C-A7 dưới thời Puskin Võ Quý Hoàng

vinh_3leph4nt

Ay da...Sao chưa có ai vào đây hết vậy Trâm??? Mỗi Trâm và Vinh Voi thui à???
Mọi người đâu rùi???? "4 phương trời ta về đây chung dzui..." :d:

Papaya

Vinh voi đấy ah, hic tớ thấy các bạn cùng 98-01 vào đây đông vui lắm rồi, lớp mình chẳng thấy đứa nào ló mặt vào đây gì cả
Mà trên danh sách pic các lớp họ cũng quên mất lớp C-A7 của bọn mình rồi hay sao ý, huhu.
Bao giờ Vinh về nước thế???

vinh_3leph4nt

To Trâm: Oài...Chán thế!!! Các bạn lớp mình chắc bận bịu wá nhể!!! Vinh khoảng 4/7 về. Đợt này nhớ các bạn HN wá nên đặt vé về HN trước, chơi nửa tháng rồi hành quân tiếp vào SG, kekekek! Bạn Trâm dạo này dạy dỗ các đệ tử thế nào rồi, heheheheh....Hôm wa trường mình có chương trình ca nhạc gì fải kg? Trâm có đi kg?
To Cheek NL: đích thị Vinh Voi nhập khẩu từ SG đấy ạ, heheheh...Bạn cũng ở NL à? TP nào thế? Vinh ở Deventer. Giao lưu 1 fát nhể, hehehe

vinh_3leph4nt

À Trâm ơi, cái hình lần trước Trâm gửi kg thấy được, còn hình nào kg? Gửi lại xem fát, hehehe... ;) Thử upload 1 cái hình mới nhất lên xem thế nào :q:

Zinni

hahaha, Vinh voi dạo này ngon lành cành đào quá nhở, mặt mũi trắng phớ thế kia, về SG làm mẫu được roài, quảng cáo Biore cứ gọi là :D

Cheek_nl

Member
vinh_3leph4nt said:
To Cheek NL: đích thị Vinh Voi nhập khẩu từ SG đấy ạ, heheheh...Bạn cũng ở NL à? TP nào thế? Vinh ở Deventer. Giao lưu 1 fát nhể, hehehe
hehe, duyên quá, tớ ở Enschede nhưng 1 ngày nữa là lên đường về nước mất rồi. Hồi lớp 12 học Mr. Đệ VIP cùng ấy muh...

vinh_3leph4nt

Ê cái bà Thúy kia chơi nhau đấy hả? Sao lại quảng cáo Biore??? Ít ra cũng fải DeBon chứ, kekekek...Dạo này đã đi làm chưa hay vẫn tung tăng thế? Hehehe...Bạn Cheeek ơi, sao lại về nước tầm này? Học xong rồi sao? Mà sao hồi trước học bác Đệ cùng mà mình kg bít nhỉ? Chắc tại cúp học nhìu wá, kekekek...
Buồn cười, VIP với véo, cuối cùng bác chẳng giúp gì được các cháu nhểy, kekeke

Papaya

To Vinh: Hic công nhận là bạn Vinh dạo này xinh trai ra nhiều đấy, nhưng tay cầm cái gì thế? bia bọt đấy ah?
To Thúy: Thúy dạo này thế nảo Vẫn học ở nước Nga xa xôi đấy ah? Phải 4 năm rồi, kể từ ngày ra trường là không nhìn thấy Thúy luôn. Khi nào về nước tặng tớ ít "lẵng quả thông" nhé !
To Anh Phương: không biết có phải không nữa nhưng hình như Phương học lớp 5B (cô Thành ở Trưng Vương) cùng với tớ hì hị Nếu đúng thì bắt tay 1 cái, hỏi thăm tình hình bạn Phương luôn.

L

L()uis Ha

Guest
He he he lo Kosovo cac bà kon a7 Iem là Hoàng Hà xin được góp mặt cho đời dạo này bà kon thế lào roài sao ít a7 thế

Cheek_nl

Member
Papaya said:
To Anh Phương: không biết có phải không nữa nhưng hình như Phương học lớp 5B (cô Thành ở Trưng Vương) cùng với tớ hì hị Nếu đúng thì bắt tay 1 cái, hỏi thăm tình hình bạn Phương luôn.
Ừ chính tớ đây Trâm ạ. Lấy chồng rồi à thích nhỉ hihi ;-)

Cheek_nl

Member
vinh_3leph4nt said:
Ê cái bà Thúy kia chơi nhau đấy hả? Sao lại quảng cáo Biore??? Ít ra cũng fải DeBon chứ, kekekek...Dạo này đã đi làm chưa hay vẫn tung tăng thế? Hehehe...Bạn Cheeek ơi, sao lại về nước tầm này? Học xong rồi sao? Mà sao hồi trước học bác Đệ cùng mà mình kg bít nhỉ? Chắc tại cúp học nhìu wá, kekekek...
Buồn cười, VIP với véo, cuối cùng bác chẳng giúp gì được các cháu nhểy, kekeke
Uhm, tớ tốt nghiệp rồi. Ấy ở Deventer chắc cũng học Saxion hử?

