Cầu lông - có ai hứng thú không?

tuanbui

Xin lỗi em Tuyến. Tại 11 rưỡi đêm hôm qua anh Mạnh Anh mới nhắn tin báo cho anh là hoãn. Anh không có cách nào có thể báo cho em cả.
Các thành viên khác rút kinh nghiệm nhé. Đề nghị mọi người post số điện thoại lên để có gì còn tiện thông báo.

sorry anh P.M.A , em Tuấn ,Phương, Tuyến và các bạn khác ... hic,tối thứ 7 đang ngồi với bọn bạn thì anh M.A gọi điện, em cực kì hí hửng mong chờ sáng hôm sau,đúng là niềm vui chẳng đc bao lâu vừa mới về nhà đại ca e cho quả tin sét đánh :bắt cả nhà sáng hôm sau -Chủ Nhật lên đường thăm quê lần nữa(vừa mới về hôm mùng 2 xong,sợ thật) đành nhắn tin báo cho anh M.A vậy không ngờ sáng hôm sau cả CLB cũng hoãn lại kế hoạch, dù em chỉ là thành viên trong CLb như mọi người nhưng lần này cảm thấy kế hoạch chung bị ảnh hưởng cũng lỗi tại em mấy phần, mong anh em trong CLB lượng thứ

em cũng đau lắm ,tiếc đứt ruột thế này cơ, sáng CN em dây 5 giờ cứ tưởng 7h cả nhà về cuối cùng đến 9g vẫn chẳng về đc vì có vụ án đột xuất bố em lại bận việc cơ quan thế là ... hoãn , đau hơn hoạn ạ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000