Cá độ mùa WC đê

son_moi

Member
tôi tặng gì tôi ko nói đâu hehehe:D
nhưng....thực ra ko có món quà nào bằng tình cảm chân thành của chính mình.....

.........giả sử 8-3.....nếu một người con trai ko mua hoa...gấu....gì hết....trốn biệt cả ngày 8-3....liệu con gái có nghĩ ..có nhớ...có đặt câu hỏi " ơ cái anh này...ko bít đang làm gì...có nhớ tới mình ko " ko nhỉ.....rùi đến tối...khi con gái đã ko còn ai tặng quà gì nữa:( ...lặng lẽ con trai mò tới...hoặc gọi điện (sợ rằng khi gặp rùi ko thể nói...điều cần nói được:D:D )chỉ để nói với con gái rằng ...con trai yêu con gái...và đấy là món quà mà con trai dành tặng....thế có được ko.....( năm sau sẽ có hoa và quà sau :D )
..........chỉ sợ bi quy tội chữa cháy nhanh....gán cho là cả ngày đi chơi rùi đến tối mới nhớ tới con gái...thế thì...........

@sayang: tôi bít hồi đấy là con gái A3 gọi...nhưng hông bít ai...A3 có Nga và Ngọc là bạn tôi hồi cấp 2 mà.....

unperfect_man86

chắc chắn là đúng , có thể con gái vẫn lãng mạn , nhưng khi mà "các bạn ý" xem xét vấn để ở góc cạnh vĩ mô , hay nói cách khác là xem xét toàn diện vấn đề thì tình thực dụng vẫn đứng đầu ...
p/s : tất nhiên đây là ý kiến riêng tôi , các bác nghĩ khác thì ... kệ . :D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
há há há!!!!!!!!!!
tình hình là em ánh phải lo quà cho các cô giáo trong khi chính bản thân vừa là phụ nữ vừa là trẻ em thì chả kó ma nào hỏi han ...

mu-fan

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
há há há!!!!!!!!!!
tình hình là em ánh phải lo quà cho các cô giáo trong khi chính bản thân vừa là phụ nữ vừa là trẻ em thì chả kó ma nào hỏi han ...
Cho số dđ đê để hôm đấy anh gửi tin nhắn chúc mừng cho :D
Chẹp mà muốn tặng mà cũng chăng biết tới đâu mà tặng. :D

unperfect_man86

ê cái tiền trên này có ý nghĩa gì hông ? muh sao mình nhiều tiền wa thế ? em ánh cũng có mỗi 13 là thía lào ? chả hiểu ?
bạn nào giải thích đầy đủ căn cẽ vấn đề tiền nong này mình tặng ... xx vnd ( hai chữ số đấy )
thank

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thì cái hiện lên chỉ là tiền túi thôi! tiền túi của em ít nh trong bank em gửi n` vô kể
còn anh chưa gửi vào bank...dễ bị chúng nó ăn cắp lắm đấy^^

unperfect_man86

oh thế cũng ăn cắp được cơ à ? thằng nào ăn cắp được của tao tao tặng thêm 50vnd này , hộ cái :D
Ơ mà thế rốt cục là nó có tác dụng gì ?

unperfect_man86

tiền thì ở chỗ khỉ ho cò gáy nào chả cần ...... hỏi anh Lam thì anh bảo là để ........... đổi nick , làm màu mè gì đấy cho nick ...... và cả chơi XỔ SỐ he he heh e, nhưng mà anh í chưa nói rõ là chơi ntn , mod đâu roài lập topic đi hê ..... cái ni giống giống NFD ở bên nokiafriends.org ..... háo hức vãi :D :D :D :)) :)) :))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em ko biết! !!!!!!!!~ nhưng mà anh sẽ có thể nâng cấp acc của anh lên nếu anh có n` tiền..em chưa thử nên ko biết là thế nào.....
nhưng ko có j` mua bán thì chán chết!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000