Có ai bây giờ đang học tiếng Đức không??

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ggggggrrrrrrrrr, đây là topic dành cho những người biết tiếng Đức, thế mà tại sao lại thấy toàn những người không biết vào chơi thôi ý nhỉ <_< :p :lol:
Mà lại đang có xu hướng lạc chủ đề nữa đây.... <_< :D :D

Tralala, warum bin ich so fröhlich, so fröhlich, so fröhlich wie noch niiiieee :lol: :lol: :lol:

Errr...Mấy bác này cậy bít tiếng Đức với nhau mè tâm sự ko cho mọi ng xem với là ko đc đâu nha^^...Hì...Chị Hà ui...Cái gì vậy...Nói đi để em học tiếng Đức dzới... ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ja, aber doch nicht ZU frisch, oder?? hehe
"tham thì thâm" anh ạ :p :D

Hix, anh đừng có nói Forum em là cái kẹo nhé "wer zuletzt lacht, lacht am besten" B) B)
Anh cứ đợi đấy, em sẽ cho cả HAO chuyển nhà :p :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Dec 5 2003, 07:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Dec 5 2003, 07:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừ, anh ý bảo là đang thích làm quen với những em sinh sau năm 84 đây này, hihi, em đồng ý chứ :p :D :D [/b][/quote]
Hì hì..Anh ấy thích lèm wen với ai chứ chắc là ko phải em :lol: :lol: :lol: ...Nhưng mè có ai đó tốt bụng dạy cho em mấy dòng tiếng Đức thì hay nhỉ...(ngoài cái Ich liebe dich ra...Hix^^)...Còn 4rum mình triển vọng thía này thì dư tiềm năng lật đổ HAO :lol: :D :)

Hehe.................chị admin tâm sự với anh ý như thía là có người.................ghen rùi à nghen................ :rolleyes: :rolleyes: ..............Mà forum mình có mấy ai bít tiêng Đức đâu ( nếu ko mún nói hình như chả có ai :( )..............Tốt nhất chị cứ dạy cho bọn đàn em này đi..................có phải một công đôi việc hông :rolleyes: :rolleyes:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thôi em ạ, chị nhường cho mấy anh này dạy bọn em, không thì mấy anh ý lườm nguýt chị chết mất :p :lol: :lol:

Chị thấy trong Forum mình có thêm 2 anh đẹp trai đang học Kiến trúc ở Đức register vào forum mình đấy :p B)
Các em chờ nhé :lol: :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em ơi, sao em cứ giả vờ thế, em chính là 1 trong 2 người chị nói đến đấy :D :lol: :lol:

Lần sau vào đây thì nói tiếng Đức cho các em cùng học em nhé B) :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hehe, du musst ja doch anfangen, du musst es dir so lenken, dass sie dir dann sagen wird, wie man einen in Deutschland studierenden Architekten rumkriegt :p :D :lol: :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000