:::box A1-ko Vào Hơi Phí:::

gipypy_9x

Member
ý kiến là các ý kiến của thành viên a1 ý , chứ ai bảo ý kiến về bài viết , hiểu nhầm bạn bè thế này , đưa bé nó buồn thay cho mẹ nó đấy cô đứa bé à =))

Bố cái con...thui tao ko nói lại mày ko các bạn A1 lại bảo 2 chị em mình vào phá:>:>:>
Ủa mờ đc mí ha? lúc đầu giờ...tịt òi à:(:)

Đi đâu cũng thấy mí cái ảnh nè:(:)...fải thỉnh thoảng có ảnh mới chứ:>:>:>...hum qua ol khuya được chú Si cho xiem ảnh PRO...đẹp quá đi:>:>:>....nhưng mờ chưa xin fép sợ chú chưa cho up lên đây:):))

tuankazzan

Member
Ảnh cũ mà chủ yếu up lên cho bọn lớp nó lên xem chứ ai cần bè xem,ảnh mới up sau.Xời đâu đến lượt bà up ảnh ở nhà tôi có up lên còn chả hết nữa là ^_^

Quá muộn rồi Hồng ơi ha ha ha ^_^tao đã kịp chụp ~_~

Sirius

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Đi đâu cũng thấy mí cái ảnh nè:(:)...fải thỉnh thoảng có ảnh mới chứ:>:>:>...hum qua ol khuya được chú Si cho xiem ảnh PRO...đẹp quá đi:>:>:>....nhưng mờ chưa xin fép sợ chú chưa cho up lên đây:):))
ơn chúa, đừng up lên hội trưởng ơi. Em không thích đâu.dù sao cũng bật ngón tay khen hội trưởng có ...........con mắt tinh đời, đã nhin ra cái mà chả có ai thấy cả[ hay à sở thích của sói nó khác người nhẩy] =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) . Hôm nào hội trưởng vứt thử mấy cái ảnh qua nick em, em chình phốt

cheryl

Tuấn ơi, còn ảnh không thế :) Xem được vài cái ... tí quá :p
Mờ up ảnh các bạn dzai xinh xinh iu iu A1 lên đi, toàn thấy đa số là các bạn nữ dễ thương à ... đội hình hơi lệch :p

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Khiếp quá đi...ông Tazzan có ngôn từ...dễ gây hấn nhở>.<...làm gì mà fải sồn sồn lên thía...cứ bình tĩnh xiem nào...:):)):))...
Ơ ơ bạn bè với nhau cả mà,ngôn từ như thế gọi là trêu nhau thôi ^_^ chứ ko phải là bạn thì dâu có ăn nói suồng sã như vậy ~_~
Ly:Ừ Ly cứ chờ trong máy còn đầy ảnh bao giờ up lên photo đã,còn ảnh các bạn nam thì chịu thôi ha ha ha có mỗi 1 cái ảnh thằng Trịnh Đức ai lại đi chụp bọn con trai làm rì??Thích thì lên lớp mà soi??_&&_&&

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000