Beautiful Stranger

mauthegioi

hehe the nao goi la xinh ????chung ta thu ban luan ti ,ma sao truong minh khong thay to chuc miss Chu Van An nhi ??? cac truong khac deu to chuc rat hap dan mua
vi du day la miss Viet Duc

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đây!
vêu mỏ chờ ăn
(hoa d4,ánh,châu d4,ngọc d8)....mình xấu vật ạ!>"<

2 chị em em...giống nhau thế^^

chờ ăn tập 2

các em d6 xinh tươi~~

cu-tro

milkywayprincess said:
đây!
vêu mỏ chờ ăn
(hoa d4,ánh,châu d4,ngọc d8)....mình xấu vật ạ!>"<

Đừng buồn em ạ, xấu không phải là cái tội!! Mà sao ảnh bị mờ thế! Có ảnh nào sắc nét hơn không em ,post lên chơi!!

mauthegioi

cu-tro said:
Đừng buồn em ạ, xấu không phải là cái tội!! Mà sao ảnh bị mờ thế! Có ảnh nào sắc nét hơn không em ,post lên chơi!!
=)) may thi dep lam day Cu Tro =)) =)) =)) tao pót choi mot cai sac net nhe

mauthegioi

milkywayprincess said:
cái j` nó phải ng` thật việc thật chứ! chứ post ảnh ng` mẫu với hoa hậu thì nói làm j`!
ảnh em up toàn các em đang học cva.....
:) :)) hehe chi post anh may nguoi nay cung la may nguoi thiet chu bo ,bon chi ra truong ca roi va o xa nen du co o Chu Van An hay khong thi cung chi la anh thoi ,nguoi mau voi hoa hau thi cung la anh mua ,post dep topic y ma,nguoi dep thi o dau chang co :)

son_moi

Member
Em Ánh giỏi wa' đi ăn là chọn ngồi ngay giữa 2 nồi lẩu lun hie hie ( giống anh hồi xưa wa' ) đùa tí hie hie:D:D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hì hì`
có phải em cố ý đâu!^^ mà bị mấy anh ngồi đằng trc' dọa là ăn 2 bên thì đánh vào tay~ thế mà em vẫn khua loạn xạ 2 nồi..chả sao cả~

son_moi

Member
ặc tôi ko thik ai đâu....
....mà khổ lắp hôm sinh nhật ...còn có người chúc mừng SN chị son môi mới đau khổ chứ :(( :((

ll4ever

son_moi said:
ặc tôi ko thik ai đâu....
....mà khổ lắp hôm sinh nhật ...còn có người chúc mừng SN chị son môi mới đau khổ chứ :(( :((
oài! cái ông nè dại thía? đi du học về ngành j thía? Hán nôm ah? mà định về làm ?!! Đừng bảo tôi là ông ko định làm sư nhá! vừa viết là Ko thik ai đâu lù lù kia kìa:D
o`. may mà tôi còn nhớ ông nhờ cái ava:D mà ông cũng bùn cười thật! vừa than phiền là bị ng ta nhận lầm là chị thế mà sang topic # lại nhầm ngay tôi là vợ tôi?!!!!!!!>:D<
@ bé Ánh: ai là bạn thía hở nhóc?!:| lúc anh học cấp III thì nhóc còn "Chuổng cời" tắm mưa đấy nhá!>:)
anh ko hề suy bụng nè bụng nọ j cả! phản ứng như mọi ng thui mà:D để cho mọi ng bit rằng: ko phải ăn nói dễ thương với 1 ai là thik ng đúa! mà thik thì đã làm sao? đâu phải iu nhau đâu mà lắm chiện?!!!!!!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000