Cá độ mùa WC đê

mu-fan

Member
son_moi said:
sắp 8-3 rồi...ông bạn có dịp rùi đó:D
....dù gì đi nữa cũng phải để người ta biết có một người tự dưng rụt rè, hành động lạ lùng chỉ vì người ta chứ đúng ko.........tôi tỏ tình vào 8-3 đấy (nghĩ lại mình lúng túng ngu ngốc thật):D:D:D:D:D:D cho tới giờ bọn tôi quen nhau được 5 năm, yêu nhau 4 năm rùi :D
Hì hì cái nè hay đó.Bây h tui chuyển người khác rùi.Em ý sn 87.8-3 này Chả biêt tỏ tình ntn.Cạnh tranh khiếp quá 1 em mà có tới 3 ông.1 ông sn 81,1 ông sn 84 và tui.
Ông sn 81 ko phải là đối thủ.Cuộc chiến còn tui với ông sn 84.Mà ông sn 84 này là chỗ anh em thân tình mới chết :D .Đau lòng quá đi.

Haiz

mu-fan said:
Hì hì cái nè hay đó.Bây h tui chuyển người khác rùi.Em ý sn 87.8-3 này Chả biêt tỏ tình ntn.Cạnh tranh khiếp quá 1 em mà có tới 3 ông.1 ông sn 81,1 ông sn 84 và tui.
Ông sn 81 ko phải là đối thủ.Cuộc chiến còn tui với ông sn 84.Mà ông sn 84 này là chỗ anh em thân tình mới chết :D .Đau lòng quá đi.
tôi thì có nhiều người cạnh tranh kinh khủng khiếp luôn!hichic,đủ các thể loại luôn,nhất là đám bạn của anh em ấy thằng nào cũng thuộc giới thượng lưu hehehe!Ai bảo tôi với cao quá làm gì nhưng mà tôi thật sự thích em ý,2 năm rồi còn gì,không biết gọi là yêu được chưa?Quyết định mùng 8/3 trực tiếp tăng hoa vậy!hôm 14/2 chỉ dám viết là :chúc tình cảm anh em mình như xưa(tình cảm anh em ý mà),bây giờ nghĩ lại thấy mình dại dột quá!

mu-fan

Member
Haiz said:
tôi thì có nhiều người cạnh tranh kinh khủng khiếp luôn!hichic,đủ các thể loại luôn,nhất là đám bạn của anh em ấy thằng nào cũng thuộc giới thượng lưu hehehe!Ai bảo tôi với cao quá làm gì nhưng mà tôi thật sự thích em ý,2 năm rồi còn gì,không biết gọi là yêu được chưa?Quyết định mùng 8/3 trực tiếp tăng hoa vậy!hôm 14/2 chỉ dám viết là :chúc tình cảm anh em mình như xưa(tình cảm anh em ý mà),bây giờ nghĩ lại thấy mình dại dột quá!
Cái quan trọng là thái độ của em đó đối với ông như thế nào.Có nhiệt tình ko?Ặc ặc đọc câu chúc của ông mà tui thấy buồn cười quá.Tặng em ý xong em ý có nói gì ko?

son_moi

Member
tôi ko tin vào tình yêu từ cái nhìn đầu tiên, hay cái thể lạo sét đánh gì đó...............mình phải thể hiện cho người ta để người ta cảm thấy chứ....và khi đã cảm nhận được thì mới yêu được :D......ko có gì tự nhiên đến hay tự nhiên đi phải ko anh em? phải tiến lên .........8-3 tiến lên anh em :D:D:D:D:D

mu-fan

Member
Hôm nay tôi vừa làm 1 việc ko biết là dại dột hay khôn ngoan là nhắn tin cho....bạn thân của em ý và nói rằng là tôi thích em ý.Tôi biết chắc là em ý có đọc tin nhắn đấy.Nhưng mà đang nhắn tin đi nhắn tin lại vui tự nhiên sau tin nhắn đấy thì ko thấy nhắn lại gì hết cả.:( :((.Sao vậy?

mu-fan

Member
sayang said:
Thôi rồi, ko có reply là toi rồi ....
Tức là sao?Nói rõ hộ cái để tớ còn biết đường làm ăn.Mà tớ gửi sms cho bạn thân của em ý chứ có phải là em ý đâu.

