C-A7 dưới thời Puskin Võ Quý Hoàng

vinh_3leph4nt

Hahha....Mấy nay vất vả ôn thi nên kg vào đươc. Lâu lâu vào đọc tin mọi người viết đã luôn, kekke....Hà khỉ ơi, xuất rau sang Hà Lan với!!! Rau bên này mắc vãi, hichichic...Còn bạn Hà béo thì cứ yên tâm! Mỗi lần Vinh Voi ăn món gì sẽ nhắm mắt nghĩ đến bạn rồi sau đó sẽ kể lại cho bạn...đỡ thèm, kekekke....

teddymon

bạn Vinh nói làm mình cảm động quá, chỉ sợ nghĩ đến mình mà bạn ăn ngon lành thì mình còn thém hơn ý chứ, hic
Mà sao lại có vụ Hà tẩu buôn rau thế nào, hồi xưa biết là buôn rượu thôi chứ, chuyển về làm VAC hả V Anh

casper_hung

WOA WOW ...

mo.i ngu*o*`i da.o na`y lo*'n we' tro*`i a(n no'i nghie^m tu'c we' hixhix na`o la` ngo.c anh ho^~n ha`o nga`y xu*a (bố láo,bản năng) vậy mà bây giờ ngoan ngoãn lạ thường làm sao hồi xưa mình ghét bao nhiêu bây giờ yêu bấy nhiêu à keke.Mà mọi người ơi hôm 12/7 di dâu vậy em ko muốn về lém nhưng thấy mọi người nói có vẻ hay wá nên muốn về rùi keke.Hôm dó mọi người kưu mang em nhá bên này dã dói mong về nhà me. bồng bạn bế mong rằng tai wa nạn khỏi a.Đã wá có cái trang củ chuối này chúng ta lại gặp lại dược nhau vui vui wá thế là ko bị cô dơn nữa rồi haha :9 :x :d: thui dến giờ di ngủ byebye mọi người nha goooodnight !!!

vinh_3leph4nt

Trời! Uông Bí có cái avatar kinh hồn vậy ku? Hichichic...Bạn Hà béo và Vịt Anh bên kia có nóng kg? Bên Vinh Voi nóng wá trời wá đất, chẳng khác VN gì cả, hichihic....Vinh Voi đang làm visa để quay lại Hà Lan sau này nhưng chưa xong, hcihichic...Khổ wá! Hi vọng về kịp 12/7 đoàn tụ lớp mình, hehehe...Có bạn nào có ý định thăm thầy Hoàng kg vậy, hehehe...

teddymon

dã man ông Bí có cái avatar như la Búp bê giết người ý, mà không biết viết tiếng gì nữa, nửa ta nửa Tàu, chịu không dịch nổi, yêu cầu viết lại nhé
Bên này năm nay thời tiết buồn cười lắm, hôm nóng hôm lạnh, hôm qua nóng 28 độ, hôm nay lại 20, gió lạnh lắm, hic, sáng mình đi quên áo khoác lại phải về nhà lấy, hic hic, mai lại nóng 28đến thứ 5 lại còn 19 độ thôi mà còn mưa nữa cơ, Enino bà con ợi.Trái đất đến ngày tận thế rồi
à bạn Vinh về bao giờ sang thế, mình định hè đi làm có tiền sang Hà Lan chơi 1 chuyến , k biết bạn snag chưa còn đến thăm nhờ làm hướng dẫn viên nữa chứ nhỉ

vinh_3leph4nt

Khà khà....Níu Vinh Voi dzìa được thì cũng fải cuối tháng 9 mới sang đấy! Không bít kịp kg? Mà cái dự định sang HL của Hà hình như từ năm ngoái mà vẫn chưa thực hiện được nhỉ, hehehe...Níu sang đúng lúc Vinh sang rồi thì hay nhỉ, heheh...
Hôm nay Vinh Voi thi xong roài, theo dự định là cn lên đường về roài, nhưng đến giờ vẫn chưa xin được visa nữa, hichic...Xem chừng khó mà về kịp 12 wá, hichcihcihic...Tụ họp lần này mọi người nhớ mang máy ảnh chụp rồi post cho pà kon xa gần xem với nhé!!!

vinh_3leph4nt

Kekekke....Mới vào xem hình lớp mình, thấy hình của bạn Hà và Ngọc Anh xinh wá trời! Kekeke....Bắt đầu thấy hối hận vì hồi xưa đã kg chịu nắm bắt lợi thế "cự ly" rồi đây, kekekek....

teddymon

bạn Vinh vui tính ghê cơ, đợt này Ngọc Anh cũng mới về này, xúc tiến luôn đi, bạn cứ về chơi thoải mái đi, mình được nghỉ hè đến tận thang 10 cơ mà nên bọn mình bàn bác sau vấy nhé

vodanhthu

:D đúng là hôm nay lạnh thật bà con ah,định đi bơi mà trên bảo dưới thì chả nghe ghì cả hihi,lâu lâu lên mạng đọc tin mọi người thây vui thế:D.Thầy Hoàng mà thấy chắc phải rơi nước nhỉ,thầy ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........... :x :*

casper_hung

12-7 sắp tới gần rùi.

