CHỌN BẠN MÀ CHƠI

baby love

Moderator
huyenlong said:
uh`m,đúng goy`,heheh,lấy cái tiêu đề cho ngoan ngoan 1 tý thôi :D,chứ ý định của em là tiêu chuẩn chọn bf gf mà
:D xman oi,em kiêu lắm anh ạ eheheh
Cấm :cool: :cool: :q: :q: :q:

baby love

Moderator
X-man said:
Tiêu chuẩn kô cố định, sau mỗi lần gặp ai đấy hay hay thì lại có thêm 1 tiêu chuẩn mới, nhưng nhìn chung thì có các tiêu chuẩn sau:
-dễ thương ( càng xinh càng tốt )
-tính dễ chịu ( càng cá tính càng tốt )
-kiêu ( càng kiêu càng tốt )
-$$$ ( dĩ nhiên càng nhiều $ càng tốt )
A half bi giờ chấm được 3/4, thiếu mỗi tính kiêu, kể ra cũng hơi chán.
Em có 3 tiêu chuẩn đầu tiên thôi
Hê,có được không X man :p :p :p :p :p

p3yeu

Member
baby love said:
Cấm :cool: :cool: :q: :q: :q:
:>> cấm zi mà to thế
chồng phải để cho vợ giao lưu và học hỏi chứ
ehhehe
:) anh xman đi dylan đỏ đấy,đừng đùa,gái mà ko có $$$ thì vứt eekek :cool: chồng loại goy` hehe :)

fallingsnow_d3

huyenlong said:
uh`m,đúng goy`,heheh,lấy cái tiêu đề cho ngoan ngoan 1 tý thôi :D,chứ ý định của em là tiêu chuẩn chọn bf gf mà
:D xman oi,em kiêu lắm anh ạ eheheh
Huyền ơi , kiêu mà phải "tự giới thiệu " à :p

L-Pearly

Ôi trời ah, chắc cái ông Xman này chuẩn bị thành next của con Huyền rồi bác ạ =)). Huyền ơi, cả hai đều yêu cầu nhiều $$$, bóc lột lẫn nhau => hòa cả làng ah? Ko đc, phải tính lại đi :)

sakura_chan

Member
Hờ, bọn mày ra công ty môi giới tình cảm thử xem, tao chẳng biết đấy người ta làm ăn thế nào, chắc là viết tiêu chuẩn ra rồi tìm ai phù hợp giới thiệu cho chúng mày đóa. Hay để tao mở công ty nội bộ trong trường nhá :D

Tiêu chuẩn : ( nói là thế nhưng chưa chắc đã bắt buộc phải thế ^^ )

+ Đẹp trai ( bằng Syaoran-sama dưới chữ kí là được :D )
+ Tính tình ấm áp và tình cảm, yêu động vật. Đặc biệt là ánh mắt phải thật ấm ( cũng phải giống Syaoran nốt :D )
+ Không bắt buộc phải giàu, chỉ cần đủ.
+ Không hay ghen, chắp vặt ^0^. Tin tường GF
+ Biết chơi thể thao --> khoẻ --> bảo vệ bạn gái :D ( nhưng mà biết chơi chứ người không được to đùng ra , ke ke , trông vẫn style ^__^ ) , ăn mặc cũng sporty một chút.

Chắc là còn nhiều tiêu chuẩn lắm ^____^

p3yeu

Member
:D
uh tao kiêu thì nói là kiêu
eheheh
mới chết có chú long nhà tao thôi
chứ chưa chết ku nào khác nữa
kiêu thế còn zi2
hehehe
khi nào xman về vn,thì next nhá :D

X-man said:
-To huyenlong: update info nhanh thế hả em, chắc con bé điên rồ đó lại nói gì với em rồi hả?
Này, anh ăn nói cẩn thận đấy, lâu lắm rồi không ai dám gọi em là con bé điên rồ đâu, nick đổi lâu rồi, gọi mãi nick cũ --> chán chết =)) Sao update info chậm thế hả anh?

fallingsnow_d3 said:
Huyền ơi , kiêu mà phải "tự giới thiệu " à :p
Chị dâu chẳng hiểu gì cả, đấy gọi là direct marketing - tự quảng bá thương hiệu bản thân
-to X-man : huyền bạn em kiêu lắm anh ah, anh mà về VN thì bye luôn chị Vy,em tình nguyện giới thiệu cái Huyền cho anh, đảm bảo kiêu gấp 10 lần chị Vy là ít ( chỉ sợ anh chưa bye chị ý thì chị ý đã say goodbye trước rồi :) )

nhgiang

Member
crazygirl89 said:
con trai bay gio so khanh lam
cha tin dươc thang nao dau
:)
Ê. Con Yến kia. Không được vơ đũa cả nắm nha. Câu đấy chỉ gần đúng thôi.

Phải thêm câu này đằng sau nè : " trừ bạn Giang Tomorrow ra !"

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Ê. Con Yến kia. Không được vơ đũa cả nắm nha. Câu đấy chỉ gần đúng thôi.

Phải thêm câu này đằng sau nè : " trừ bạn Giang Tomorrow ra !"
Đấy là bạn Tuyết tin thế còn chúng tớ chắc gì đã 100%, tất nhiên là ko có tớ :q:

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Đấy là bạn Tuyết tin thế còn chúng tớ chắc gì đã 100%, tất nhiên là ko có tớ :q:
Gruh. Nói thế là có ý gì :cool:

Mà thôi , cũng chẳng sao. Chỉ cần T tin thế là đủ rồi. Mấy người ko tin thì tùy :D

imdabomb

Member
ku nào dễ thương, lịch sự, honest, has a sense of humor, theo đuổi mình đến cùng (vì mình hay play hard-to-get) =)) :x :x :x
à quên:D:D còn nhìu tài lẻ nữa chứ :>> :>>

tiêu chuẩn của chị không quá cao, nhưng mà em lại chẳng thấy thằng nào được những tiêu chuẩn ấy cả, mà con trai thời nay, ít thằng có tài lẻ lắm, toàn bọn chơi ghita để sĩ gái [-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000