-=BOX 0508 <~~> NHỮNG ĐIỀU CẦN CHÚ Ý=-

Status
Không mở trả lời sau này.

smooth

Member
trungvb said:
anh Lam đã cố gắng hết sức cho chúng ta rồi ô kô đóng góp đc j thì đừng phát biểu câu vô trách nhiêm như thế,,X( X( ,,đúng là đồ "dog ngu cắn càn".....nếu không làm đc j thì đừng nên phát biểu những câu mất lòng với những người đã làm việc cực nhọc cho chúng ta.....chẳng nhẽ ô chưa bao h đc bố mẹ dạy dỗ một cách đúng mực"uống nước nhớ nguồn" a`,,,hay đối với ô cái j cũng là thứ rẻ tiền..chỉ có cái vòng 5l là đáng giá thôi...thật là hợm hĩnh
1 MOD mẫu mực :) :)

blue eyes

Moderator
ya'h....h...... 4r hoat. dongj tro? laij roi` (( hichic ko vieets dau' duoc)
MOI NGUOI OI TICH CUC UNG HO CHO 4R VA` ANH LAM NHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA..........^^....MONG MOI NGUOI LUON CO NHUNG GIO PHUT VUI VE? TREN 4R :d:d:d

tuankazzan

Member
Xin lỗi ai ko góp cơ??
Chính tôi đây là một trong những người đóng góp đầu tiên!Tôi thắc mắc về host cũng là điều hợp lý khi mà 4rum ngày càng down nhiều!Đó là quyền đựơc nắm rõ thông tin của 1 thành viên trong diễn đàn chứ ko phải là chuyện chê bai này nọ!
Thích bàn về trách nhiệm ở đây hả?????

nenu_aloha

Member
Ấy! Đừng cãi nhau nữa, tui đang buồn vì vụ quyên góp ko thành hôm hội trường nè.......Này Hoa nhé! Ai bảo mày lỡ hẹn với tao nên ko kịp phát tờ rơi, thế mà chú lại đổ hết sang D9 là thía nào???? Bi h hơn 1k tờ vẫn đang ngự trị tại phòng tao nè.... mỗi lần nhìn là đau xót...........huhu. Ôi!!!!!!!!!! Đành chờ năm sau...===> chả biết có còn năm sau nữa ko ấy chứ.....

nenu_aloha said:
Ấy! Đừng cãi nhau nữa, tui đang buồn vì vụ quyên góp ko thành hôm hội trường nè.......Này Hoa nhé! Ai bảo mày lỡ hẹn với tao nên ko kịp phát tờ rơi, thế mà chú lại đổ hết sang D9 là thía nào???? Bi h hơn 1k tờ vẫn đang ngự trị tại phòng tao nè.... mỗi lần nhìn là đau xót...........huhu. Ôi!!!!!!!!!! Đành chờ năm sau...===> chả biết có còn năm sau nữa ko ấy chứ.....
Úi, iem không có í đổ cho D9 đâu ạ. Còn muốn phát lúc nào mà chả được mọi người có lòng là ủng hộ thôi í mà;-) ;-)

cheryl

Cái câu nói của Tuấn thì đúng là có thể làm cho mọi người bức xúc, vì đằng nào thì web cũng không còn được như trước, mà mọi người cũng đều thấy buồn vì điều đấy :( Nhưng mà nè, Trung mắng người ta sao cũng gay gắt thế :( Lại thêm cả bạn Ánh nữa, ấy không thik thì thôi, không phải đổ thêm dầu vào lửa như thế. Vì đúng là Tuấn là người đóng góp gần như đầu tiên mà, còn kêu gọi cả tớ đóng nữa.
Nhưng mà sao bây giờ đăng kí không được nữa, không nhìn thấy cái phần chữ mà yêu cầu đánh lại ý, hoặc là 1 lỗi nữa là cái link kích hoạt bị die, không kích được :(

nenu_aloha

Member
Vấn đề căn bản là tại cái nội dung tờ rơi lại liên quan mật thiết đến cái Hội trường, thành ra ko phát đi dc, chờ năm sau.............ai có lòng tốt, sẵn tiền mặt thì đến D8 đóng cho Ngọc ý..............nó đang quyên đấy...........!

