clb truyện tranh

mab

Member
mình đang thành lập clb truyện tranh ở trường mình (cái này là tự phát thôi), ai muốn tham gia thì liên lạc với mình hoặc có thể đề đạt ý kiến hoạt động và các sáng kiến cho clb thì gửi tin nhắn cho mình hay post lên topic này cũng được.
Mong bà con ủng hộ !!!

hinoga

Member
Manga/Anime :D
Hay đấy, em thik nhất là con gái thik anime, thường là cute lắm :"> (như mấy con hát mấy bài Opening với Ending ấy, giọng cute vãi >____<) :x

hinoga

Member
Có ai biết bài "Ano Hi Ni" không?
Bài Ending trong Video Girl AI (1992) ấy, hay lắm hay lắm...
Bạn gái nào hát được bài này thì... :x:x:x:x >:D< :">

ark

Active Member
CLB truyện tranh thì cũng chẳng cần gặp nhau làm gì, tốt nhất làm cái manga FC trên này đê :))

Thegun

Member
Có ai biết chỗ nào bán trọn bộ truyện "Hỏa phụng liêu nguyên" không hè ? Chỉ mình với ! Mình cám ơn trước nhé !!

Lucifer

Active Member
ark said:
CLB truyện tranh thì cũng chẳng cần gặp nhau làm gì, tốt nhất làm cái manga FC trên này đê :))
:D em cũng nghĩ thế
em tình nguyện làm mod
nhưng dân tình CVA có vẻ ko hào hứng với manga lắm thì phải
T.T cái topic manga ở khoá 05-08 toàn ảnh vớ vẩn ở đâu

bây giờ dân tình toàn đọc shoujo kiểu hoàng cung ,full house, truyền thuyết tiên nữ , nữ hoàng ai cập .....
:|

phongvan

Member
Thegun said:
Có ai biết chỗ nào bán trọn bộ truyện "Hỏa phụng liêu nguyên" không hè ? Chỉ mình với ! Mình cám ơn trước nhé !!
ra mấy hàng truyện cũ thì unlimit

hic
phải đặt là clb truyện tranh chứ
em chỉ đọc phong vân và hỏa phụng thôi
->k0 vào manga fc đc

Lucifer

Active Member
phong vân và hỏa phụng là Manhua rồi
còn bây giờ Manhwa đang tràn trề khắp nơi
:-<
chỉ có manga là hay nhất

Thegun

Member
phongvan said:
ra mấy hàng truyện cũ thì unlimit
Mình hỏi cái bộ truyện mới phát hành mà !
Mới đến tập 15 thôi, nhưng không có cách nào để mua được các tập cũ cả => Chán !!!

mab

Member
ark said:
được thôi, hiện nhóm mình đang lập 1 web riêng cho clb (lúc đầu thì chắc là xài tạm host free nhưng đồng thời cũng tổ chức sinh hoạt định kì. HIện tại đang trong giai đoạn thu thập ý kiến, mọi người có sáng kiến hoạt động gì hay cho tui biết nhé. Nếu muốn tham gia clb thì mail cho mình
nick : money_mab
email : [email protected]

CandT15

Member
ark said:
Cái đấy ai chẳng bít hả ku +_+ đang nói làm 1 box trong CVA í
thế thì thêm cả anime đc ko ạaa ?
em thấy anime có nhiều cái để nói hơn manga.
Ở đây có ai thik anime của Studio Ghibli ko ? :x em xem nhiều series, fim nhưng chỉ có của SG là hay nhất...toàn fim ngây thơ trong trắng cảm động

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000