Beautiful Stranger

ll4ever

anh em F-ien chú ý!!!!!!!!!!!!!!!!B-)
đây mí thực sự là "Beautiful Stranger"!!!!!!!!!!!:x rất tiếc khi có 2 kẻ bẩn cỗ bên cạnh!:( em chưa kịp sửa! thông cảm;)

FinalSonata4u

Chu choa

Bác T kiếm đâu ra cái ảnh này vậy ? độc quá, độc quá!
Nhg thú thật với bác, em dek biết đây là ai:(, hình như là bé Thảo nhà mình phải ko ạ ? hay đây là P.Tú ??? tuổi tác làm em lú lẫn hết cả. Nếu là P.Tú thì Thái dối cũng bó tay thúc thủ luôn.

Nhg bác khen thì dc, chứ đừng chê con zai nhà ng` ta bẩn cỗ, chúng nó mà biết dc thì ...hi'hi'hi'
N` ng` ko biết, ko quen với cách đùa của bác đâu. Như anh Vinh đen nhà mình ý, làm um cả lên, ngộ quá cơ.

FinalSonata4u

tùng12f said:
cái thằng thái này lại tiếp thị rồi, có cái bài ẩm thực tq mà khoe mãi
đâu có, Thái giả vờ thế thôi, khoe trình Photoshop đấy mà, hờ hờ bắt trúng tim đen rồi nhé >:)
Cuối cùng thì ông bạn tôi cũng đã thành tài. Thái ạ, ko thua j dân làm web chuyên nghiệp =D>

ll4ever

FinalSonata4u said:
Chu choa

Bác T kiếm đâu ra cái ảnh này vậy ? độc quá, độc quá!
Nhg thú thật với bác, em dek biết đây là ai:(, hình như là bé Thảo nhà mình phải ko ạ ? hay đây là P.Tú ??? tuổi tác làm em lú lẫn hết cả. Nếu là P.Tú thì Thái dối cũng bó tay thúc thủ luôn.

Nhg bác khen thì dc, chứ đừng chê con zai nhà ng` ta bẩn cỗ, chúng nó mà biết dc thì ...hi'hi'hi'
N` ng` ko biết, ko quen với cách đùa của bác đâu. Như anh Vinh đen nhà mình ý, làm um cả lên, ngộ quá cơ.
em Tú đúa!>:)
hix! em có muốn chê đâu! nhưng mờ..... hắn chính là ng đã mang em Tú đi!!!!!!!!!!:((

ll4ever

hehe! em chỉ cho thêm 2 cái nữa cho đủ bộ " Tam đa" thui, còn bác nào muốn thì...:"> Euro! Euro nghe chưa!!>:)
----------->>> ngày hôm sau của bức ảnh đầu tiên!;)

còn đây!!!!!!!!!!! hix!!!!! xinh quá!!!!!!!!!!:x

Vampire

Member
ll4ever said:
anh em F-ien chú ý!!!!!!!!!!!!!!!!B-)
đây mí thực sự là "Beautiful Stranger"!!!!!!!!!!!:x rất tiếc khi có 2 kẻ bẩn cỗ bên cạnh!:( em chưa kịp sửa! thông cảm;)
Nếu đứa nào giỏi PS thì phải xoá cho em ấy mấy cái vết trên trán chứ

FinalSonata4u

=))
Thầy ơi là thầy, soi mói quá đi thôi.
Nhg đúng là ko ai hiểu thầy = em và cũng chẳng ai hiểu em = thầy (riêng chuyện này thôi :D ). Em mà ko nhờ mấy cái .?.?.?. trên trán ấy thì ko nhận ra nổi đó là em Tú đâu. :))

ll4ever

Quảng cáo đê!!!!!!!!!!!!!!

hmmm~~~~ vậy thì.... đây! thể theo nguyện vọng bé Ánh:D

Sau đây là poster của bài hát: Giấc mơ <ko> có thật_ ca sĩ Lệ Quyên =)) =)) =))

Và đây là poster của bài hát : Giấc mơ có thật_ ca sĩ Lệ Quyên :D

ll4ever

p/s: hình như bé Ánh chụp ảnh chính diện ko đẹp = chụp kiểu nè ha! :D
mà bé Ánh trong ảnh nè dễ thương thiệt! :">

ll4ever

kekeke! tự tin ghê ha!:D năm mới chúc bé luôn giữ phong độ< hơn thì càng tốt!>, học hành chăm chỉ, hay ăn chóng nhớn< dù béo thì vẫn dễ thương mờ!:"> > nghe lời bố mẹ và anh< Quyên> chị!!!!!!!!! :D

cu-tro

Vampire said:
Troì dâ't, da~ kiêm tra chua mà biê't do' là "chi Quyen" chu khong phai là "anh Quyen" vay?
Cái này khó đấy thầy ah, em học với nó 3 năm mà vẫn chưa hiểu rõ nó là trai hay gái, tâm lý thằng này nó hỗn tạp lắm!! Hồi trước thấy toàn khen thằng em dưới quê đô con khỏe mạnh nhìn mà thấy mê ! còn bây giờ toàn thấy sưu tập ảnh của em Ánh thôi!! Khó mà hiểu rõ con người này!!

ll4ever

cu-tro said:
Cái này khó đấy thầy ah, em học với nó 3 năm mà vẫn chưa hiểu rõ nó là trai hay gái, tâm lý thằng này nó hỗn tạp lắm!! Hồi trước thấy toàn khen thằng em dưới quê đô con khỏe mạnh nhìn mà thấy mê ! còn bây giờ toàn thấy sưu tập ảnh của em Ánh thôi!! Khó mà hiểu rõ con người này!!
oài! thằng nhóc! tao chả nhường cho mày đợt mày về Vn còn j?!!!!!:)) ng ta sưu tập ảnh thì sao? ảnh đẹp thì cứ lấy!B-)
@ thầy Dung: kekeek thầy ui, em chả dẫn thầy đi "..." mấy lần còn j?!!!!!!!>:) thầy quên nhanh thía?!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000