:::box A1-ko Vào Hơi Phí:::

cheryl

Ối, bẹn Nguyễn Đăng Sơn Tùng á ;-) ;-) Bẹn ý cũng là hOt à :), hot thiệt :"> hehe
Tưởng A1 có bẹn Long máu nắm mờ, đôi khi là bẹn ý mí xứng mẹt hOt bOi A1 đấy >:) >:) =))
* Mẹt Anh Đức trông lơ ngơ nhỉ :p

t2_wuis_t2

Member
hơ, còn thêm cả bẹn Long nữa ah??? hèm, thiế này thì a1 có những 3 hotboy cơ đấy. =)) Hum nào phải bảo tụi nóa bầu chọn xem ai là nhất mới đ.c :)

Bibibubu

chiplove_skate said:
trang oi* cai nay thi` tao cong nhan^ voi may`..............tuan' kool boy ma`!!!
May ui phai sua lai la kool boy CVA moi chinh xac, moi chi la kool boy A1 thui thi ha thap trinh ban Tuan lam:)) :))

tuankazzan

Member
Ôi thôi thôi tôi xin tôi có làm gì bà đâu mà bà suốt ngày nói đểu tôi thế >_< tôi ko dám,trên 4rum đã bầu hb đâu mà cứ suốt ngày ngồi bơm mình cơ #_#
Đi vào chủ đề chính này:
Liên Dorea:Mày chết này!!!!!

Liên Dorea típ:Bị mình đánh sợ quá rùi he he

cái thằng Tuấn này toàn đi chụp lén thé là ko tót, người ta phải đàng hoàng đường đường chính chính đi chụp chứ lị...như tao đi chụp chẳng cần xin bọn nó cũng bảo Quân ơi chụp đê.......... :))

cheryl

boycva_keyboard said:
cái thằng Tuấn này toàn đi chụp lén thé là ko tót, người ta phải đàng hoàng đường đường chính chính đi chụp chứ lị...như tao đi chụp chẳng cần xin bọn nó cũng bảo Quân ơi chụp đê.......... :))
Híhí ;-) ;-) ko bít bẹn Quân chụp cái j` thía ;-) ;-) ... nghe hấp dẫn nắm nhá B-)

tuankazzan

Member
210790d82005 said:
sao dan tinh a1 chan the nay ????????????
sao it nguoi post bai the ????????????
post de co gi em con hoi de hoi de hoa voi
Ông này biến đi cho nứoc nó trong!Toàn vào topic lớp tôi câu bài linh tinh là thế thế nào??!!??
Chả khác gì thằng Minh

gipypy_9x

Member
A1 up ảnh các bạn nam cho cả nhà xem đi , từ trước tới h thấy toàn bạn tuấn ko :D:D:D , còn các bạn khác ẩn dật đâu hết rồi ?

tuankazzan

Member
À đây đây ảnh thằng Minh đây cũng tập tọe cầm đàn giống mình,thàng này nó ăn cắp bản quyền láo quá láo quá #_#

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000