Cho G1 một chân ở 4rum nhé...........

cherri_236

Ờ ! Hôm thứ 3 mấy bạn G1 cũng kéo lên D1 đánh bạn Việt chảy máu + U đầu thế là bị ông Lâm bắt không biết sẽ xử lý thế nào :-/

winter09

Moderator
Cứ lớp G là như thế thôi. Thường thì trường mình phân từ trước rồi, các khối E như các em là lứop ntn đó, nói chung là có chủ ý. Khó thay đổi. VD A1 lúc nào cũng là lớp tốt và G lúc nào cũng là lớp đánh nhau...

:-s
bu cái bọn hãm [-(

chả hỉu sao bọn A1 bây h đú vỡi lúa
chả bù cho hồi chúng nóa hủy hoại nhan sắc ku cháu đít nhôm mìn!!!

Goin Crazy

Ặc ...bảo Trên welovecva chửi nhau , nói xấu sau lưng ...thế bọn mày làm gì ở đây ...cũng đang nói xấu sau lưng G1 còn gì .....

Goin Crazy

styleliza_e2 said:
:-s
bu cái bọn hãm [-(

chả hỉu sao bọn A1 bây h đú vỡi lúa
chả bù cho hồi chúng nóa hủy hoại nhan sắc ku cháu đít nhôm mìn!!!
Bọn E2 không đi đánh nhau bao giờ chắc ...hix ...có cần mình kể ra không nhỉ .............

winter09

Moderator
Đây có phải nói xấu sau lưng đâu, trước mặt đấy chứ. Trong welovecva, ấy có dám chắc rằng ko có 1 bài nào là ko có 1 câu chửi ko?
@Nhung: công nhận là 9A2 năm nay ko được ngoan như các năm trước, cô Chủ nhiệm lớp đấy hiền quá.

winter09 said:
Đây có phải nói xấu sau lưng đâu, trước mặt đấy chứ. Trong welovecva, ấy có dám chắc rằng ko có 1 bài nào là ko có 1 câu chửi ko?
@Nhung: công nhận là 9A2 năm nay ko được ngoan như các năm trước, cô Chủ nhiệm lớp đấy hiền quá.
Đúng đúng
u nói chí phở
đang nói A2 cả A1 chả hiểu G1 ở đâu nhẩy ra... vớ vỉn quá!

gipypy_9x

Member
chữ kí của mày hoành tráng quá đi nam ạ nhưng thui kệ bọn mình là g1 nhỉ , mong là g1 các khóa típ cũng đc như cái chữ kí của mày :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000