Chào mừng các bạn A5

littlewitch

:D Hehe lit mới vào lớp nên hầu như chảng nhớ rõ ai với ai cả nên lit lập cái topic này để mọi người làm quen với nhau. Mà lit cũng ko biết là có bạn nào lớp 10A5 bít đến trang web trường mình ko nữa. Nhưng thui lit cứ lập nhá, nhỡ đâu có bạn lại vào.:? Chà lớp mình coi ít con trai vậy mà vẫn cứ vui nhỉ:> Ý quên xin hỏi có bạn nào bít danh sách lớp mình ko, post lên đây hộ mình nhé. Còn chuyện nữa có bạn nào lớp mfinh thích đọc Harry Potter ko? Mình là 1 fan của Harry đó.

littlewitch

@romeo: hình như cóa hay seo ý bạn ạ. Cái bạn cao ơi là cao, bạn ý ngồi cạnh tớ mừ:D
@tomato: hân hạnh làm quen nhá;-)

littlewitch

Share cho những ai vào thăm topic nì
I. Đặc sản:

1. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Nem Phùng : 30 Hàng Bún , 30000đồng/suất. [/FONT]
  2. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Nem Tai bà Hồng , Hàng Thùng. [/FONT]
  3. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bánh giò : Lương Định Của. [/FONT]
  4. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Nộm bò khô : 25-27 Hồ Hoàn Kiếm, 4000đồng/suất.(thực ra ở Hàm Long ngon hơn, chỉ bán chiều) [/FONT]
  5. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Nem chua nướng : ngã 4 Hàng Bồ-Hàng Bạc, chỉ bán tối. [/FONT]
  6. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bánh trôi Tầu: 30Hàng Giầy,5000đồng/suất, quán của Nghệ sĩ Phạm Bằng. [/FONT]
  7. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bánh gối : 52 Lý Quốc Sư,5-7000đồng/suất . [/FONT]
  8. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bánh rán mặn : 52 Lý QUốc Sư 5-7000đồng/suất ( thực ra ở ngã 3 Thuỵ Khuê - Lạc Long Quân ngon hơn rất rất nhiều, rẻ nữa). [/FONT]
  9. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bánh đúc: 8 Lê Ngọc Hân, 3000đồng/suất, chỉ bán chiều. [/FONT]
  10. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Bánh cay: Ngõ Đinh Liệt, 100đ/cái. [/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]II. Ốc. [/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]

1. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Ông già : 31 Tô ngọc Vân 7000đ/suất. [/FONT]
  2. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Phương Nguyên: Tô Ngọc Vân. [/FONT]
  3. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Đức Mười : Liễu Giai. [/FONT]
  4. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Ốc luộc lá chanh: 1 Đinh Liệt 7000đ/suất ; Ngã 3 Quan Thánh-Phan Huy Ích. [/FONT]
  5. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Quán Cay: Hồ Giảng Võ.[/FONT]
[FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]III. Chè [/FONT][FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]
[/FONT]
  1. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Chè Huế : 10 Tạ Hiện, 2000-3500đ/suất,quán nhỏ, chè ngon. [/FONT]
  2. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Chè Thập Cẩm: 72 Trần Hưng Đạo 7000đ/suất. [/FONT]
  3. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Chè thập cẩm : 80 Hàng Điếu, 3000đ/cốc trở lên, rất ngon, chiều khách. [/FONT]
  4. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Chè Thái: ngõ chợ phố Hồ Đắc Di, rất ngon. [/FONT]
  5. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Chè chuối, bánh đúc: Cuối phố Nguyễn Bỉnh Khiêm( biết hàng này rùi, 35 Nguyễn Bỉnh Khiêm --> Mun ), chỉ bán chiều, rất ngon. [/FONT]
  6. [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Chè giun: Đội Cấn...thơm ngon, ngồi vỉa hè thoáng mát. [/FONT]
Còn nữa cơ để đợt sau em share nốt.

Gemini

thu*c. do*n hoanh` wa':?
nghe ma nuoc' dai~ cu' goi la`>:)
quan' ba` Thanh o gan truong` ams, ban' nem, re? thui' luon ,van~ giu~ gia' 1k

L1nh_L0ve

trời thế ko sang A5 tia các em thì lại bảo phí có gì pm anh em đi tia cùng nha ( lớp đấy co 3 thằng con zai thôi anh em cứ thoai mái đê)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000