Cho 05-08 bọn em làm quen cái ^___________^

Status
Không mở trả lời sau này.

Wraith

Member
anh tên là Vũ Ngọc Hải (lúc đăng kí quên ko đánh dấu ) :))
và tất nhiên là khỏe rùi :D
em hỏi thế nghĩa là sao ?

lovelypink

Member
há há há,em ánh ơi,em định cưa bạn hải của chị đấy à?thông báo cho em 1 câu,thằng này 100% đàn ông,nhưng nó ko take interested in girl đâu.hic.công nhận nó nhìn cũng được(thú thật là ngày xưa chị bị ăn bùa mê thuốc lú thế nào mà đổ phải cái thằng ko tim này),nhưng mà....đùa chứ,huy đức ơi,tao thề với mày mai sau nó mà lấy vợ tao phải mang quà biếu xin học lớp cưa giai trình độ cao mới được.đùa chứ...tao cưa nhiều giai mấy cũng ko bằng cưa được 1 thằng ko tim mày ạ.hic hic.....
hải ơi nói mày đừng buồn,năm mới tao mới dám nói thật,dù gì mày vẫn là bạn tao.à,ko biết lớp 12 rồi nhìn mày có cool thêm tí nào ko.con xuyên bảo dạo này mày còn đẹp giai gấp 100 lần hồi lớp 9,làm tao tò mò quá,hé hé

lovelypink

Member
đcm...tao làm bà bầu còn mày làm thằng đun nước sôi cho tao đỡ đẻ nhá....cái đồ conhamoco.hê hê...mà mày với em ánh có gì ko hả hùng?hê heee...sao thấy cãi nhau...tình cảm thế?hế hế

Wraith

Member
tao ko tim hồi nào vậy mày
hồi năm lớp 7 mày làm tao sợ quá nên đành nhẫn tâm 1 tí

mà có người cưa dc tao rồi mày ạ (cho dù lâu lắm ko gặp rôi ) :))
tao ko thay đổi nhìu lắm so với hồi lớp 9 đâu

lovelypink

Member
ủa?thằng chó hải dớ,mày đang online đấy à?hic hic....hà hà hà....ặc......có đứa cưa được mày rồi à.........
huhuhuhuhuhuhu......mày làm tao tự ái quá......đùa chứ.....yến lẫy lừng thế này mà....thua con nào thế.......huhuhuhuhu

lovelypink said:
hê hê...mà mày với em ánh có gì ko hả hùng?hê heee...sao thấy cãi nhau...tình cảm thế?hế hế
này này
tao chẳng liên quan gì đến con siêu nhân thùng rác ý đâu nhá
đừng có nghĩ linh tinh

lovelypink

Member
siêu nhân thùng rác với conhamoco=>>>>>>hợp thế còn gì!thôi!nhận đi cho nó tiến bộ,lại định kiểu chuyện tình của VIP,mãi ko chịu thừa nhận rồi cuối cùng mới lòi đuôi con chuồn chuồn ra chứ gì.giấu ai chứ giấu sao được tao mà đòi giấu!hê hê hê....nhận đi cho nó tiến bộ
siêu nhân thùng rác với công nhân móc cống=>>>>>nồi nào úp vung nấy,há há há há há há há há......trời ơi,buồn cười quá,sắp đứt ruột mà chết rồi, hư hư hư....há há há....

lovelypink

Member
cãi chày cãi cối làm gì...hê hê hê....mặt đỏ tía tai chưa em?hê hê hê....mình khoái nhất là đi chọc đúng tim đen chúng nó hế hế hế......
thôi,mày đang online chứ gì....tao đi ngủ đây,bên này là hơn 10h tối rồi.ngày mai basketball có call back lúc 5h sáng,tranh thủ đi ngủ sớm.
bảo thằng huy đức với thằng hải cho tao gửi lời hỏi thăm chúng nó nhá
chúc mày với em ánh mau chóng vạn sự như ý,hê hê hê hê.....
bye for now

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000