Beautiful Stranger

unperfect_man86

công nhận là xinh =)) nhưng mà thằng mọi này ki lém , đến nick còn ko cho , chắc nó sợ mình nói xấu nó , à anh iem nào thik nhìn thử con vẹo thằng mọi thì cứ add nick thằng mọi , chat với nó là có ảnh nhìn í mà ( hơi bé ) :))
nik : your_secret_boy

latinh_boy

Member
Vao` hn-ams.org ma` xem các bố, nhiều ảnh gái ams hết cỡ. Mà hình như cái em mặc áo trắng đứng hàng dưới là hot girl của lớp Pháp 2 hả, lớp ĐH mình bây giờ cũng 1 đống gái học Pháp, mà càng mấy đứa vào thẳng lại càng ăn chơi hehe.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
cụ thể thì nghịch bậy là cái j` ạ??!
anh ơi cái avt của anh đẹp quá đẹp ko chịu đc
sao chụp sticker ng` ta lại có cái font thế kia nhỉ??!
bình thg` thì là màu trắng....
có ai nói j` nữa ko??! sao topic tự nhiên bị tụt đi thế này nhỉ??! thật là lạ!.....
em đang tập cách ăn nói dài dòng......ko cần đọc hay hiểu đâu...

unperfect_man86

chuẩn ! ông này giỏi , mà tôi phải căn ke mãi mới lấy được cái hiệu ứng ánh sáng đấy hờ hờ ........
@ em ánh : nghịch bậy là nghịch những thứ , những chỗ mà các cụ nhà mình cho là bậy , còn cụ thể em về nhà tham khảo thêm nhé .
em tập ăn nói dài dòng để kiếm tiền hả ? là gì :D

ll4ever

hehehe! hình như vụ tiền nong nè phức tạp đau đầu wa' nên ô.Lam bỏ roài!!!!!!! ò,ô căn chuẩn đấy, tôi chụp toàn bị tối wa' hoặc sáng wa' thôi.

Haiz

To Yến:em mà ấy post lên ở đâu vậy?cho làm wen với nhưng đừng bắt tớ sang Hàn Quốc nhé:))

mauthegioi

Em ý người Việt gốc đấy chỉ tội không ở Vnam đâu,đằng nào cung phải đi , co mấy em này xinh lắm đang o Anh nè ,hichic có em trông hơi giống em Mi của CU TRỐ (đứng giữa nhé )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000