C-A7 dưới thời Puskin Võ Quý Hoàng

teddymon

alo, bạn Vinh về nhà thấy mất tích luôn à,chắc là vui quá quên bạn bè rồi,mà mọi người dạo này lười thông tin quá đi nhé

vinh_3leph4nt

Vinh Voi đây! Về VN ít khi lên mạng quá! Vinh Voi đang ở SG, vào quán cafe này có internet mới vào mạng được. Ở HN nóng quá, Vinh Voi trốn vào SG hơn 1 tháng rùi, kekekke...Mọi người dạo này vẫn khỏe chứ? Bạn Ngọc Hà dạo này seo rùi, bên đó còn nóng kg? Vinh Voi về ăn các món ăn quê nhà mà nhớ bạn Hà quá, kekekke.....Tiếc là kg gửi được...mùi sang cho bạn, kekekekke.....

tottochan_vn

Heyhey! Đăng tin tìm trẻ lạc:
Tớ muốn tìm địa chỉ và số điện thoại của bạn Thủy lớp A7 - bạn học cũ của tớ hồi cấp 2. Tớ bị thất lạc địa chỉ lâu lắm rồi, nếu ai có thì xin vui lòng post lên Forum nhé, Thanks
(nếu Thủy có vào Forum thì liên lạc với tao nhé)
Yến D3

Wozhende_Aini

A lô mọi người đâu hết cả rồi chẳng thấy ai lên mạng gì cả, Ngọc anh lại vừa phải sang bên tq rồi chán quá , thế là về lần này tụ tập lớp minh f có một lần , mà ông vinh voi kia ông lăm gi em tui ma sao ông bo bom nó thế hả ,cả nhà biết ko ông đi gặp con nhà người ta một lần rồi ông mât tích luôn mới sợ chứ đề nghị bạn vinh voi giải thích vấn đề nan giải này đi nhé làm em nó cứ thắc mắc mãi thôi.
To Hà Dop con kia sao ko thấy lên mạng gì cả , ma chăng thấy nt thế hả, con hồng thối định sang chỗ tao học đấy, mà mày bao bao giờ mày về cơ, tết ở vn ko?Mà thằng Vanh có về ko vậy??
Trời ơi chị trâm bận rộn kiểu gì mà mất măt từ hôm về ko thầy mặt mũi đâu cả là thể nào thế?Đợi kì sau tôi về là băt phạt đấy nhé.

teddymon

hehe,chào cả nhà, tao cũng chơi trò mất tích như mọi người thôi mà, đùa thôi chứ dạo này tao chạy sô kinh quá, về dén nhà là mệt phờ râu rồi ,chỉ muốn lên giường đi ngủ thôi
bạn Vinh voi ơi, cảm ơn bạn đã có lòng nhớ đến mình, thôi bạn cứ bồi dưỡng cho thoải mái đi nhé
yêu cầu lopws mình đi đâu chụp cái ảnh tí cho dân tình nhớ mặt cái nhé, mang tiếng quá đi
to NA: chắc tầm khoăng Noel tao về, ăn cưới con Hằng mà,mày có về k? nhưng chắc là đi trước Tết rồi vì 23-1 là tao thi, nhục quá đi mất mày ạ

Papaya

Happy New Year cả nhà!!!

Thời gian trôi nhanh quá, hix... tình hình là bây giờ em mới báo cáo được cả nhà là em sắp có em bé rồi, cháu sẽ ra đời vào đầu năm Bình Tuất.
Mọi người thế nào phải lên tiếng đi chứ, lâu lắm rồi mất liên lạc của lớp mình, nhớ quá !!!

hatovica

Member
Papaya said:
Thời gian trôi nhanh quá, hix... tình hình là bây giờ em mới báo cáo được cả nhà là em sắp có em bé rồi, cháu sẽ ra đời vào đầu năm Bình Tuất.
Mọi người thế nào phải lên tiếng đi chứ, lâu lắm rồi mất liên lạc của lớp mình, nhớ quá !!!
Vậy thì bác Sơn chúc mừng 2 mẹ con đầu tiên nhé! Chúc 2 mẹ con luôn mạnh khỏe, chúc cháu hay ăn chóng lớn, hi vọng có ngày cháu nó đuợc gặp bác...:)

Papaya

Thay mặt cả gia đình mẹ cháu cảm ơn bác Sơn nhiều nhiều ạ.
Không biết A5 dạo này có hotnews gì không, lâu lắm rồi mất sóng với mọi người...

Papaya

Uh, bạn Hồng Thu Trang đấy, bây giờ nhìn còn khác hơn cơ, xinh lắm Sơn ạ. Ảnh đấy là chụp cách đây hơn 1 năm rồi.

vodanhthu

lau lam moi vao,chuc mung Tram nhe´,cho vo^ guinessa7:nguoi phu nu co baby dau tien cua lop:)...dao nay ai cung ban biu nho,dua di cay,đứa ở nhà khuấy bột cho con,nhờ Toàn nhờ:),hôm nay lạnh quá....

vodanhthu

Quên chưa nói chuyện ban Hà,dạo nay trẻ,khỏe,có quả đầu mới cool lam cơ,trong ảnh đây nè...bà con cho trốn dùm cái,Hà độp nó oánh tui kìa:( chuc moi người mạnh khỏe nhé=;

teddymon

thằng Vịt này, có gửi thì gửi cái nào đèm đẹp ý, gửi thế này xấu mặt bạn bè quá
xin lỗi cả nhà lâu lắm mới lộ diện, mới thi xong,phù......,may mà bị thất nghiệp nên giờ mới thư thả ở nhà chứ nếu không lại chạy sô suốt

có ý kiến mấy bạn ở nhà, toàn người công ăn việc làm rồi mà k sắm được cái máy ảnh, đi chơi tết chụp gửi lên cho bạn bè xa gần thèm à,phê bình nhé

l0uisha

lâu lắm mới quay lại vẫn thấy mọi người lười pốt bài nhi pà kon an tết vui vẻ chứ ông va ui tôi đã đánh cắp được anbum lớp mình rùi đấy hôm nào pốt lên cho mọi người xem nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000