cái này dành riêng cho mem D3 nhá

tuankazzan

Member
Bà Hoa nói đúng thật lập ra cái topic buồn cười quá cơ!4rum với topic là nơi để teen toàn trường nói chuyện với nhau,đằng này để mỗi mình D3 vào thì còn gọi gì là topic chẹp chẹp chẹp...........

oai`, tu ngay thi mo^n dau tien, cu nhin thay mat minh la con my` ka bai ka: "binh oi tao chua hoc ti nao":))
thi toan may the, cau 1 sai, bai 2 sai, con 15' lam bai Hinh the ma van xong ngon! suong+.+
hum nay xong la coi nhu xong het, sap duoc di choi, o^^^^^^^^^^^...^^^^^^^^^^

Thì bảo mấy ông chuồng khác đi chỗ khác chơi đi. Mà ông Tuấn ơi, ông thix đi đâu câu thì đi, chỗ này của bọn tui ko cần ai góp ý hết. Chỉ có D3 thui. Chấm hết. Đừng để cái topic này của bọn tui thành cái thùng nước gạo như cái trước. :|
Đấy tui nói thế thui, còn ông thix nghĩ gì thì nghĩ.

Chít òi. Văn là môn khủng nhất. Em học văn cứ gọi là đỉnh nhất lớp đấy bà con ạ. :-ss
>.< Làm thế nào bi h. Nhưng mà nốt hum nay là xong òi. Bà con ới, có kế oạch đi đâu trơi ko nhẩy? Cả lũ đi Bát tờ ràng đập phá đê. hú hú
\:D/

tuankazzan said:
Bà Hoa nói đúng thật lập ra cái topic buồn cười quá cơ!4rum với topic là nơi để teen toàn trường nói chuyện với nhau,đằng này để mỗi mình D3 vào thì còn gọi gì là topic chẹp chẹp chẹp...........
cai topic buon cuoi+++++++.+++++++ the thi co khi nha minh fai nho kazza lap mot TOPIC_KHONG_BUON_CUOI cho ban y spam thoai mai di!dong y la 4rum de teen toan truong chat,the nhung nha minh thi chi chat voi nha minh thoi, moi tap the fai co nhung dac trung rieng. mot box lop ma de ai thix vao noi j thi noi duoc ngay, de ai thix thi thi thoang vao ppost 1,2 cau de spam bai thi ko con la mot box theo dung nghia cua no nua roi...

Hix
Tình hình là có đi bát tràng con à. Đi cả Vincom nữa. Ko bỏ cái lào hết
Thi xong òi mà. À bà con ơi, tối nay có ai đi học thêm văn ko? Có nên nghỉ ko nhi?
;)) tư tưởng giã đám đóa ke ke
Cô hỏi chúng mày đừng có khai tao đầu trò. À, có ai mua sách văn 11 chưa?
Nhiu xiền, mua ở đâu?

Em xin nhắc lại là các bác trước khi spam bài thì chịu khó nhìn tên topic nhờ cái. D3 thôi. Nói bao lần rồi hả???
Sướng, thi xong òi bà con ơi. Chán nhẩy, tí nữa lại đi học văn. Có đứa nào mua sách 11 chưa???

Mà thi xong òi đi đâu đập phá cái nhẩy ;))
Điểm chác thì... chậc chậc... Cứ gọi là tụt ầm ầm.
Thui đến đâu thì đến, cứ thế đã. Bít thế.

evols^-^

Member
neu ban kazzan con` vao` day 1 lan` nua~ th`i nghe to* gop y' nha'
_thu 1
ay to nghi~ ay ko nen fo^ len avt nhu the vi` trong no' taht la` cu? chuoi' ai ma` ko bit chac tuong? ay' bi....:-S va` chac chan la` ay' se~ dc ve' 1 chieu` di thang? den Xai` Dong`
_thu 2
:nguoi ta muon co' 1 cho^~ rieng cho lop nguoi ta thi` mac ke nha' sao zo zien cu' cho~ vao` ma noi' the'(mong muon nay` the hien 1 tinh than` yeu no*p':) :D )

to noi the xin ay dun`g hieu? nham` to* cung~ chi? mong muon teen Chu tot hon thui
dung` tu* ai' nha' vi` hoan` toan` xuat phat' tu` tam long` CHAN THANH`:) :?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000