Chao` mung` cac em den va giao luu voi CVA3

chocomog_257

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Đấy các em xiem 3 anh chị rất chi là hết lòng với các em:"> (mặc dù mục đích của 3 đứa chắc chắn là khác nhau>:):)))....
@Châu: oài mày oai ko bít các em nam cva2 có vào cva3 nhìu ko nhở:>:>:>
@Tuấn: hìe hìe hìe...châu nó bấn thì chỉ có ông mới hãm lại được thoai...đừng gọi tuiB-):))
kho nhạc nhà anh cũng chuẩn bị burn ra DVD để lấy chỗ gòi, bây h lại phải con vớt tất tật ra 128k cho nó đỡ chật =((
thế chú ko thích từ super thì anh đổi sang thành cutie nhé :)) (*)

tuankazzan

Member
Cutie nghe như tên một con cún hi hii hiii,thôi ko bàn chuyện đó nữa,hum nay là thứ 5,thứ 7 hoặc tuần sau em sẽ đưa anh cái list,vì dài quá nên em ko đánh mất công,viết ra giấy @_@

Lạc đề òi ông Tazzan:(
Tuần trước mới tuần này các anh chị bận thi học kì túi bụi chẳng vào hỏi thăm các em được:(:)...nhưng hình như các em cũng bận ôn thi nên cũng chẳng thấy động tĩnh giề:)...ừm tháng 6 này là thi vào cva òi đúng ko:D...cố lên nhá;)...tình hình năm nay chưa thấy gì biến chuyển lớn đâu:D...nên cứ yên tâm mà thi;):)>:D<

tuankazzan

Member
Tình hình là các em cứ cố gắng thi nhé,mà thi ko đỗ thì thôi đừng cố nhé trường điểm ko vào được thì thui em ạ,vào Việt Đú,Trần Đú hay PĐP vẫn ngon chán em ạ ^_^,miễn là đừng vào hệ B hi hii hiii

chocomog_257

Moderator
chú cứ gửi cái file doc vào mail cho anh, đỡ mất công phải viết giấy ^^
em nào có ý định vào chuyên Anh CVA thì cứ hỏi anh nhé, tư vấn free tận tai :D

gipypy_9x

Member
Ngừoi ta cứ phân biệt hệ B với A chứ cũng là 1 đội ngũ giáo viên cả mà , cái chính là mình học thía nào thui < nói nghe oai wa >
Thế nên vào hệ B chu văn an cũng vui lắm ;) ai đủ điểm thì đừng bỏ mà vào hê a trừong khác , chưa chắc đã tốt = đâu em
Trường chuẩn quốc gia chu văn an đấy , tự hào và yêu lắm cơ :D:D

Ừm hum nay lớp chị tự nhiên rào rào lên bảo là hình như năm sau trường có thêm chuyên Lý Hoá Sinh:D...còn chuyên Văn thì có 2 lớp một lớp chuyên bình thường một lớp chuyên sâu vì tập trung thi khối C cái gì mà vì năm sau học fân ban í>.<...ko bít các chuyên khác có thía ko:D....ừm thía các em ôn thi đến đâu oi:D

mithanne89

tuankazzan said:
Tình hình là các em cứ cố gắng thi nhé,mà thi ko đỗ thì thôi đừng cố nhé trường điểm ko vào được thì thui em ạ,vào Việt Đú,Trần Đú hay PĐP vẫn ngon chán em ạ ^_^,miễn là đừng vào hệ B hi hii hiii
tinh` hinh` la cac em co' gang', ko dc thi keu bo' me. co' gang' dum`B-) , chu' ko vao dc truong minh mong muon thi hoi bi. kho' chiu day' he he!

tuankazzan

Member
gipypy_9x said:
Ngừoi ta cứ phân biệt hệ B với A chứ cũng là 1 đội ngũ giáo viên cả mà , cái chính là mình học thía nào thui < nói nghe oai wa >
Thế nên vào hệ B chu văn an cũng vui lắm ;) ai đủ điểm thì đừng bỏ mà vào hê a trừong khác , chưa chắc đã tốt = đâu em
Trường chuẩn quốc gia chu văn an đấy , tự hào và yêu lắm cơ :D:D
Ừ,lại chả,ý T là có vào mấy trường kia thì cố mà vào hệ A ý,tại vì bọn nó ko phải trừong chuyên như mình nên hệ B cũng ko tốt lắm,vàng thau lẫn lộn

Năm bọn mình mà ko có hệ B á Tazzan:-O...thía từ D6 đến D9 là giề...hệ mở rộng à....ừa thía là nó khác hệ B à:-/:)):))...nhựng mờ theo nhận xét chủ quan, hệ B hay hệ mở rộng rì rì đi nữa, CVA mình vẫn...ổn;):)

winter09

Moderator
Năm nay CVA với Ams bỏ hệ B nên tăng lớp ở hệ A. Chị cứ nói thế. Hệ B với hệ A khác nhau chứ ( về cách học cũng như lực học)

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Năm bọn mình mà ko có hệ B á Tazzan:-O...thía từ D6 đến D9 là giề...hệ mở rộng à....ừa thía là nó khác hệ B à:-/:)):))...nhựng mờ theo nhận xét chủ quan, hệ B hay hệ mở rộng rì rì đi nữa, CVA mình vẫn...ổn;):)
Bà ếch thế hả,tôi bảo bọn lớp 10 sắp vào trừong năm nay này,sẽ ko còn hệ B,hiểu chưa?@_@

mithanne89

noi' the' thoi chu' chang? co' gi la de~ thuc. hien dc dau, mat' he. B, thi he. A lai. cang` xao' tron. hon chu' sao, roi truong minh se~ thanh 1 khoi' hoc. sinh......
ko doan' dc dau

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000