C-A7 dưới thời Puskin Võ Quý Hoàng

qingshui

khổ thân em, vất vả vật vã mãi mới đăng ký được vào diễn đàn,dốt máy tính nó khổ thế đấy các bác ạ.à quên em tự giới thiệu không chả ai biết.em la H2O đây,hi hi vừa tốt nghiệp xong rùi đang ở nhà an bám chờ việc làm.lâu lắm rồi không gặp ai chắc chẳng ai nhận ra em nữa.Em giờ béo như lợn i hic hic:(

casper_hung

chán như ma

hôm nay về rồi mà ko có ai lên mạng nói chuyện với mình gì cả hixhix buồn muốn khóc wá chắc là về kịp để đi 12-7 ^^ hôm nay vất vả như ma về vn thui mà sao lắm việc dể làm thế cơ chứ hixhix đã thế lại còn mưa chán vãi.. thui bye mọi người nha 5 tiếng nữa lên tàu rùi phải đi tắm rửa chút đây keke hẹn gặp lại ngày 12-7 nha see you again...

vinh_3leph4nt

Hehhe....Vinh Voi có visa rồi, nhưng lại về trễ hơn 12/7 mới cay chứ!!!! Xui gì đâu!!!!! Thằng Bí Lù về rồi à??? Sướng thế còn than thở gì nữa!!!! Have fun!!!!

l0uisha

Chào cả nhà tình hình họp lớp như thế nào ý nhỉcNawm nay cố gắng đi nhìu nhì nhé !! va ui tò mò sắp lớn rùi đấy chuẩn bị nhập hàng đêee...

vinh_3leph4nt

Danh sách học sinh các lớp khóa học 1998-2001

Thể theo yêu cầu của chị Hà, Vinh Voi chỉ nhớ cả họ và tên của 24 chiến hữu thui, tệ quá, hichichic! Có gì mọi người hoàn tất nốt rùi gửi sang địa chỉ trên ha!
1. Nguyễn Lan Dung
2. Hoàng Hà
3. Ngô Việt Anh
4. Hoàng Tuấn Việt
5. Nguyễn Huy Toàn
6. Tạ Ngọc Anh
7. Đoàn Ngọc Hà
8. Uông Quang Hưng
9. Lê Linh
9. Nguyễn Phương Linh
10. Nguyễn Hoài Linh
11. Nguyễn Thanh Thủy
12. Phạm Hữu Thành
13. Ngô Nguyễn Đăng Hoàng
14. Nguyễn Long Vinh
15. Nguyễn Văn Quyền
16. Nguyễn Phương Anh
17. Trương Thúy Anh
18. Lê Tuyết Mai
19. Hồ Quỳnh Hương
20. Đỗ Minh Nguyệt
21. Bùi Duy Dương
21. Trịnh Ngọc Trâm
22. Hồng Thu Trang
23. Nguyễn Hồng Trang
24. Lê Đức Thái

Ta Ngoc Anh

tôi đây cả nhà ơi , khổ quá từ hôm về bận quá nên ko lên mạng dược nên ko nhắn tin cho mọi người dược.Để cho cái thăng uông uông bí no nói xấu mình mới tức thế. X( ku bí đợi đây nhé hôm nào họp lớp thì chết với tôi , muốn hiền cũng ko dược nữa rồi,ku bí liệu hồn đây.12_ 7 này lớp mình cố gắng đi đầy đủ nha.Muốn gặp mặt mọi người quá ruif.Con hà độp kia lên mạng lắm thế hả,về đi mà còn đi chơi nữa chứ cứ ở bên đấy nói nhiều quạKhoor thân bạn vinh voi quá, thôi chiếu cố chờ bao giờ vinh voi về lớp mình lại tổ chức đi chơi lần nữa nha.

Papaya

Ngọc Anh định đánh ku Bí ah? Mẹ nó còn ngồi đây mà dám đánh nó ah? Mới đi Trung Quốc về mà đã máu Chưởng rồi? chẳng dịu dàng gì cả.
Mình không ngờ bạn Vinh voi nhớ được tên hơn 20 người cơ đậy Đợi họp lớp xong sẽ có danh sách nhé!