sắp dược về gặp lại những người bạn đáng yêu những khuôn mặt xinh xắn của lớp Ca7 rùi đã đã wá kaka ko hiểu HÀ ĐỘP dao này sao rui khuôn mặt thì vẫn béo tròn như ngày nào đó nhưng trông vẫn rất phong độ còn TẠ NGỌC ANH con của bà TẠ THỊ THANH LOAN (memory) thì trông sao mà tiều tụy vậy em trông em ko khác gì linh hồn trong anh cả trắng bệch như hồn ma và lạnh lẽo như lòng anh ^^ Còn TRÂM thì thiệt là tuyệt wá trời luôn có chồng vô la chăm chỉ và khiêm nhường,khiêm tốn ko tự kiêu,mạnh mẽ và vui vẻ ==> các bà già lớp mình học tập mama của tớ đi nhé những cô gái kiêu hùng của lớp CA7.
KEKE nói chuyện dây dã wá mỗi tội viết thì khổ wá trời ấn mỏi tay mới dược 1 chữ hixhix :-( nhưng ko sao vượt qua gian lao mới vươn tới thành công mừ keke
Mà ko hiểu lão già HOÀNG (nghiện) dạo này thế nào rùi ko biết nhỉ ghét mà vẫn nhớ lão thế mới dau nhớ nhất cái câu :"tui ko trù cậu mà tui làm thế chỉ dể cậu cố gắng lên thui " hixhix sau này mình có làm gì quá dáng chác cũng phải dùng câu của thầY giáo HOÀNG (con nghiện CA7) này wá keke :x

vinh_3leph4nt

Mèn ơi, cái thằng ku Bí này bố láo wá!!! Dù gì cũng đang ở trong trang web của trường mà nói thế à??? Cẩn thận tai vách mặt rừng, chú bị ban khỏi diễn đàn bi giờ, kekkekeke...

Trâm ơi, cái hình bé tí à, kg thấy gì hết, hichic...Mà Vịt Anh trên bảo gì mà dưới lại kg nghe thế hả???? hehehhehe....HL và Đức sông liền sông, núi liền núi mà sao bên này vẫn chẳng lạnh nhỉ, hichic....Nóng fát điên!!!

teddymon

này, ông Bí vừa le te vào mà chê tui với Ngọc Anh kinh thế,đợt này ông về bảo N Anh trả thù hộ tôi 1 thể,cũng may là có câu "vẫn còn phong độ như hồi xưa đấy" ( mà ông ở vùng sâu vùng xa nào mà không biết đánh tiến Việt à, hay đi Tây nên quên hết vậy)
cái ảnh của Trâm bé xui, nhìn có thấy gì đâu, mà có đúng là Trâm ghi thế này không vậy, không nhận ra trò cưng của thầy Hoàng nữa: "Thầy Hoàng của chúng mày này !
"

Papaya

Họp lớp !

CA7 thân yêu, xin thông báo với mọi người kế hoạch họp lớp năm nay như sau:

Chúng ta sẽ tập trung ở cổng trường Chu văn An thân yêu lúc 17h30' ngày 12-7- 2005. Thời gian chờ đợi là 15', sau đó tất cả sẽ cùng thẳng tiến đến quán Ông già - Phương Nguyên đánh chén. Sau đó là Karaoke.... Gặp nhau và cười...

Mong mọi người có thể tham gia.
Đăng kí tại đây luôn nhé !

Cho tới thời điểm hiện tại có:
1. Trịnh Ngọc Trâm
2. Hồng Thu Trang
3. Tạ Ngọc Anh
4. Nguyễn Phương Anh

casper_hung

ho^ho^ho^

Có gì lỡ mồm xin các đại ca tha thứ cho em nhá keke mới viết có một câu mà đã mắng như bị dấm vô mồm vậy tụi em wá keke mà trâm ơi sao không thấy có tên của ku bí thế huhu bắt đền đó nha hixhix
À mà hà độp định sửng cồ với ku bí này hả dược à nha khi nào về biết tay ku...bí này ^^ mà sao cái trang này có lâu rùi mà sao chẳng thấy mẹt của ai vậy trời hixhix tui này lãng wên tình xưa rùi acac.năm nay cố gắng về sớm để họp lớp ko mọi người lại chửi bảo thằng ku bí này wên mất mọi người rùi keke
ILCA7 max. :9 :d:

vinh_3leph4nt

Hichic....Đến giờ này mà Vinh Voi tui vẫn còn lưu lạc nơi xứ người, hichic...Cái bọn Hà Lan dở hơi ăn cám lợn này năm nay làm khó wá, vẫn chưa xin được visa nữa, hichichic...Mà tình hình đóng góp thế nào vậy Trâm? Hay là đến đâu ăn chia đến đó, hehehe....Bạn nào ở nhà gọi Thúy Anh thử xem, chắc là Thúy Anh đi đấy, hehe...Nhớ chụp hình nhìu nhìu nha!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000