canh thìn fc !!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

thaole

Member
chết chết mấy hôm bận bán hàng quên mất bạn thìn . hehe . mà hôm hội trường cũng hổng thấy bạn đâu . tỉm mỏi mắt . :( ko có thìn thảm nào gian hàng lớp mình vắng hẳn .

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
may mà bạn ý ko đến chứ. bạn ý mà đến thì cả lũ lớp mình sẽ chạy theo bạn ý, dek chịu bán hàng mất
Chí ní =)) Nhưng muh sao lại thía, lớp mình thể nào chả mơi được Thìn ở lại, ko chịu cũng phải đứng chào hàng cho mình, thể nào chúng nó chả có cách :p FC hùng hậu thía kia mà, dễ gì để cho thần tượng bỏ đi :D

sakura_chan

Member
thaole said:
chết chết mấy hôm bận bán hàng quên mất bạn thìn . hehe . mà hôm hội trường cũng hổng thấy bạn đâu . tỉm mỏi mắt . :( ko có thìn thảm nào gian hàng lớp mình vắng hẳn .
Lúc trước khi con Bùi Trang bị lão xe ôm đổ cốc chè ấy, tao ngồi bên kia đường thấy bạn Thìn đi cái xe đạp trong ảnh :D , mặc áo trắng đỏ, đèo một bạn nam khác đằng sau, cứ đi đi lại lại 4 lần liền ở cái vị trí đối diện chỗ bọn lớp mình đứng chờ xe chở đồ. Tưởng tụi mày phải nhìn thấy rồi chứ nhở?

chocomog_257

Moderator
Ừ quên nói với chúng mày, lúc bọn mình dọn dẹp xong hết roài mới thấy Thìn lượn xe đạp đèo thằng Thịnh lớp D2 (mà ko biết có đúng D2 ko nhẩy, cũng chả nhớ nữa), chắc mấy đứa chúng mày cũng chả biết nó đâu, may ra có dân CVA cấp 2 thì biết đấy :D

Nobunaga Oda

Ô HAY DẠO NÀY HẾT HÂM MỘ BẠN THÌN RÙI À
SAO YÊN ẮNG DỮ VẬY =)) =)) =))
KHỔ THÂN BẠN THÌN WÁ
FC VỪA LẤ RA ĐÃ SẬP ĐỔ

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000