sayang

Chẹp chẹp ... tôi nghi bạn thân của em lại có tình củm với ông bấy lâu nay mà chưa dám nói ra :-? ... Rồi đột ngột ông nhắn tin như vậy ... em buồn =(( ... no reply thui ...
Nếu như em của ông vẫn có những biểu hiện bình thường, ko sốt cao kéo dài hay ho khan ... Oic ...sry, nhầm sang H5N1, em của ông vẫn nói chuyện vô tư với ông thì tức là em í ko biết gì về cái tin nhắn đó, hoặc có biết nhưng sẽ ko ảnh hưởng đến mối quan hệ của 2 người....
Chuyện đã hé lộ , mà bọn trẻ bây giờ tinh nhanh và khôn ngoan lắm... Chỉ cần qua cách ông đối xử là chúng biêt ông iu con nào liền... Thôi, cứ nói toẹt ra cho nhanh. Trần chừ lâu, thằng khác đến trước thì đừng có khóc... Thời buổi cạnh tranh gay gắt mà ;)....Con trai thì phải dũng cảm chứ... Thế nhá ... good luck :)

To son_moi : tôi tưởng ông là tay cưa gái có hạng, thế mà đừng trước con gái lúng túng vậy sao ? Các chú vẫn còn trẻ người non dạ quá ...

mu-fan

Member
Cám ơn bà Sayang nhé!Hôm qua nói chuyện lại bt rùi.
Chẳng phải tôi nhát tôi ko dám nói thẳng với em ý mà chẳng qua là tôi chưa biết ý tứ em ý thế nào nên chưa thích làm cái gì cả mới quen nhau mới được có vài tháng.Với cả dạo này bận quá cũng chẳng có thời gian mà nói chuyện nhiều.

son_moi

Member
To sayang: ai nói bà tôi cưa gái có hạng hay bà lại "tưởng" ra hả :)) từ trước tới giờ tôi chả cưa ai...chỉ cưa mỗi người iu tôi 1 lần....5 năm roài đó.........

ll4ever

oài! toàn các bậc đại sư phụ! nghe mà thấy tủi thân :((
cuối cùng mìn lại là đưa duy nhất dc thưởng thức bài " 5 trăm cô đơn" HIX!!!!!!!!!

son_moi

Member
tôi nghĩ con gái nhạy cảm ....ai thích con gái là con gái bít ngay :D:D:D:D...mình nói ra chỉ là để chắc chắn thôi...vốn con gái thường thích có cái gì đấy chắc chắn dễ dữa dẫm mừ :D:D:D kẻo lại...biết đâu đấy...ai mà bít được.....
...nhưng tôi chúa ghét cái kiểu núi này soi núi nọ các ông ạ :D:D

.............Vậy mùng 8-3 nên tặng quà gì bi giờ nhỉ :D:D:D

mu-fan

Member
Hì hì tôi có hỏi mấy đứa bạn tôi về chuyện tặng quà cho bạn gái 8-3,bọn nó nói là tặng hoa với thiếp Metoyou là có vẻ ổn.
Cái loại thiếp này tôi thấy ở HN có bán trên Nguyễn Thái Học,Phố Huế.
Thế tặng 1 con gấu ôm 1 trái tim màu đỏ có được ko nhỉ?

mu-fan

Member
Bít roài.Kể ở trên roài.
KO biết tôi có nên học theo cách của ông ko :D
Nói thử cho tôi xem ông tỏ tình như thía nào đê.Để tôi thử phát này xem :D

sayang

chẹp chẹp son_moi có vẻ hiểu tâm lý bạn gái nhẩy ? Hồi trước có biêt ông là thằng nào đâu. Một lần hồi lớp 11, đang đứng ở cửa sổ thì cái Khanh lớp tôi ra nhờ tôi gọi cái thằng tóc xoăn đang lang thang dưới sân trường. Đang rỗi việc , thế là đứng ở tầng 3, gọi toáng lên " Sơn ơi " , rồi chui vào lớp. Sau đó thấy ông ngơ ngơ ngác ngác, con mắt láo liên nhìn khắp sân trường tìm xem ai gọi. Từ đây mới biết cái thằng tóc xoăn, cao cao, học lớp A5 là ông !

Mà 8-3 toàn là hoa và gấu, thật nhàm chán ! Sao ko kéo bạn gái đi đâu đó chơi cả ngày, đi Bát Tràng hay đi đâu đó xa xa, thăm thú đâu đó. Tìm quang cảnh yên tĩnh , lãng mạn mà thổ lộ luôn.

ll4ever

o` hay đúa! tôi thì tôi đơn giản hơn nhìu< vì cái việc rủ đi chơi là bất khả thi :( > :
tặng 1 cái gối ngủ có ảnh tôi :))<chứ gối ôm thì bạn ý có lẽ khóc thét :D>

unperfect_man86

20-10 .... rồi 24-12 ....... rồi 1-1 .... rồi 14-2 ........chuẩn bị lại 8-3 rút về kí túc làm hội rượu cô đơn ..... sơn mọi xem xem thế nào chứ để anh em thế này thì ung thư gan trước khi kịp có người y ....... :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000