vodanhthu

Rôm rả quá:D,mọi người ở nhà cố gắng đi đông đủ nhé,để còn chụp ảnh nữa chứ hehe chứ ảnh lớp ít quá,cái mặt Hà Độp thì nhìn chán chê rùi,nhầu lắm rùi :p (ents.. nhé,hehe),Vinh voi ơi,cái tập album của lớp hình như để nhà Việt béo í,khi nào về thì up lên nhé:D,mấy lần định trộm về mà nó dấu kĩ lăm :cool:
To Hà:tò mò là giống ghì thế Hà ui,đọc 3 lần mà chả hiểu ghì cả hehe,gọi Việt béo vào đây đi,chả thấy tin tức ghì cả
tu Trâm:ảnh thầy bé quá,tội nghiệp thầy,hic đã ko được vạm vỡ rùi còn đứng 1 góc bé thế kia(nhìn mãi mới thấy thầy đứng bên trái,mình lại cứ tưởng hehe :D)
Tu H2o:T tốt nghiệp rùi ah,chúc mưng nhé :d: ,khi nào lên mạng chát nhé,xem đứa nào mặt lợn hơn nhé :D
Có mỗi cái ảnh cũ rích từ năm ngoái là giống người 1 tí,thôi cứ post :D

vinh_3leph4nt

Haha....Hôm nay mọi người vào rôm rả wá, đọc mà cười nãy giờ, haehehhehe....Vịt Anh yên tâm nghen, kì này về Vinh Voi sẽ lục lọi cả nhà ra xem trước rùi níu thiếu sẽ liên lạc mọi người, hehehehe....Kẻm ơn bạn Hồng Thu Trang wá khen, Vinh Voi vẫn cô đơn chiếc bọng Bà mai Ngọc Anh đợt trước vừa giới thiệu cho 1 em học bên TQ chứ đâu, heheh....Ngọc Anh là 1 bà mai chính hiệu đấy ạ! Hùi lớp 10 mai mốt Vinh Voi với bạn...Phương Anh, bi giờ lại 1 lần nữa, hehehe....Lần này có vẻ mát tay lắm đấy Ngọc Anh ạ, kekkeke :d:

vinh_3leph4nt

Mà wên nữa, tấm hình Vịt Anh chụp lúc ở VN hay ở Đức rùi vậy??? Bi giờ chắc là khác lắm nhỉ! Gửi tấm hình mới cho mọi người xem dzới, hehehhe

teddymon

thằng Vịt Anh không giới thiệu mọi người là ảnh này tao chụp hả, mọi người phải biết là tính toán góc độ chụp quan trọng lắm đấy,thằng Vịt mặt nó cứ méo méo làm mình khổ sở mãi đấy, phù
Trang thối, giờ mới thấy mặt, bí thư gì mà,mai mọi người đi chơi rồi, chỉ có mình ở nhà ăn mì tôm thôi, tủi thân quá,hic
còn tập ảnh nhiều nhất là Trang thối, của Dung nữa, còn giữ tập ảnh chung của lớp đấy, họp lớp có rủ đi cùng không, chụp ảnh pot lên xem với nhé

vinh_3leph4nt

Kekeke....Vinh Voi vừa đi lấy visa dzìa, kekekek....Mai Vinh Voi bay, 10g sáng ngày 14 đến sân bay Nội Bài rùi, kekekek....Tiếc là kg kịp đi 12/7, hichihic...Mọi người hôm nay đi vui vẻ kg? Kể chuyện nghe với!!!

Papaya

Vinh voi ơi, đến phút thứ 89 Trâm cung ko đi được thế có buồn ko? Giờ này chúng nó đang tụ tập ăn uống huhu nghĩ mà tủi thân quá !!!

vinh_3leph4nt

TRời!!! Tiếc thế hả Trâm, hichic....Kg bít mọi người đi dzui thía nào nhỉ???? Có ai đi thì kể lại cho mọi người nghe dzới nhé! Có hình thì càng tút, hehehe....

Ta Ngoc Anh

Giờ này chắc vinh voi về đên hà nội rồi ý nhỉ, hôm nào lớp mình lại tụ tập đi bữa nữa nhes.Cái con trâm kia to môm nhất thì đến phút cuôi cùng lại ko di chán ko chịu dược , lần sau là phải phạt đấy nhé.
To: bạn hà ơi lớp mình hôm đó đi ăn bún riêu đấy mày có thèm ko về đây cho ăn nè, xong cả hội lại đi hát karaoke, hihi vẫn như mọi năm thôi , nhưng lần này có vẻ vui hơn lần này lại thiếu việt béo nhưng thái lại đi, chỉ thiếu mày và thằng việt anh nữa,buồn quá, lần nào cũng thế ko bao giờ đi đủ được cả chán quá.
Mà thằng uông bí dạo này máu lắm nha khác cực cả nhà a, nó hut thuốc như trĩ ý , đã thế còn ăn nói máu lám, cho thăng nay đi tq về hư quá, chứ ko như mình gi cả hihihi

teddymon

hehe, mày nhầm rồi NAnh ơi, mày quên là tao không ăn bún a, chán thế, không chụp cái ảnh nào à,cho tao xem với
Hôm nào Vinh voi về nhớ mang cái máy ảnh đi nhé, nhớ cả nhà lắm rồi, hichic

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000