cần mua áo rock

em muốn tìm mau 1 cái áo rock _ nhưng tìm mãi chả thấy chjoox nào bán được cái nào mình thick cả , laik ham hiếm địa chỉ mong mọi người tìm giúp chỗ ...... hoặc đ/c vẽ logo rock đẹp ............... thank

tthang_cva281

Mấy ông anh chỉ cho em 1 số địa chỉ bán áo Rock với.Hiện nay em mới chỉ bít chỗ Còi xương, Đống Đa và nghe nói phố Đoàn Thị Điểm có 1 hàng nhưng ko nhớ số nhà

Mấy ông anh chỉ cho em 1 số địa chỉ bán áo Rock với.Hiện nay em mới chỉ bít chỗ Còi xương, Đống Đa và nghe nói phố Đoàn Thị Điểm có 1 hàng nhưng ko nhớ số nhà
Ê ku,có cần đặt vẽ ko.Tao quen 1 anh chuyên vẽ áo rock.Vẽ đẹp,chất lượng,giá phải chăng.Tao cũng định đặt của ông ý 1 cái

Mình phải nói thật. Cứ mua đi rồi sẽ thấy. trường hói nhà mình là cắt cổ đấy. Nhưng đc cái cái gì cũng độc cũng đẹp. Các bạn cứ cố mà mua nhé. Hehehe ông này là cả cái hà nội nó đều biết rồi. tưởng ai. Mình cũng quen ông ấy. Mod trên rockvn đấy. Oai lắm =))

Nhưng 0 có ông ấy ở hà nội là 0 đc. Quan trọng lắm đấy. Suốt ngày gửi tin nhắn show cho mình. Cũng phải cảm ơn ông ấy thật

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000