-=BOX 0508 <~~> NHỮNG ĐIỀU CẦN CHÚ Ý=-

Status
Không mở trả lời sau này.

trungvb

Moderator
tronhocdichoi said:
Ô, ko muốn xem thì thôi, có ai bắt đâu. Ý em nói là mình quan tâm ai thì đi mà xem người ấy chứ để hiện ra mất hết cả bí mật:)
ủa có j mờ ám phải che đi ah`....=)) =)) =))

blue eyes

Moderator
quên mất, đây là danh sách những người ủng hộ 4r đợt vừa rồi ( Mà tui biết):
1. Tuankazzan
2. Duyanh10a4
3.Blueeyes
4.ai nữa nhỉ???? hjuhuhhhu ko nhớ nổi, để bao giờ nhớ ra post tiếp nhaaaaa

cheryl

Bài trên có thể gọi là câu không thế Ngọc ??? Sao ko chờ đến khi nào nhớ hết rồi hãy post 1 thể :-/
Mà vui quá, rum trường đã trở lại bình thường như cũ :D Không còn bị mấy cái trục trặc kia nữa :)

trungvb

Moderator
e e bao nhiêu đấy để tớ đóng góp vì không thấy thống nhất j cả ==> chán mà bây h a lam đang nhờ chúng ta quảng bá 4rum của trường lên đấy có khi lại phương án làm tờ rơi thôi...(vì chính học sinh CVA cũng ít người biết lém.)

Đúng đúng..ủng hộ ủng hộ:D. Nhưng mà vụ tờ rơi thì...để xem thế nào:). Còn mọi người năng sang rum tr` khác quảng bá cũng hay đó (iem đang quảng cáo bên Ams, Thái roài...chuẩn bị tiến sang Việt Đức, Trần Phú và Phùng:D). Mọi người cùng cố gắng nha:D

tuankazzan

Member
blue eyes said:
quên mất, đây là danh sách những người ủng hộ 4r đợt vừa rồi ( Mà tui biết):
1. Tuankazzan
2. Duyanh10a4
3.Blueeyes
4.ai nữa nhỉ???? hjuhuhhhu ko nhớ nổi, để bao giờ nhớ ra post tiếp nhaaaaa
Ô hay nhỉ????/Có từng này người ủng hộ thôi sao????/Quá ngạc nhiên!Tinh thần trách nhiệm đâu cả rồi!?

blue eyes

Moderator
cheryl said:
Bài trên có thể gọi là câu không thế Ngọc ??? Sao ko chờ đến khi nào nhớ hết rồi hãy post 1 thể :-/
Mà vui quá, rum trường đã trở lại bình thường như cũ :D Không còn bị mấy cái trục trặc kia nữa :)
Khi nào nhớ ra tớ sẽ edit bài đấy, mà cũng chỉ còn thiêu 1 người nữa thôi, hình như đấy là bemapdangyeu , ban Trung 10d6

trungvb

Moderator
>:)
tuankazzan said:
Ê ê ê Ngọc ơi có phải 4rum trường mình vừa mới có thêm khoản gừi tiền vào ngân hàng ko??
đúng rồi...ô có thể gửi tiền vào ngân hàng nếu không sẽ bị ăn cắp mất...sau vài hôm nữa có thể chơi xổ số,,,,mua nhà lầu xe hơi...

the leave

Member
trungvb said:
>:)
đúng rồi...ô có thể gửi tiền vào ngân hàng nếu không sẽ bị ăn cắp mất...sau vài hôm nữa có thể chơi xổ số,,,,mua nhà lầu xe hơi...
nhung cai do de lam j the:-/

trungvb

Moderator
the leave said:
nhung cai do de lam j the:-/
nghĩa là tiền ảo trên 4rum có thể để mua các vật ảo....trong shop của 4rum....sau này sẽ có shop để mua sắm và chơi xổ số..vv...

tuankazzan

Member
Ê ông ơi tôi chưa đủ tiền chơi xổ số nhưng cái trò Ăn trộm là gì thía???Tôi ko hiểu??
He he mình nằm trong top 20 người giàu nhất he he

trungvb

Moderator
tuankazzan said:
Ê ông ơi tôi chưa đủ tiền chơi xổ số nhưng cái trò Ăn trộm là gì thía???Tôi ko hiểu??
He he mình nằm trong top 20 người giàu nhất he he
cai day à toi cung ko ro lem...chi biet là anh lam canh bao the tho...sap toi se co shop de mua sam......

tuankazzan

Member
100 thì vẫn chỉ là dân nghèo thôi,dân chơi toàn trên 1000 cả rồi nếu muốn được như bọn nó thì ông chịu khó viết bài dài dài vào và phải sang cả mấy mục khác spam bài nữa,VD như vào mấy CLB của trường và vào mục 04-07 hay 03-06 ấy.Như tôi đây này spam bài trên 05-08 lliên tọi mà mới lẹt đẹt được có hơn 600 nhìn bé Ánh bé bỏng đấy dân ngoài trường mà xếp thứ 2 trong top 20 Richest user đấy khủng chưa,sau mỗi anh Lam(Anh Lam thì châp làm rì có tận mấy chữ số 9 tiêu đến bao giờ cho hết ke ke).Hôm nào phải xin anh Lam ít xiền mới được he he

smooth

Member
Hiện topic Nhật kí tình yêu Tio - ấn phẩm được ra mắt vào dịp 8/3 đã bị khóa vì hết thời hạn sử dụng (qua 8-3 rồi mà :p ) nếu tác giả hay ai đó muốn mở lại topic thì phản ánh vào đây :)

ark

Active Member
Đề nghị những topic kiểu "ao câu" thì lock thôi, đừng del, nhìn vẫn ... xót lắm, với box như 0508 thì kiểu gì mấy topic như thế cũng bị đẩy sang page sau thôi, cần gì phải del T_T

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000