết quả :9 )
Hôm nào chả lên nhưng chả biêt nói rì cả nên đành..im lăng. Hé hé....... :cool:
Bạn Sơn đi nghỉ mát chưa? Có quà cho Trang ko? ;-)

Son_Xi

Bạn Sơn đã 4 năm nay ko được đi nghỉ mát rồi bạn Trang ạ.Lần cuối cùng Sơn được đi nghỉ là lần đi Tam Đảo cùng với lớp D2 mình đấy. À ,khi nào Trang biết điểm thì gọi cho Sơn để thông báo nhé.Mong tin Trang lắm đấy !!!!!!!!!!!

buzztt

Ô, thế ra bạn Sơn toàn nghỉ mát ở HN à? Thảo nào béo thế. :q:
Hi vọng là báo được điểm :9 :9 :9 :9 :9 :9 :9.......
Này, Sơn có linh thiêng thì cầu trời cho Trang đỗ nhé :9

Lâm

Chà ban Sơn cũng "cha chu y gi den ban be cả ,ban be gi ma tot the!!!". Làm thế nào Lâm đi đá bóng với các bạn bây giở? Số điện thoại của Lâm là 06 10 70 78 83 co gì thì gưi tin nhắn nhé

tubeo-uk-86

trang biu a , dang doi ket qua thi dai hoc a. chac la do thoi, sao moi ngươi chua di nghi mat dau a. vn nong lam a , son xi da di choi voi thang cương hom nao chua. Thinh thoang toi cung len xem trang anh lop minh , chang thay anh moi gi ca , dua nao co anh moi upload len di....

Son_Xi

To Tú:Mày sang bên đó ở đã khá lâu rồi nhưng mày có còn nhớ Tiếng Việt ko đấy ,nếu còn nhớ thì lần sau viết phải có dấu nhé

Mặc dù thằng Cường về Vn cũng được 1 thời gian rồi nhưng Sơn chưa đi chơi với nó lần nào cả. Dạo này nghỉ hè nhưng Sơn cũng bận lắm,đi suốt cả ngày.

Còn Trang ,tôi vẫn còn sống sờ sờ ở đây mà cô dám bảo tôi có linh thiêng thì phù hộ cho cô.Bạn bè tốt ghê nhỉ. Mà hơn 1 năm nay Trang có nhìn thấy Sơn lần nào đâu mà Trang bảo Sơn béo.Hay là Trang sang trường hoặc nhà Sơn để nhìn trộm Sơn (có tình ý gì đây ,nghi ngờ quá :>> ).Nếu có gì thì cứ nói trực tiếp chứ ko cần giấu kín như thế đâu.Sơn vẫn cô đơn mà.hehehe :SS

buzztt

Son_Xi said:
To Tú:Mày sang bên đó ở đã khá lâu rồi nhưng mày có còn nhớ Tiếng Việt ko đấy ,nếu còn nhớ thì lần sau viết phải có dấu nhé
Xem lại bài số 170 ( 8h18' 22/7) của Son xi đi nhé! Chắc Sơn quên TV rồi hả ;-)

Son_Xi said:
Còn Trang ,tôi vẫn còn sống sờ sờ ở đây mà cô dám bảo tôi có linh thiêng thì phù hộ cho cô.Bạn bè tốt ghê nhỉ. Mà hơn 1 năm nay Trang có nhìn thấy Sơn lần nào đâu mà Trang bảo Sơn béo.Hay là Trang sang trường hoặc nhà Sơn để nhìn trộm Sơn (có tình ý gì đây ,nghi ngờ quá :>> ).Nếu có gì thì cứ nói trực tiếp chứ ko cần giấu kín như thế đâu.Sơn vẫn cô đơn mà.hehehe :SS
Tớ đâu có bảo ấy phù hô. Đọc lại giúp đi...
He he hehe... bị ăn dưa bở, khoai bở nhiều quá ha? Có phải ko có người yêu (hay còn gọi là ế sưng) nên ngủ mơ ko? Dậy đi là vừa đấy! Đừng có làm các bạn í hiểu lầm la Trang thiếu mắt thẩm mỹ nhé :cool:
Hôm nọ vùa gọi điện cho tớ khoe Sơn béo lắm, lên chục cân là gì :q:

Son_Xi

Eo ơi ,bạn Trang ghê gơm wá. Ai bảo Sơn ko nhớ TV ,chỉ nghĩ vớ vẩn là giỏi ,Hôm đó Sơn ko gõ được TV nên mới viết tạm như thế thôi ,sau khi bị bạn Trang phê bình Sơn đã sửa đổi rồi còn gì.Chỉ chọc ngoáy là giỏi thôi.
Mà ai bảo Trang là tôi ế sưng ,vớ vẩn.Đấy là chuyện của quá khứ rồi ,Giờ đã khác trước nhiều. Mà tại sao lại sợ các bạn hiểu lầm ,ko có lửa sao lại có khói ,hehehe

buzztt

Eo ui, bạn Sơn càng nói tớ càng thấy mùi dưa bở! Lửa với khói gì chứ?? Tự Sơn đốt lửa hả? Tự đốt thì tự dập nhé :cool:
Nhin 2 dòng này đã thay mâu thuẫn rồi. Thảo nào ế =))
Sơn vẫn cô đơn mà.hehehe
Mà ai bảo Trang là tôi ế sưng ,vớ vẩn.Đấy là chuyện của quá khứ rồi ,Giờ đã khác trước nhiều.
:q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000