C-A7 dưới thời Puskin Võ Quý Hoàng

teddymon

chào cả nhà,hì hục mãi mới đăng kí được thành viên , phut..thở cái đã
bên Vinh voi hôm nay có liên hoan gì thế

vinh_3leph4nt

Ủa ủa...Sao Hà bít thế??? Mấy hôm trước hội SVNL 30/4 - 1/5 tổ chức ở ngay tp V đang ở luôn, có cả đoàn sv Đức sang nữa đó, Hà bít kg? Còn tuần sau trường Vinh tổ chức đêm văn hóa VN thôi.
Thế bạn Hà dạo này khoẻ kg? Học bao lâu nữa xong thế? Hè về chiến Bowling tiếp chứ? Kekeke....

Papaya

Hic, chị Hà béo yêu quý của em, sao bây giờ chị mới vào??? Có cái ảnh xinh đẹp nào post lên cho bọn em xem đi !
Bạn Vinh voi dạo này bia bọt kinh lắm chị ah, hic

teddymon

bên Vinh thấy vui quá nhỉ, mình có biết hội sinh viên o thành phố nào ở Đức đâu, bên này cũng đông sinh viên VN lăm đấy
ở nhà điều kiện thế mà k ăn chơi được bằng bên này là kém dấy Trâm a,
đợi load cái ảnh cho mọi người xem dân tình ở Đức nhé

vinh_3leph4nt

Hehe...Chờ xem bạn Hà nước hàng xóm láng giềng dạo này thế nào rồi. hè rồi trông xinh gớm đấy nhỉ, hehe... Mà Trâm ơi, hôm đó trời nóng nên rủ nhau ra bờ sông ăn uống linh tinh thôi, chẳng qua lỡ tay cầm lon bia lên chứ nào có bia bọt gì đâu, kekekke

Papaya

posst tí ảnh cho cả nhà nè

Đây là ảnh của Trâm hôm 1-6: chụp cùng học sinh lớp 7 đó ( học sinh còn lớn hơn cả cô nhỉ?) :>>

vinh_3leph4nt

Hehe....Nhìn thiệt đúng là 1 nhà giáo mẫu mực, hehehe...Nhưng mà tấm dưới kg fóng to để thấy được các đệ tử của Trâm, tiếc wé!!!

casper_hung

chao moi ngươi moi ngươi co con nho toi hưng ko vay :(( chac la bo roi het roài tram oi sao len mang ma chang ngo ngang gi toi thang be con nay vay huhu

vinh_3leph4nt

Bố Bí ơi, bố đánh dấu vào, đọc khó hiểu wá, kekekke...Khổ thân thằng bé, đến hôm nay mới vào được, kekekke...
Bạn Hà ơi, đợi hình của bạn đấy, kekekekekke

Papaya

Hic không mẫu mực lắm đâu Voi ơi, còn nhiều ảnh chụp với học sinh lắm nhưng chưa Scan được ý,.
Chào Bí con xinh xắn, mama nghe Voi nói con bị kẹt ở ngoài chưa vào được mà lo cho con quá, cuối cùng con cũng đã vào rồi nhỉ, mẹ ôm hôn con trai mẹ nhé !
Chúc mọi người ngày chủ nhật Vui vẻ bằng cái ảnh của tớ nè hì hì, em gửi rồi ảnh chị Hà đâu, Bí đâu???? Lâu quá thế?

casper_hung

hihi nhớ mọi người wá trời hixhix lâu lắm rùi mới gặp mà vinh voi ơi sao ông mắng tui dữ thế mới vào ko bít dánh chữ có dấu mà :D chưa gì dã mắng thằng bé roài mà má trâm chẳng bênh vực gì cả huhu :(( má trâm dạo này khỏe ko? chắc là khỏe lắm nhể có chồng rùi mà ka`kà.chẳng bù cho thằng con tụi nghiệp vợ chưa có người iu thì vẫn còn trong bụng má nó chưa có thèm chui ra.

teddymon

cô giáo trẻ quá thế này sao không tránh được học trò chêu nhỉ, cũng may la chỉ dám dậy bọn cấp 2 chứ giờ cho vào A7 hồi xưa chắc Trâm k dám đâu nhỉ

vinh_3leph4nt

Kekeke...Bạn Hà thân mến ơi, chị Ngọc thì Vinh Voi cũng nhận ra, nhưng có em nào cầm bánh ga tô xinh xinh thế, giới thiệu cho mình làm wen với nhé! Nhìn con bé xinh wá cơ, kekekekke.....
Heno ku Bí, ai lại đi mắng ông, kekek...Hè rồi mới gặp nhưng vẫn muốn xem sau 8, 9 tháng xa cách, dạo này thế nào roài, kekekek

vinh_3leph4nt

À Trâm ơi, hình như Trâm dạy trường hồi cấp 1 Trâm học luôn fải kg??? Sướng thế nhểy!!! Thế cô Hà có chỉ bảo vài chiêu kg? Hehe.... Bạn Trâm mà dạy cấp 3 thì fải biết, kekeke...Khéo cô trò lại rủ nhau đi ăn bánh giò, nộm đấy nhỉ ;)

vinh_3leph4nt

À mọi người ơi, hôm trước Vinh Voi đề nghị mở mục album ảnh A7 bọn mình, bi giờ có rồi đó. Mọi người vào mục "Hình Ảnh" post hình xem nhé!!! Các lớp khác đầy đủ lắm rùi, hichic...Lớp mình bị lãng quên nên hay sao á....

Vinh Voi thử copy và post tất cả ảnh của trang lớp mình vào đó nhưng kg post hết được, vì kg đúng định dạng file, chỉ được 2 tấm thôi a. Mọi người post lại vậy ha! :D

teddymon

đã thấy cáo nào đâu Vinh voi, mà mình cũng k mang cái nào sang hết cả, nhiều ảnh nhất là Hồng thối, bảo chụp lại rồi cho lên di

vinh_3leph4nt

Hôm trước Vinh gửi rồi nhưng chắc là còn fải đợi các admin xét lại rồi mới đăng lên, hichichic...Lâu wá, hichichic...Có ai ở nhà up lên fát nhỉ!!!

vinh_3leph4nt

Xin thông báo, đã có 2 tấm hình của cô giáo Trâm tre trẻ và Vinh Voi trong trang Hình Ảnh của A7 bọn mình rồi. Mí tấm còn lại hôm trước Vinh copy và posst lên nhưng kg được vì kg đúng định dạng. Có gì mọi người up lên sau vậy nhé, kekekekek

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000