nenu_aloha said:
Vấn đề căn bản là tại cái nội dung tờ rơi lại liên quan mật thiết đến cái Hội trường, thành ra ko phát đi dc, chờ năm sau.............ai có lòng tốt, sẵn tiền mặt thì đến D8 đóng cho Ngọc ý..............nó đang quyên đấy...........!
Vay. ha? Moi. nguoi ui den D8 de:d: :d: :d:

nenu_aloha

Member
Thế nhá! Mọi người cứ gặp N mà bàn việc tiền nong......... thật là khổ cho cái Web này ........... khi nào mới hết thời kỳ khó khăn đây!!!!!!!!!!

tuankazzan

Member
Đúng vậy!
Mong mọi người đóng góp tích cực!
Thật ra nếu tình hình ko quá khó khăn thì cũng ko phải bảo mọi người Lệ Quyên kiểu này cho nên những ai là thành viên của CVAO(Chu Van An Online) thì phải có trách nhiệm với 4rum mà các bạn thường xuyên đi vào!

smooth

Member
ý em nói là trang chủ à ?? Anh nghĩ anh Lam tạm dừng đặt trang chủ cva.org 1 thời gian vì hiện nay forum cũng chưa phải đã hoạt động ổn định. HÌnh như album trường bây giờ cũng ko còn.
Ko hiểu sao bây giờ trường mình xây to được như thế mà lại ko trích nổi ra 1 khoản để cải tạo cái bộ mặt online của trường ???? THế mà hồi anh học còn nghe nói có dự án quản lý học sinh online nữa cơ, nực cười :) :D

smooth said:
ý em nói là trang chủ à ?? Anh nghĩ anh Lam tạm dừng đặt trang chủ cva.org 1 thời gian vì hiện nay forum cũng chưa phải đã hoạt động ổn định. HÌnh như album trường bây giờ cũng ko còn.
Ko hiểu sao bây giờ trường mình xây to được như thế mà lại ko trích nổi ra 1 khoản để cải tạo cái bộ mặt online của trường ???? THế mà hồi anh học còn nghe nói có dự án quản lý học sinh online nữa cơ, nực cười :) :D
Cái dự án ấy nghe tò mò quá nhì, nó là thía nào thế hả bác Sờ-mút:-/ :-/ :-/
Mà công nhận là cva.org mình chịu thiệt quá cơ, trong khi lại hữu ích thế này:D :D :D

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Cái dự án ấy nghe tò mò quá nhì, nó là thía nào thế hả bác Sờ-mút:-/ :-/ :-/
Mà công nhận là cva.org mình chịu thiệt quá cơ, trong khi lại hữu ích thế này:D :D :D
không biết là nó có nguy hiểm bằng cái dự án điểm = điện thoại không may mà mình chưa bị dính cái nào,,,mà hình như cái đấy ko cập nhật đầy đủ lém thì phải...:-/ :-/ ...đúng là trường vớ vỉn không có phần nào cho 4rum....hay mọi người đứng ra xin tài trợ đi...đây là ý kiến của e,,,tham khảo nhé..:d:

Dự án điện thoại í phải công nhận hơi bị hoàn hảo. Nó thông bào cho phụ huynh em toàn...điểm cao mới hay chứ, còn bao nhiu điểm thấp nó....giấu tiệt:) :) :)
Ý định xin tài trợ nghe cũng ổn ổn nhưng cụ thể là thế nào Trung cứ fai vạch rõ ra cho mọi người thông chứ;-) ;-) ;-)

Ặc ặc, sao anh Lam lại cho hiện lại tên thật của mỗi người làm gì hả anh? Hồi trước lúc sửa lại web thì ko cho hiện tên nữa em đang khoái thì giờ anh lại cho hiện tên lên==>chán wa'. Hiện tên lên mất cả bí mật, mà ai mà muốn biết mình là ai thì xem profiles cũng đc rồi mà, cần gì phải để hiện tên lên nữa

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000