Chao` mung` cac em den va giao luu voi CVA3

tuankazzan

Member
Ừ thì nói thẳng ra vì tương lai con em chúntg ta nào hô hô hô ^_^
Các lớp A năm nay chỉ được 2 lớp A2 với A3 là tốt nhất,chất lượng đồng đều nhất trong các lớp A!Đặc biệt A3 thì RẤT TỐT.Tôi thấy nếu nói về chất lượng học tập các môn nói chung(chứ ko so sánh riêng từng môn) thì A3 tốt nhất trường!
Còn lại,các lớp khác thì đều là trộn cả thôi,cũng có giỏi nhưng ko thể nhiều bằng được với A2 và A3 đâu!A4 mọi năm cũng tốt nhưng năm nay thấy bảo cũng bt.A5 với A 6 cũng tầm tầm.A1 mọi năm thì là học Pháp,năm naytự dưng lại chuyển sang học Anh,ko biết năm sao ntn,cũng có nhiều COCC vào....A1 năm nay CN dạy Toán nên cũng có thể coi là CLC Toán cũng được.Chất lượng đương nhiên ko đồng đều,cũng có nhiều hs giỏi nhưng ko thể nhiều bằng A2 với A3 được!

Đấy...lại nói đến CLC...ko có chuyên Toán Lí Hoá nhưng mí lớp A là cũng thành chuyên mí môn tự nhiên í luôn à:-/...mà ko hiểu xếp học sinh vào các lớp A là theo qui tắc giề:-/...hồi đầu năm mình thiếu điểm vào CLC...may mà còn bám trụ dc ở chuyên Văn:)):))

gipypy_9x

Member
Nhớ các em quá , mõi lần đi học = đường bách thảo nhin vào lớp cũ lại thấy nhớ :)
Khi bùn n` ta lại muốn quay về chốn cũ ......mà mình có sad đâu :))
Hồi xưa chị là sao đỏ , thư kí sao trưởng :D . có em nèo ở đây là sao đỏ ko thía :p

winter09

Moderator
Dạo này cuối năm sao đỏ làm việc vớ vẩn lắm, lớp em tòan ko có điểm: tắc trách.
Chẳng hiểu năm náy CVA lấy điểm ntn? Lo quá!

gipypy_9x

Member
Em ui cố lên , chị ủng hộ hết mình :X:X:X , vào đây xong rùi chị em mình đi chơi nha , kết cái avartar của em , kết cả em lun , có Y!M thì vào chat với chị đi
Nick của chị là yeuem_neuanhdam211
Mà sao bây h trường mình có cả a3 hả em , lạ nhê?
Đấy , sao đỏ ko có trách nhiệm gì cả , chị mà ở trường đã ko thía :D:D:D: , heheh đùa chứ chẳng muốn đúp ^^

Ăck ăck...giờ mày vẫn đang là sao đỏ đấy thui:p:p
Í mà thấy các em cấp 2 mỗi em Huyền chăm lên 4rum nhỉ:D:D...quả này chắc chắn là vào cva3 òi>:D<>:D<>:D<...hizz....năm sau 11 chuyên lại fải xuống nhà C học...ko dc ở lại nhà E gần các em mới vào òi:(:(...chẹp chẹp fải chịu khó đi giao lưu mới dc, nhở Châu nhở:>:>

winter09

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Ăck ăck...giờ mày vẫn đang là sao đỏ đấy thui:p:p
Í mà thấy các em cấp 2 mỗi em Huyền chăm lên 4rum nhỉ:D:D...quả này chắc chắn là vào cva3 òi>:D<>:D<>:D<...hizz....năm sau 11 chuyên lại fải xuống nhà C học...ko dc ở lại nhà E gần các em mới vào òi:(:(...chẹp chẹp fải chịu khó đi giao lưu mới dc, nhở Châu nhở:>:>
Chị nói thế lại làm em đau lòng rồi, chúng nó cchăm chỉ học hành, còn em vẫn ngồi lên 4rum đều đặn, tg học sẽ ít đi:( (biết thế nhưng em vẫn thích lên:D )
A3 có từ mấy năm trước rồi mà chị, cách 2 năm lại có 1 lớp nhưng bây giờ chuyển sang trường mới nên lớp em UNIQUE;-)

Chòi...làm sao mà fải nghĩ như thía:p...lên rum đâu có ảnh hường gì đến học hành...mình cố gắng vẫn học tốt, vẫn vào được cva3;):)):))...như chị lè...hồi thi vào chẳng học hành gì luôn (thề:D)...cái căn bản chị có định vào cva đâu....thik vào trường bình dân cùng...ny:">...nhưng mẹ ko cho bảo là ko vào cva thì fải vào Lương Thế Vinh...sợ quá hum thi thi hết sức thoai:D...thía mờ may quá đủ điểm ko thì tèo:D...
Mới lại cũng nên làm quen dần với 4rum đi thì hơn...em lợi thế hơn các bạn ko lên rum ở chỗ í đấy chứ>:D<...roài em sẽ thấy 4rum rất zui...bước chân sang cva3 sẽ là một môi trường cực kì thú vị;)...chờ một ngày em đến cva3...cả các bạn em nữa>:D<

winter09

Moderator
Mong quá, ước gì em vào được. Năm nay khó hơn các năm khác nhiều, CVA lại tuyển thêm dân ngoại tỉnh nữa. Chết mất.

