C-A7 dưới thời Puskin Võ Quý Hoàng

Cheek_nl

Member
Trâm ui.... thằng em tớ học 7H1 ở TV, vừa cho nó xem ảnh Trâm, nó bảo "cô" này trẻ khủng khiếp, hồi trc bọn nó toàn tưởng là học sinh trong trường...hihi sướng nhé.... ;)
Này, dạy môn gì thế, sau này tớ có con cho tớ gửi gắm với nhé :p

Cheek_nl

Member
vinh_3leph4nt said:
À Cheeek ơi, bạn thi xong 12 là đi luôn hay sao mà tốt nghiệp sớm vậy? Vinh tưởng Enschede chỉ dạy Master thôi chứ? Hóa ra dạy cả IBMS à? Sướng nhỉ! Thế đang ở VN đấy hả Cheeek??? Nghĩ lại mà thấy chán, Vinh fải còn 1 năm rưỡi nữa mới xong, hichichic...
Uh hết lớp 12 tớ đi rồi học năm 1 bên này luôn.. cuối cùng thì cũng xong 4 năm gian khổ..
Ấy học dưới Dev thì vui hơn Enschede rồi ..dưới đó nhiều ng Vn mà..thôi cố lên một năm rưỡi trôi cũng nhanh lắm :)

vinh_3leph4nt

ủa ủa....Sao dạo này kg thấy ai hết vậy nè??? Mọi người đi đâu hết roài??? Room A7 mình bùn thế!!! Có ai có hình post vào xem với :x

heo sữa

HeHeHe...
Thân chào đồng bào lớp CA7 thương mến.
Hôm nay trường tớ bắt đầu được nghỉ hè. Thêm nữa hôm nay tớ rất hên, điểm thi của tớ cao chót vót.. học bổng 6 chục...lạ ghê..he he he...Sướng ơi sướng !!!!!!
Thui khoe tí thui..
Chà chà..lớp mình vào đây ít wá nhỉ..Vinh à, ok để hôm nào tớ post ảnh lớp lên nha.. Nhiều hình vui lém...

vinh_3leph4nt

Aha...Toàn vào rùi à? Chúc mừng nghen, kekeke...60 thì cũng lên Z được rùi đấy nhỉ, kekekeke..... Hôm nào post ảnh lớp mình lên xem ha, kekekke....Có ai chỉ giúp Ngọc Anh vào kg? Ngọc Anh đăng kí nhưng khi khai password thì nó kg chấp nhận! Kì vậy trời??? Vinh Voi chịu luôn, kekekke

Papaya

hắt xì, báo cáo cả nhà là mấy hôm vừa rồi tớ bị ốm hic nên ko vào buôn bán hỏi thăm mọi người được
Bạn Toàn vào rồi đấy à, hic bạn láy nick heo sữa làm tớ đói quá.. huhu đi ăn đây !
Mọi người vào nhiều vào cho vui nhé !

vinh_3leph4nt

Ực...Trâm nói làm Vinh Voi nhớ món heo sữa quay wá, kekekkeke....Bị bệnh sao thế Trâm? Cảm mạo à? Hehe...Hết bệnh rùi vào buôn bán dưa lê cho xôm tụ, kekekek....

teddymon

thông cảm cả nhà, mình bị mất net do thay đổi đường dây điên thoại,cả nhà vẫn khoẻ chứ, Trâm ốm sao vậy

Papaya

Họp lớp năm nay thế nào đây nhỉ?

Ở nhà đang Sốt dịch ý mà, em cũng đỡ ốm rồi hix mọi người hỏi thăm làm xúc động quá !

Thấm thoát cũng sắp đến 12-7 rồi, năm nay mọi người có định họp lớp ko nhỉ? 12-7 sẽ là ngày thứ 3, chắc lúc đó mọi người cũng tốt nghiệp và thi cử xong rồi,....

