chuvanan.org

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Hi all,
Cho đến giờ này forum chúng ta vẫn hoạt động mặc dù nhiều thành viên đã dần dần ra đi. Nhưng bên cạnh đó một số thành viên (ko phải quản trị) vẫn gắn bó trao đổi với nhau qua diễn đàn.
Tôi là người sáng lập, người xậy dựng; trước đây đã có nhiều thời kỹ tôi phải vật lộn để duy trì diễn đàn. Nhưng thực sự dù không có ai, dù kỹ thuật có vướng mắc tôi vẫn duy trì diễn đàn. Mong rằng đây là cầu nối dành cho các thành viên cũ, những mối quan hệ trên diễn đàn.
Có thể không ai là làm việc có hiệu quả, nhưng cũng không ai là hoàn hảo trong công việc. Bản thân tôi có nhưng sai lầm, nhưng dù có sai lầm, vướng mắc thế nào tôi vẫn cố tìm mọi cách đề diễn đàn/ website luôn hoạt động dành cho các bạn.
Tôi xin chấn thành cám ơn các bạn đã tham gia diễn đàn. Cám ơn những gì các bạn đã tham gia, đã đóng góp dể diễn đàn duy trì cho đến thời điểm bây giờ.

Tu_genius

Mỗi lần lên mạng là em lại vào 4rum cva.org . Đó như là một phần công việc hàng ngày của mình rồi.Nó đi vào 1 phần cuộc sống.Những kỉ niệm với 4rum ngày càng nhiều,càng khiến ta ko thể xa nó...và càng khiến em xa 4rum mới :D . 4rum cũ dù sao vẫn thật cần thiết.Nó đã gắn bó với khóa 05-08 chúng em suốt 2 năm lớp 10 và 11 nên sẽ vẫn là ngôi nhà năm lớp 12 và về sau. Chân thành cảm ơn Admin Nguyễn Lam trên cương vị thành viên và cảm ơn anh Lam trên cương vị là những người học chung mái trường CVA thân yêu này.
Ko khoái 4rum mới lắm.Trái tim đã thuộc về đây rồi...

banzac

Member
Mình không phải là một thành viên cũ nhất nhưng cũng là cũ kỹ so với các bạn bây giờ :D. Chuvanan.org thật sự đã có rất nhiều kỷ niệm đối với mình, vui có, buồn có. Mong cho chuvanan.org tiếp tục phát triển, là nơi mọi người sẻ chia vui buồn trong cuộc sống.

live-or-die

Active Member
những mem cũ người ở lại người ra đi
những mem mới người đến người ra đi
zlo2c là 1 mem cũ đã đến và ko bao h ra đi

vision

Member
Mỗi lần lên mạng là em lại vào 4rum cva.org . Đó như là một phần công việc hàng ngày của mình rồi.Nó đi vào 1 phần cuộc sống.Những kỉ niệm với 4rum ngày càng nhiều,càng khiến ta ko thể xa nó...và càng khiến em xa 4rum mới :D . 4rum cũ dù sao vẫn thật cần thiết.Nó đã gắn bó với khóa 05-08 chúng em suốt 2 năm lớp 10 và 11 nên sẽ vẫn là ngôi nhà năm lớp 12 và về sau. Chân thành cảm ơn Admin Nguyễn Lam trên cương vị thành viên và cảm ơn anh Lam trên cương vị là những người học chung mái trường CVA thân yêu này.
Ko khoái 4rum mới lắm.Trái tim đã thuộc về đây rồi...
Hay .................

banzac

Member
Đôi khi vẫn nhớ rằng đây là một nơi đầy kỷ niệm. Đôi lúc chợt nhớ em đến thế. Cho dù đã lâu lắm rồi, em không còn trẻ con như ngày xưa, không còn lý lắc bên anh, không còn là cô bé cầm cuốn hoa học trò đợi anh bên bậc thềm ngôi chùa cũ, cho dù anh đã quá xa Hà Nội nhưng em vẫn còn trong anh một là một kỷ niệm đẹp nhất. Anh nhớ em! cầu mong cho em thật hạnh phúc...

teddybear

Member
lâu lắm rồi không vào diễn đàn nữa... cũng không còn gặp ai quen nữa... tư nhiên thấy thấm thía những thay đổi của thời gian... đã ra trường hơn 10 năm rồi đấy :) Mong diễn đàn sẽ hoạt động lại thật sôi nổi!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000