tuankazzan

Member
gipypy_9x said:
Em ui cố lên , chị ủng hộ hết mình :X:X:X , vào đây xong rùi chị em mình đi chơi nha , kết cái avartar của em , kết cả em lun , có Y!M thì vào chat với chị đi
Nick của chị là yeuem_neuanhdam211
Mà sao bây h trường mình có cả a3 hả em , lạ nhê?
Đấy , sao đỏ ko có trách nhiệm gì cả , chị mà ở trường đã ko thía :D:D:D: , heheh đùa chứ chẳng muốn đúp ^^
Các em thấy các đàn chị tốt bụng dễ xương chưa??^_^

Chẹp chẹp đàn chị hay chỉ một chị nào đấy thuiB-)...hìe hìe hìe...các đàn anh của các em cũng hoành tráng ko kém nhở:>:>:>...kool boy cva cơ mờ:)):))
Mà pọn em như thía là bao giờ thi vào cva nhỉ:-/

gipypy_9x

Member
Cố lên em iu , chị gái iem cổ vũ cho em mờ , nèo nèo vào CVA nhanh nào để chị tìm hot boy cho iem , hay anh kool boy trên kia nhá :p:p

winter09

Moderator
gipypy_9x said:
Cố lên em iu , chị gái iem cổ vũ cho em mờ , nèo nèo vào CVA nhanh nào để chị tìm hot boy cho iem , hay anh kool boy trên kia nhá :p:p
Yêu chị quá:* . Em chả dám hot nào cả nhỡ hot quá bỏng tay thì chết:p Ước mơ nhỏ nhoi của em là D3_ CVA.;-)

tuankazzan

Member
gipypy_9x said:
Em thấy các chị vui tính chưa,lại bảo các anh có ý đồ với các em chắc hi hii hiii,khéo các em còn phải tìm hb cho chị ý ý nhờ??
Các chị này là hư lắm!Toàn tiêm nhiễm vào đầu óc các em gái tư tưởng ko tốt!Chẹp chẹp..các em còn đang lo thi học kì phát phì ng` ra thế kia còn rủ các em đi soi trai chứ,chẹp chẹp......Yên tâm đi có anh bảo trợ cho casc em ạ,anh ko để các em bị làm hư đi đâu he he he @_@_@_@

chocomog_257

Moderator
tuankazzan said:
Em thấy các chị vui tính chưa,lại bảo các anh có ý đồ với các em chắc hi hii hiii,khéo các em còn phải tìm hb cho chị ý ý nhờ??
Các chị này là hư lắm!Toàn tiêm nhiễm vào đầu óc các em gái tư tưởng ko tốt!Chẹp chẹp..các em còn đang lo thi học kì phát phì ng` ra thế kia còn rủ các em đi soi trai chứ,chẹp chẹp......Yên tâm đi có anh bảo trợ cho casc em ạ,anh ko để các em bị làm hư đi đâu he he he @_@_@_@
ko làm hư mà chỉ làm hỏng thôi Tuấn nhỉ B-) :p có khi làm bỏng tay các em lun, mấy em là phải biết chú Tuấn này super hot boy của CVA3 nhé ;-)

Ăck ăck...tháng 6 đã thi òi à:(:)...thía thì chẳng mấy chốc nữa đâu nhở:D...cố lên...hum nào thi chị với chị Châu sẽ tập hợp đội cổ động đứng trước cổng trường cổ zũ>:D<:):))...còn yên tâm đã vào trường thì ko chỉ các chị mà cả các anh sẽ hết sức lo cho tương lai các em;)...yên tâm sẽ ko chỉ gặp dc HB mà còn gặp dc cả kool boy nữa:>:>:>...nhở ông Tuấn nhở>:):)):))

tuankazzan

Member
chocomog_257 said:
ko làm hư mà chỉ làm hỏng thôi Tuấn nhỉ B-) :p có khi làm bỏng tay các em lun, mấy em là phải biết chú Tuấn này super hot boy của CVA3 nhé ;-)
Chài chài anh rai lại bơm đểu em rồi,cái từ super nghe đến là ghê!Cho em xin!
Thi HK xong em sẽ đưa cho anh cái list,hy vọng là kho nhạc nhà anh đủ độc để có hết tất cả những bài mà em thiếu hi hii hiii
@Hoa:Sói ơi con Trâu nó lại bấn rồi kìa hii hii hê hê @_@

Đấy các em xiem 3 anh chị rất chi là hết lòng với các em:"> (mặc dù mục đích của 3 đứa chắc chắn là khác nhau>:):)))....
@Châu: oài mày oai ko bít các em nam cva2 có vào cva3 nhìu ko nhở:>:>:>
@Tuấn: hìe hìe hìe...châu nó bấn thì chỉ có ông mới hãm lại được thoai...đừng gọi tuiB-):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000