Chu Văn An Paris thì vào đây "ngắm" nhau :D

thaihaiau

Các anh chị em Chu Văn An sang Pháp thì đông mà nhìn thì nhẵn như lông lươn. Thôi thì mở cái topic xem có anh chị em nào đất Paris thì vào đây làm chút giao lưu học hỏi kinh nghiệm nơi đất khách quê người. Giờ xa nhà nhớ trường nhớ lớp nên xem thế nào các anh các chị Chu ở Paris cũng nên họp hành sinh hoạt đàn đúm cho vui cửa vui nhà ... thêm răm ba câu chuyện thầy xưa bạn cũ... ai có khó khăn gì còn nhường cơm sẻ áo cho nhau được ... hể hể ... các anh các chị ở xa Paris nếu có dịp còn ghé thăm có chỗ đi lại.
Ps : Mọi người tự giới thiệu với nhau nhé. Mình sẽ lấy giấy bút ra ghi danh lại

Tên tuổi :
Ngày sinh ( năm sinh ko cần ghi tìm hiểu sau cũng ko muộn hì hì )
Mail hay nick chat chit gì đấy cho nó có chút gì đấy liên lạc
Lớp nào khóa bao nhiêu : Kể ra cho có tí lịch sử
Hiện đang ở Metro mấy ( Nói metro cho anh em dễ tưởng tượng vì phố phường Paris rộng khó nhớ )
Nam hay nữ để anh chị em xưng hô cho phải phép
Sở thích cái này là tùy tâm nói ra cho nó vui biết đâu lại cùng sở thích nhau.
Cuộc sống ở Paris đang sướng hay khổ mà khổ thì kể ít thôi ko thì ko ai sang Pháp nữa thì thảm lắm .
:">
Đại khái vậy còn đại chuyện thì đang chờ các anh các chị bàn tiến bàn lui xem thế nào nhé.
Okế chưa ?>:) >:) >:)

Grenouille_vert

Moderator
Hichic, em không phải dân Pa ri giềng thì không được vào hả bác, em vùng sâu vùng xa, đi Corail 2 tiếng mới lên Paris mà các bác lại đuổi thế này :((. Trên Paris đông CVA vô tận, em biết ít nhất là 5 người (em mới sang nên biết rất ít đấy nhá), toàn ở nhánh RER B thôi :D

f_l_o_r_a

Member
uhm đúng rồi, hầu hết là ở Ecole Centrale với Robinson, hồi em còn học ở MC de Sceaux cũng toàn đi RER B vì nhà ở Cachan, vẫn còn thành thị so với anh Vũ chán, ;))mấy đứa bạn em cũng toàn ở đấy, ko khéo.........................

tùng12f

Member
Đây, CVA ở Paris đây, năm ngoái co`n ở Robinson, năm nay đã chuyển về Rừng Orsay...cùng tàu B cả....Content de vous voir....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000