Chúc mừng năm mới cả nhà :)! Năm mới, các bạn sẽ làm gì?

dangngochuy

Member
Trước hết, mình xin gửi lời chúc vui vẻ và hạnh phúc đến tất cả mọi người :)! Mong tất cả những điều bạn ước muốn đều thành hiện thực :) ( cho ngắn gọn :-D).

Trước thềm năm mới, các bạn có suy nghĩ gì, dự định gì cho một năm mới đang đến gần :). Nhất là với 05-08 chúng mình, năm nay sẽ là bước đệm chuẩn bị cho kì thi đại học. Bạn sẽ làm những gì trong năm mới này, trong bạn có đang bùng cháy lên những ước mơ, hoài vọng cho một tương lai tốt đẹp chăng ?!? Bạn có đang có một contemplative moment (xin lỗi, không biết dịch nó ra thế nào cho hay :((, IQ thấp quá :(() về quá khứ, hiện tại và tương lai?!? Hãy chia sẻ những lời chúc và ước mơ với bạn bè của mình nào ^-^.

Mình lập ra topic này vì đang vui quá khi bao nhiêu người mình nghĩ đã quên mình giờ đang gửi email chúc tết liên tục :-D. Cảm giác sung sướng biết bao khi cứ refesh mailbox lại có một bức thư mới hiện ra :).

Chúc mọi người ăn tết vui vẻ và được thật nhiều lì xì nhá :D! Yêu quý tất cả mọi người :X!

Tạm biệt năm 2006, năm đã thay đổi cuộc đời tôi :)!

Pirate

Member
:-? tiếp tục những gì đang làm năm cũ :p ví dụ như....chép bù đống vở Văn + Soạn bỏ ngỏ từ...Thương vợ 8-} một đống vở các môn linh tinh kiểu như GDCD cũng na ná :| tiếp tục ăn chơi học hành gái gú như năm cú :D dù sao thì Tết nó cũng chỉ là hình thức tình thời gian để chuyển sang năm mới thôi mà :p cuộc sống ko ảnh hưởng mấy :D

Gemini

2 hum nay o nha` suot
moi' ni. hom nai canh sat giao thong ra qua^n nen chiu kho' o nha`:( vua` mat' giay' to` xe, vua` k co' ba)ng` lai'.:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000