Cho 05-08 bọn em làm quen cái ^___________^

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelypink

Member
@hải:hic,dạo này mấy ông làm cái trò gì mà cả thằng hoàng với thằng huy đức mất tăm mất tích ko liên lạc gì với mình.tao vẫn khỏe lắm,hé hé.khác chó gì đâu,vẫn thế thôi,vẫn là bạn của chúng mày như hồi xưa chứ chẳng thay đổi gì cả.
@em ánh:nó đẹp trai kiểu duyên em ạ.chị cũng chẳng biết là khẩu vị em thế nào,nhưng đối với chị nó là number one,còn em nhìn thế nào chị chẳng biết.cứ post lên cho em xem rồi nhận xét.nhưng có thất vọng cũng đừng buồn quá em nhé,hihihi
@hp:chuyện!tao mà lị,mày thấy hồi xưa ở lớp mình đã bao giờ có mặt tao mà boring chưa?yến mà!hehehe

Wraith

Member
@yến: liên lạc kiểu quái j` nếu ko có nik
thử nhìn lại mình đi rồi hãng nói là ko thay đổi hay có thay đổi
lúc đàu tôi cứ tưởng bà là nhân vật nào đó trong phim ma cơ
giống ma lém đó =)) =))
quên nik của bà là j` hay add tôi đi nightmarexiii hoặc symphony_of_cold_winter tùy

lexuscva

Member
Yến à? lâu lắm không thấy tăm tích mày đâu nhỉ? không thấy online trên YM hả? nghe nói mày sang đấy học tốt lắm hả? ok, tốt tốt :D

Hé hé...chị Yến trở thành nhân vật trung tâm roài...thui nhờ bà chị làm cho không khí nó xôm xôm lên tí:D:D...'
Năm mới chúc các anh chị học hành tấn tới, túi tiền dày dày...thi đỗ đại học, đi du học hết cũng được:)):))

gipypy_9x

Member
hehehehhe , phai? chuc them la` vua` hoc vua `choi ma `van~ thi tot' nhey? .................. qua cai' topic nay` gui? loi` chuc' den anh cua? em : chuc' anh nam moi van s nhu y' , , cau` dc uoc' thay' ..................... som' dat dc den muc tieu shy va` o2 :)):)):))
em yeu anh

Oài oài, Ánh oai, chị tưởng em hỏi ảnh của chị Châu:)...mờ thui, giờ bít roài...
Ra cái anh iu của cái Châu là cái anh mod nì hử:D, anh oai em cũng là bạn cái Châu anh ạ, coá gì anh đừng coá del bài em nhớ:D:D (hình như bị del một lần roài:()

soi_hoang_g5d4 said:
Oài oài, Ánh oai, chị tưởng em hỏi ảnh của chị Châu:)...mờ thui, giờ bít roài...
anh oai em cũng là bạn cái Châu anh ạ, coá gì anh đừng coá del bài em nhớ:D:D (hình như bị del một lần roài:()
hô hô
anh là mod box giao lưu kết bạn
ít del bài lắm

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000