cái này dành riêng cho mem D3 nhá

Pirate

Member
nghe bảo bên này bây h mới bắt đầu thực hành KTCN àh :| khổ thân [-( ngót 1tr đấy :| riêng cái trục khuỷu cũng ngót 20kg 8-} tha hồ mà bê mà vác 8-} pitton thì phải đủ sécmăng này , trục khuỷu phải đủ cả bộ bla bla bla này 8-X ko thể đỡ đc >:)

Lil_trukd

hum nay học rõ là vui :)|
các tiết học thật nà sống động ,
mình 2 lần bị tóm làm việc riêng trong h =((
căn bản đặt ra chỉ tiêu bài tiết sau tiết tr''c ngồi làm cơ :">

Lil_trukd

nghe bảo bên này bây h mới bắt đầu thực hành KTCN àh :| khổ thân [-( ngót 1tr đấy :| riêng cái trục khuỷu cũng ngót 20kg 8-} tha hồ mà bê mà vác 8-} pitton thì phải đủ sécmăng này , trục khuỷu phải đủ cả bộ bla bla bla này 8-X ko thể đỡ đc >:)
thế tớ nớp trg? D3 thay mẹt các bẹn trong nớp nhờ bạn Thắng đi mua và làm cửu vạn hộ bọn tớ ná :">
có đ.c ko :">

Pirate

Member
:-l :-? ý kiến hay đấy :-? thế thì thế này nhé :-" tiền mua gấp đôi , phí vận chuyển thêm 100k , thêm "bồi dưỡng anh em uống chén nước" 20k :-" tiền xăng dầu 30k (cho nó tròn :"> ) ah còn phí bảo hiểm ...thân thể hàng họ ́đề phòng lúc vận chuyển mnìh có xảy ra...bla bla bla gì đấy :-" có thế thôi ;) đồng ý cái ngay..tuần sau có ngay :D

dangngochuy

Member
Dạ, đúng là phong cách xì tai, phong cách D3 =)).

Tình hình cái vụ thực hành KTCN thì làm thế nào bây giờ hả các bác :|. Cái trục đã 500k rồi :|. Không làm thì bị 0 điểm :|Thế này thì khác gì tống tiền học sinhh :|.

Pirate

Member
~x( X( đó đó...tính tổng các lớp vào bà Phúc lãi ngót 10tr chả ít 8-} thế này gọi là mua điểm đ' phải thực hành nữa 8-} hay mang tiếp chuyện này lên tố VietnamNet đê ;))

Lil_trukd

mới bạn Thắng cứ tự nhiên :-?? bạn làm đ.c thì bạn cứ làm , chúng tớ ở ngoài cổ vũ :">
@Huy: chắc vụ lài để chị hỏi fụ huynh jai nhà chị xem sao:-?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000