CLB nào sẽ vô địch Premiership?

hoxedaica

Em cũng thích MU. Năm nay hơi buồn một tí vì Mu chẳng có vụ chuyển nhượng nào đáng đồng tiền cả. Hi vọng là vào mùa đông tình hình sẽ sáng sủa hơn

Brazilchampions

Tranh luận cho đội mình yêu thích đê! Premiership sắp khởi tranh roài.
Mà nói chung, Sân Premiership này cũng chỉ là sự tranh giành của của 5 câu lạc bộ lớn: Bọn nhà giàu Chel, Khẩu thần công Arsenal, Li vơ phun, Bầy Quỷ đỏ của Ferguson, và Tottenham.
Nhưng mờ với sự tài cầm quân của Mặt Nho (Mourinho) cùng "dàn sao" thì chắc thằng Chel lại ẵm chức vô đich thôi. Chỉ hy vọng nó nhận cúp muộn muộn tí để anh em còn được thưởng thức trọn vẹn giải.

CrazyA3

Member
Bà chị nói cũng đúng !! Nhưng mà ngay trận tranh siêu cup vừa roài bố con thằng nhà giàu Chelsea đã bị thua trước Li-vơ-phun => điềm lành đây !!! Kiểu này lão Mourinhô kia chắc sẽ ko vênh váo được lâu đâu !!

nó đã ngã đau và sẽ rút ra đc bài học :-S giờ thì nó còn mạnh nữa :( một đội bóng như Chelsea chỉ thua chính nó thôi chứ nếu mà nó đá đúng phong độ thì :-S pó tay roài :( >:D<

CrazyA3

Member
Ko thick' bóng đá Anh lắm , nhưng vẫn theo dõi đều (vì nó thuộc dạng public roai`:D ) => năm nay mình cổ vũ cho Liverpool !!!

kiwi_vn

Active Member
Hê hê . Các chú cứ cãi cùn mà quên béng mất hôm nay vòng chót V-L không biết thằng nào VÔ địch nhỉ ? Bình dương hay Gạch ?

ôi zời ông anh nắm bắt tin tức chậm quá :)) nó đá xong từ 5h30 >:D< cơ mà >:) giờ còn hỏi =)) Gạch vô địch trên SVĐ ko khán giả >:D< và Bình Dương tuy thằng 2-1 ( em xem trận này trên VTV3) nhưng chỉ về nhì :-S Kiatisak ghi bàn trong trận cuối :)).
MU đang đá kìa xem đi nào anh em 4-1 hay lắm :x >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000