Mr. Đệ ko biết có còn khoẻ mạnh để chăn dắt các thế hệ đàn em của mình ko nhỉ?? Nghĩ lại hồi đấy ức vật!

Papaya

Hê nô, chào mừng thành viên Hà tẩu tham gia.. hic tớ với bạn Vinh voi đang gọi khản cổ mà chẳng thấy ai cả.... Bắt tay cái !
To Phương: dạo này Phương thế nào? hic cô Thành của chúng mình giờ là Hiệu Trưởng trường Trưng Vương cấp 1, vẫn xinh đẹp lắm... đặc biệt là còn nhớ khóa bọn mình đấy.
Tớ bây giờ may mắn được về trường làm việc, dạy ở Trưng Vương cấp 2 và gặp lại các thầy cô giáo cũ. Còn lấy chồng à, hiihi lấy đi thì biết :p

vinh_3leph4nt

Hahha...Hay wá hay wá....Kg đi dự đám cưới bạn Trâm được, bi giờ mới thấy hình, hehehe...Hôm đấy chắc là xinh fải biết, hehehe...Mà A7 hiện giờ đang có 1 thành viên mắc kẹt bên ngoài, chưa bít cách vào. Đó là Uông Bí =))
Bạn Cheeek ơi, bác Đệ chắc vẫn còn hăng hái chăn dắt lắm :) Hùi xưa cái vụ từ lớp thường lên lớp VIP, rồi siêu VIP là đủ thấy bác chăm lo cho các cháu thế nào rồi, kekekke...Chỉ sợ từ khi thi đề chung thì các cháu bỏ bác thôi, kekekek
Còn ông Hoàng Hà, ông rủ tui chơi các trò gì thế? Mới vào đã gạ gẫm anh em chơi điện tử rồi à? :q: Tình hình dạo này thế nào rồi? Rủ Việt béo vào luôn đi, kekekke

vinh_3leph4nt

À Cheeek ơi, bạn thi xong 12 là đi luôn hay sao mà tốt nghiệp sớm vậy? Vinh tưởng Enschede chỉ dạy Master thôi chứ? Hóa ra dạy cả IBMS à? Sướng nhỉ! Thế đang ở VN đấy hả Cheeek??? Nghĩ lại mà thấy chán, Vinh fải còn 1 năm rưỡi nữa mới xong, hichichic...

chip xinh

chao ca nha`, Hoai Linh day, hehe, thay tinh than lop minh iu? qua', sao moi nguoi vao it the nhi. HL dang thi, nhugn mau' qua, van phai vao chugn vui voi moi nguoi`.Bao gio Tram co em be' thi bao' cho cac' co cac' chu' nhe'.

Papaya

Hê nô Hoài Linh, chúc mày thi cử tốt nhé. Tao vừa qua một năm học, được xả hơi 1 tuần rồi lại tiếp tục chiến đấu.
Ok, bao giờ có tin vui sẽ báo ngay cho bọn mày. Mà tình hình mấy đứa Linh thế nào nhỉ, chẳng thấy tăm hơi gì cả, tình yêu tình báo gì thì phải báo cáo với anh em chứ nhỉ, Vinh nhỉ?

vinh_3leph4nt

Ủa Trâm ơi, nhầm nhọt với trồng trọt à? Kekekke...Đang hỏi Hoài Nin sao lại "Vinh nhỉ", nghe giật hết cả mìn, kekekekke...Thế định kế hoạch hay sao mà chưa thấy tăm hơi gì thế hả Trâm, kekekkek....
Hoài Nin vào bao giờ thế? Âm thầm lặng lẽ wá nhể, kekekek...Gọi cả bà Thủy vào luôn. Hôm trước Vinh Voi lại gửi đường link như Trâm làm hôm trước cho lớp mình rồi nhưng vẫn chửa thấy ai cả, hichichic...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000