Cá độ mùa WC đê

ll4ever

oái! sao nhóc bít bạn nè là giả?
Mu-fan ui, dù ông là ai cũng ko quan trọng, up ảnh lên đây đê! cho anh em xem có quen ko?! :D

mu-fan

Member
Thanks ll4ever!
Chẳng qua hồi trước ko thích đụng "người quen" trên này nên mới khai như thía thui.
Post ảnh lên đây á?Ko thích.Khi nào rảnh thì tui mời cốc cafe.Nói chuyện như thía thoải mái hơn.Gửi PM cho tôi số cellphone hoặc YM của ông để tui gọi cho.

Haiz

son_moi said:
hết Valentine rùi sắp 8-3 ..:D:D
hichic hết Valentine rồi mà tôi có một người mà cũng không đám tặng trực tiếp!thế mới bực chứ,cứ gặp là run run không biết nói sợ không dám đến đành phải gửi,giá mà lúc mình gặp người ấy mà "lắm mồm" như em Ánh thì tốt!Ánh ơi giúp anh có thể lắm chuyện như em đi!heheheh

mu-fan

Member
Haiz said:
hichic hết Valentine rồi mà tôi có một người mà cũng không đám tặng trực tiếp!thế mới bực chứ,cứ gặp là run run không biết nói sợ không dám đến đành phải gửi,giá mà lúc mình gặp người ấy mà "lắm mồm" như em Ánh thì tốt!Ánh ơi giúp anh có thể lắm chuyện như em đi!heheheh
8-3 dễ tặng quà hơn ông ạ.
Lại ko sợ hiểu nhầm.Hồi trước tôi cũng giống ông đó.
Bây giờ vẫn còn...hơi hơi giống :D

son_moi

Member
phải cố lên ông ơi...kẻo bạn gái ấy lại đổ nhầm ông đưa hộ quà với hoa thì đứt phim hie hie :D:D
...mình đến tặng có ngượng, rụt rè ti' xiu' người ta càng quý càng iu có khi hie hie :D

mu-fan

Member
son_moi said:
phải cố lên ông ơi...kẻo bạn gái ấy lại đổ nhầm ông đưa hộ quà với hoa thì đứt phim hie hie :D:D
...mình đến tặng có ngượng, rụt rè ti' xiu' người ta càng quý càng iu có khi hie hie :D
Thì tôi đây nè.Hồi trước đứng dưới mưa chờ người ta để tặng quà NOEL lúc tặng quà nói được có vài câu.Nói xong lúc người ta đi rùi mới bắt đầu thấy lúc đấy sau mình ăn nói lung tung vớ vẩn thía.Kết quả là đến bây giờ vẫn còn hơi ngại nên lên trên này mới phải khai man tên tuổi. ặc ặc....
Mà cái cảm giác lúng túng đấy chỉ có với đúng 1 người mới lạ :p

son_moi

Member
...tôi nghĩ những điều thật lòng..xuất phát từ trái tim bao giờ cũng khó nói...con trai lại bị cái nhiệm vụ tỏ tình với tặng quà có vẻ nặng nề hơn nên chúng ta ấp úng là đúng thui hehe:D...
... ông thích em nào A5 hả...hehe sao lại lấy lớp là A5 vậy :D:D

Haiz

son_moi said:
...tôi nghĩ những điều thật lòng..xuất phát từ trái tim bao giờ cũng khó nói...con trai lại bị cái nhiệm vụ tỏ tình với tặng quà có vẻ nặng nề hơn nên chúng ta ấp úng là đúng thui hehe:D...
... ông thích em nào A5 hả...hehe sao lại lấy lớp là A5 vậy :D:D
hiichic nhưng mà hồi trước tôi cũng tặng trực tiếp em ý rồi!hồi ấy tôi mới học lớp 12 em ấy học lớp 10,không hiểu sao bây giờ lại ngại thế mới tức chứ!Căn bản là thỉnh thoảng mới nhắn tin cho em ý nên lúc gặp cũng ngại ngại lúng túng không biết lamg gì!Chỉ mong trường CVA mình tổ chức lễ hội gì đó để gặp em ấy mà nói chuyện!Vấn đề chính là em ấy năm nay học lớp 12 nên đến nhà nói chuyện sợ bố mẹ em ....

son_moi

Member
sắp 8-3 rồi...ông bạn có dịp rùi đó:D
....dù gì đi nữa cũng phải để người ta biết có một người tự dưng rụt rè, hành động lạ lùng chỉ vì người ta chứ đúng ko...
......tôi tỏ tình vào 8-3 đấy (nghĩ lại mình lúng túng ngu ngốc thật):D:D:D:D:D:D cho tới giờ bọn tôi quen nhau được 5 năm, yêu nhau 4 năm rùi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000