Buôn Chuyện Quán

mu-fan

Member
ll4ever said:
kakaaka ý hay đấy!
trường ông thi xong chưa? bọn tui thi 16 mí xong! :(
Tôi 17 thi xong,nhưng còn một số chuyện phải đến trước tết mấy ngày mới được nghỉ.Chán thía.

ll4ever

milkywayprincess said:
hmm
mấy gia sư của em dạo này cũng thi 1 lượt
mình nghỉ ngơi vui chơi mấy hôm dài
ec! hoc gia su thia mo ket qua bet bat thia ho nhoc?!:(
@ mu-fan: hix! bon tui chac ko qua noi ky nay! toan mon cu chuoi!:((

FinalSonata4u

mu-fan said:
He he tưởng ở đây có 1 thằng lười hóa ra là có tới 3.Khi nào giao lưu cafe tí nhỉ?
ll4ever said:
kakaaka ý hay đấy!
trường ông thi xong chưa? bọn tui thi 16 mí xong!
Nhìn số 3 kia kìa, người thứ 3 chưa thấy đả động, thì các ông hỏi lịch thi nhau làm j ?
Hay 2 thằng ra quán cà fé tìm hiểu nhau ?;-) Ý kiến hay đấy, biết đâu mỗi ng` lại tìm thấy 1 nửa của mình ! =))

mu-fan

Member
milkywayprincess said:
điểm số á?
khỏi
kiểu j` chả chạy chọt hay quay cho = đc?
toàn nh~ thứ vớ vỉn với em
Oài một câu hỏi lớn về cô bé này
Một câu hỏi lớn ko lời đáp
Cho đến bây giờ mặt vẫn chau.

ll4ever

FinalSonata4u said:
Nhìn số 3 kia kìa, người thứ 3 chưa thấy đả động, thì các ông hỏi lịch thi nhau làm j ?
Hay 2 thằng ra quán cà fé tìm hiểu nhau ?;-) Ý kiến hay đấy, biết đâu mỗi ng` lại tìm thấy 1 nửa của mình ! =))
oh s..t man! WTF?!!!X(
em là em chờ ông về cơ!!!!>:)
@ bé Ánh: mất điện toàn diện!:(

ll4ever

ôi! nhóc còn bé lắm, chưa nói câu đấy dc đâu, bao h lớn như.. anh đây hãy nói nghe chưa?!:D bé chưa vấp váp j nhìu mờ đã như vậy, sau nè khó sống trong cái Xh bon chen nè lắm!

ll4ever

khổ vậy sao ko tìm ng chia sẻ?Tội j chịu 1 mình!:))
lúc nào lớn bé sẽ hỉu rằng tuổi tác đồng nghĩa với trải nghiệm< thực ra chỉ đúng với 1 số ng> ;) và cũng đồng nghĩa với việc vĩnh bịt tuổi teen:(( <mình vĩnh bịt từ năm ngoái:( >
thui, bé đừng suy nghĩ nhìu làm j, cứ tận hưởng đi! còn mấy năm nữa là phải làm ng lớn rùi đó, lúc ấy thì khó chơi như bi h lắm!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000