Beautiful Stranger

ll4ever

milkywayprincess said:
khổ nhỉ??! sao ko giấu đi mà lại cố thể hiện bản chất của mình thế??! ko cần viết đậm như thế đâu
oài! bản chất anh đâu cần giấu :D nó khá ..tốt mà ;-)
ouf! nhóc càng ngày càng gây mất cảm tình trong giới F đàn anh đấy!:|

son_moi

Member
con gái đang đòi quyền bình đẳng mà...chỉ thiếu khoản cởi trần mặc quần đùi đá bóng nưa thoai hie hie:)):))

ll4ever

nhóc ah! đúng là box ko phải của ai và topic cũng ko phải của riêng 1 cá nhân nhưng nhóc cũng phải hỉu là vô nhà ng # phải lick sự và lễ phép< với ng lớn tuổi hơn, đặc bịt phê bình nhóc ở điểm nè! :( > chứ!
Nhóc ko sai về chiện vô tư vào box, nhưng chiện nhóc sai anh nói ở trên roài! tự vấn bản thân nhá! lớp anh hay bản thân anh phê bình nhóc là về vấn đề đúa chứ ko hề có ý tẩy chay nhóc đâu! ;) mà phê bình và góp ý là để con ng ta tốt lên mà! :D đến Đảng ta còn phải thực hiện thường niên nữa là...
nói vậy để mọi ng cũng nên hỉu và giữ sự êm đẹp cho box nha!
xong rùi! quay về chủ đề của topic đê!

ll4ever

oài! nghĩa là em vẫn chưa nhận ra hở?! nếu chỉ mìn anh nói thì chưa chắc sẽ là khack quan nhưng em thấy rùi đấy, ko it ng nói! vậy em hãy nghĩ lại 1 lần nữa đi! tự suy ngẫm cũng giúp hoàn thiện bản thân hơn đấy! :x

unperfect_man86

ll4ever said:
nhóc ah! đúng là box ko phải của ai và topic cũng ko phải của riêng 1 cá nhân nhưng nhóc cũng phải hỉu là vô nhà ng # phải lick sự và lễ phép< với ng lớn tuổi hơn, đặc bịt phê bình nhóc ở điểm nè! :( > chứ!
Nhóc ko sai về chiện vô tư vào box, nhưng chiện nhóc sai anh nói ở trên roài! tự vấn bản thân nhá! lớp anh hay bản thân anh phê bình nhóc là về vấn đề đúa chứ ko hề có ý tẩy chay nhóc đâu! ;) mà phê bình và góp ý là để con ng ta tốt lên mà! :D đến Đảng ta còn phải thực hiện thường niên nữa là...
nói vậy để mọi ng cũng nên hỉu và giữ sự êm đẹp cho box nha!
xong rùi! quay về chủ đề của topic đê!
Hình như đi đến đâu em Ánh này cũng gây ra hiệu ứng tương tự , thật chứ forum mình ko có vote như trên ttvnol chứ ko tôi vote cho ông này 500*
Bravo

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000