Lâu lâu lám bữa đại hội cho đỡ buồn :O) <:p =D>

casper_hung

cả lò ơi !!!

mọi người ơi dạo này sao rồi vậy lâu wé roài ko gặp ai cả hixhix nhớ wé ạc ạc Năm nay em cố gắng về kịp ngày họp lớp dể di chơi với mọi ngươi dược chứ ạ hixhix mình em ở bên này tủi thân wé à hixhix :9

vinh_3leph4nt

Kakakka....Bố Bí láo nhểy !!! Lần trước bảo kg về hè cơ mà? Hy vọng hè này về kịp 12/7, lại đang kẹt chuyện visa nữa roài, hichichic....thế 12/7 năm nay định làm thế nào? Nghe bảo năm ngoái ít người đi lắm fải kg???

Papaya

Uh mọi người cố gắng về để họp lớp năm nay vui hơn 1 chút
Nếu có thể thì làm cái gì đó hoành tráng hơn là chỉ đi ăn và hát Karaoke chứ? Ví dụ về quê nhà Trang Ruồi chẳng hạn, hoặc đến nhà Trâm nấu nướng gì đó rồi hát Kararoke luôn... hay là... quan trọng là mọi người phải về nước và hào hứng tham giạ
Thế đã...

vinh_3leph4nt

Khà khà....Vinh Voi ủng hộ chuyện ăn uống, khà khà...Ở bên này thèm món VN lắm roài...Chẹp chẹp....Chân gà nướng, nem chua rán, chẹp chẹp chẹp...

Ta Ngoc Anh

a lo , ngoc anh day , troi oi vat va lam moi dang ki duocvao chung vui cung ca lop minh.Thich quaa..... Cam on ban vinh voi nha , hihi xau ho qua ko co vinh voi thi ko biet lam the nao ngoc anh vao dươcduoc..Cho gui loi chao ca nha nha.

vodanhthu

hallo ca nha

hallo cả nhà,đọc tin mọi người vui quá mà đánh chữ có dấu thì chả vui tẹo nào :D ,cả nhà mạnh khoẻ la mưng rui.....mà cũng lạ chả lớp nào như lớp mình,đi toé loé cả,hihi uông bí thỉnh thoảng lên mạng chát đê,chả bao giờ gặp ghì ca,đang vận động lớp trưởng và mấy nhân vật nổi tiếng vào,có ai biết bạn Mai bây giờ dạt ở đâu không?
To bác Hà:vụ rau nhà bác thu hoạch được chưa?anh em làm phi vụ xuất khẩu rau sang Đức bán phá giá đê :D.ok?có ghì bàn bạc cụ thể sau nhé
To Trâm:cố gắng sang năm tòi ra 1 thằng cu cho bạn bè mừng tuổi nhé,hehe...
To Toàn:Toàn ơi,ông đã có người yêu chưa,tôi thấy bảo gái trương ngoại thương ngon lắm ah,chep...nhất ông rùi nhé

Thầy Hoàng mãi trong tim tôi :x

Papaya

Haha Việt Anh vẫn nhí nhảnh như ngày nào nhỉ?
Mà mấy vụ xuất khẩu rau như thế nào đấy? Hic có vụ làm ăn gì hay cho tớ tham gia cái nhẩy?
Mai mèo trôi dạt phương nào cũng chẳng ai biết, ngoài nó ra lớp mình cũng có mấy đứa ra trg la mất tích luôn.
Chúc mọi người những ngày cuối tuần vui vẻ !

teddymon

thằng Vanh, mày viết gì mà lắm thế, đọc hết cả hơi, phu.. ....cứ như lâu lắm không được nói tiếng Việt không bằng
Cả nhà về lien hoan hả, mình tủi thân lắm, bên này không có phở, nộm,bánh cuốn, huhu, thèm quá, ghen tị với bạn Vinh voi né, về ăn ít thôi cho mình đỡ tủi thân nhé :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000